Tâm sự Phải chăng ta lớn lên...

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
Phải chăng lớn lên là để biết hoàn thiện bản thân mình hơn, không chỉ về tâm hồn mà còn là về hình dáng bên ngoài nữa.
hiện tại thì em chẳng quan tâm tới hình dáng bên ngoài gì cả á , có lẽ lớn lên sẽ biết hơn chút
Ước ao của em không quá lớn , chỉ cần khi lớn lên có đủ nghị lực để thực hiện ước mơ mak thuui

Minh Thư_lovely princess

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng mười 2018
684
629
111
20
Tiền Giang
THPT Trương Định
hiện tại thì em chẳng quan tâm tới hình dáng bên ngoài gì cả á , có lẽ lớn lên sẽ biết hơn chút
Ước ao của em không quá lớn , chỉ cần khi lớn lên có đủ nghị lực để thực hiện ước mơ mak thuui
mong là bạn sẽ thực hiện được ước mơ của mình nhé. P/s: mình cũng mong mình có thể biến ước mơ của minh thành hiện thực T^T

ireallylikehacker@gmail.com

Học sinh
Thành viên
1 Tháng ba 2019
102
126
36
Nghệ An
JYP Entertaiment
không lạ đời đâu em, ai cũng có suy nghĩ như vậy. Như anh này, bây giờ chỉ còn 1 năm rưỡi nữa là sắp phải ra trường rồi, phải làm người lớn, suy nghĩ cho tương lai, trường đại học, nghề nghiệp sau này... nghĩ thôi cũng thấy đáng sợ rồi
Anh học trường gì ạ ?

Last edited by a moderator:

Minh Thư_lovely princess

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng mười 2018
684
629
111
20
Tiền Giang
THPT Trương Định
lớn lên khiến mik phải sống trưởng thành hơn nè, phải kiếm tiền nè, phải bước ra ngoài xã hội, k còn dc sống những tháng ngày thanh xuân nữa...........:>(:>(:>(
ukm nghĩ tới là không muốn lớn lên rồi bạn nhỉ, ước gì thời gian có thể ngừng trôi :p

Hà nội phố

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng chín 2017
588
371
101
Hà Nội
Trường THCS Hát Môn
ukm nghĩ tới là không muốn lớn lên rồi bạn nhỉ, ước gì thời gian có thể ngừng trôi :p
điều ước mãi mãi chỉ là điều ước, phải sống với hiện thực thôi............haiz...........đành vậy chứ biết làm sao............vì vậy cần phải trân trọng quãng time thanh xuân này...........;):Tuzki10

Top Bottom