•°o.O (_Nơi hội ngộ của mem 94_) O.o°•

H

haj_ank_x9x

thì học trên mạng này này/ giống các anh chị khóa trc ý. t cũng chưa rõ nên nêu ý kiến để mọi người cùng đóng góp ý kiến

T

thithi111

haizz!nge nói tỉ lệ thi khói c càng ngày càng thấp!sau này sẽ thiếu nguồn nhân lực,thi chắc dễ đậu nhỉ?nhưng mình ko muốn bỏ khối khác để thi khối c!

M

meobachan

Học thêm rồi. :"> Học vào mấy ngày mưa... oải nhưng vui.... vì học cùng với người ấy... :"> (sorry bon chen :)) ).

T

tomcangxanh

=))
"Đòng nghĩa", ngôn ngữ TV mới ạ :))
Pic 96 lock hay ko chẳng liên quan tới chị đâu chị Tôm
Chị cứ việc mà mở tiệc ăn mừng nhá :))

Ồ lâu không học Tiếng Việt, đi dịch mật mã quen rồi nên bây giờ quay lại nhìn Tiếng Việt như thế này trở thành mất gốc ư? Việc bới lông tìm vết những điều mà ai ai cũng biết là sơ suất khi type làm cho người viết trở nên nực cười và lố bịch :-j Ngu xuẩn và nông cạn :-j

Tôi là member ở cái diễn đàn này, tôi quan tâm đến bất cứ thứ gì, điều đó liên quan đến em ư?

Và cái việc đấy cũng chẳng đáng để tôi phải mở tiệc :-?? Tung hoa là đủ rồi, các bạn tưởng pic 96 là gì =)) Ảnh hưởng đến thế hệ 94 chúng tôi à =)) Không :-j Nó chẳng là gì cả, và tôi cũng chẳng ghét bỏ gì pic 96, mà tôi khinh ghét những cá nhân hời hợt, thiếu hiểu biết, thiếu suy nghĩ... trong cái topic ấy. Cho nên tôi [đáng lẽ ra] phải ăn mừng việc một số thành viên được ban nick :x

Nhưng, một lần nữa, những cái thành viên ấy chẳng hơn gì một cái thanks mà tôi sẽ bấm cho bác S-mod đã làm đúng nhiệm vụ của mình. Hết. Giá trị chỉ đến thế mà thôi. Còn gì hơn thế nữa chăng?

Last edited by a moderator:
K

kuckutkute

Ồ lâu không học Tiếng Việt, đi dịch mật mã quen rồi nên bây giờ quay lại nhìn Tiếng Việt như thế này trở thành mất gốc ư? Việc bới lông tìm vết những điều mà ai ai cũng biết là sơ suất khi type làm cho người viết trở nên nực cười và lố bịch :-j Ngu xuẩn và nông cạn :-j

Tôi là member ở cái diễn đàn này, tôi quan tâm đến bất cứ thứ gì, điều đó liên quan đến em ư?

Và cái việc đấy cũng chẳng đáng để tôi phải mở tiệc :-?? Tung hoa là đủ rồi, các bạn tưởng pic 96 là gì =)) Ảnh hưởng đến thế hệ 94 chúng tôi à =)) Không :-j Nó chẳng là gì cả, và tôi cũng chẳng ghét bỏ gì pic 96, mà tôi khinh ghét những cá nhân hời hợt, thiếu hiểu biết, thiếu suy nghĩ... trong cái topic ấy. Cho nên tôi [đáng lẽ ra] phải ăn mừng việc một số thành viên được ban nick :x

Nhưng, một lần nữa, nhữn cái thành viên ấy chẳng hơn gì một cái thanks mà tôi sẽ bấm cho bác S-mod đã làm đúng nhiệm vụ của mình. Hết. Giá trị chỉ đến thế mà thôi. Còn gì hơn thế nữa chăng?

=))
Em chẳng bới lông tìm vết bao h, và cái đấy thì nhiều nghĩa lắm chị ạ
Em thấy nó bất bình thì em lên tiếng, có vấn đề gì ko chị nhỉ
Pic 96 của tụi em ko ảnh hưởng gì đến pic 94 của chị, nước sông ko phạm nước giếng nhé, chị có đến nỗi là lôi sự đau khổ ra mà hạnh phúc đến như thế, tung hoa và ăn tiệc, cứ làm đi vì tụi em cũng chẳng cấm =))

Chị khing ghét các cá nhân hời hợt, thiếu hiểu biết, thiếu suy nghĩ, chị đang nói đến cá nhân cụ thể là ai đấy ạ, Dưa, em ,.. còn ai nữa ko nhỉ :))

G

_gd...clgt_

@ Mèo : Quyền Cụa Con Ng Là Đc Phép Vui Mừng , Buồn Phiên , ...
Chúng Ta [ mem 96 ] Có Thể Buồn
Nhưng Kô Có Quyền Cấm Ai Đó Vui , Kô Có Quyền Bắt Ai Đó Phải Buồn Cho Mình , Giúp Đỡ Mình
Ng Tốt Nếu Thực Sự Tốt Thì Buồn Hộ Ta , Giúp Ta . Cơ Mà Ng Xấu Thì Tung Hoa Ăn Mừng [ Bình Sinh Chỉ Biết Ng Tốt Ng Xấu :"> ]

@ Chủ Píc : Xin Lỗi Nhưng E Post 1 Bài Rồi Đi Luôn ạ :">

@ All : Post Nhiều Lại Lock Acc Thì Khổ :">

P/s: :-j~
P/s: :))~

T

tomcangxanh

=))
Em chẳng bới lông tìm vết bao h, và cái đấy thì nhiều nghĩa lắm chị ạ
Pic 96 của tụi em ko ảnh hưởng gì đến pic 94 của chị, nước sông ko phạm nước giếng nhé, chị có đến nỗi là lôi sự đau khổ ra mà hạnh phúc đến như thế, tung hoa và ăn tiệc, cứ làm đi vì tụi em cũng chẳng cấm =))

Chị khing ghét các cá nhân hời hợt, thiếu hiểu biết, thiếu suy nghĩ, chị đang nói đến cá nhân cụ thể là ai đấy ạ, Dưa, em ,.. còn ai nữa ko nhỉ :))

Ồ, phủ nhận :))

Dĩ nhiên là pic 96 chẳng liên quan gì đến tôi, dù tôi có quyền post bài ở đó, tôi có quyền phạt thẻ ở đó, vv và vv... Chẳng nhẽ ngoài box Anh ra thì box Văn box Toán chẳng liên quan gì đến tôi sao =))

Và em đang bất bình điều gì vậy em iêu ;;)

Và tôi cũng chẳng làm chuyện gì gây ảnh hưởng/ nguy hại/ xâm phạm...đến cái topic 96 thân yêu của các em cả [theo như cái trí nhớ già nua này]

Thậm chí tôi cũng chẳng post 1 bài. Tôi chẳng phải là người lock pic. Tôi chẳng phạt thẻ 1 ai. Pic 96 không ảnh hưởng đến pic 94, mem 96 post bài ở pic 94. Điều ngược lại thì không. Thế nên rất đúng với câu "nước sông không phạm nước cống", tôi chẳng phạm vào sợi lông nào của các anh chị nhoé :x

Tôi chẳng lấy sự đau khổ của các anh chị, các bạn ra để vui mừng [mở tiệc]. Tôi đâu THÈM mở tiệc cho tốn thời gian của tôi ạ, vì nó không đáng [nhắc lại lần nữa]. Vì nó chẳng là gì cả. Cái mà tôi vui mừng ở đây, chính là, những con người cần bị ban đã được ban, một cơ số bài viết sai quy định [sẽ được post] được ngăn chặn, điều ó cũng đáng để vui mừng chứ nhỉ :x

p/s: 2 là được coi là số nhiều, là "các" rồi nhoé :x

Last edited by a moderator:
T

tomcangxanh

@ Mèo : Quyền Cụa Con Ng Là Đc Phép Vui Mừng , Buồn Phiên , ...
Chúng Ta [ mem 96 ] Có Thể Buồn
Nhưng Kô Có Quyền Cấm Ai Đó Vui , Kô Có Quyền Bắt Ai Đó Phải Buồn Cho Mình , Giúp Đỡ Mình
Ng Tốt Nếu Thực Sự Tốt Thì Buồn Hộ Ta , Giúp Ta . Cơ Mà Ng Xấu Thì Tung Hoa Ăn Mừng [ Bình Sinh Chỉ Biết Ng Tốt Ng Xấu :"> ]

@ Chủ Píc : Xin Lỗi Nhưng E Post 1 Bài Rồi Đi Luôn ạ :">

@ All : Post Nhiều Lại Lock Acc Thì Khổ :">

P/s: :-j~
P/s: :))~

Ôi cái triết lí =))

Còn tuỳ thuộc "Ta" là những cá nhân và/ hoặc tập thể như thế nào, và quan trọng là có xứng đáng được gọi là "con người" hay không nữa chứ.

Với cái "trân lí" trên, mình đếch muốn làm người tốt. Mình đếch phải là người tốt. Bin La đen chết cả Al queda buồn đau, mình vẫn tung hoa.

Để người tốt đi buồn hộ và làm hộ những gì Osama để lại :x

K

kuckutkute

Ồ, phủ nhận :))

Dĩ nhiên là pic 96 chẳng liên quan gì đến tôi, dù tôi có quyền post bài ở đó, tôi có quyền phạt thẻ ở đó, vv và vv... Chẳng nhẽ ngoài box Anh ra thì box Văn box Toán chẳng liên quan gì đến tôi sao =))

Và em đang bất bình điều gì vậy em iêu ;;)

Và tôi cũng chẳng làm chuyện gì gây ảnh hưởng/ nguy hại/ xâm phạm...đến cái topic 96 thân yêu của các em cả [theo như cái trí nhớ già nua này]

Thậm chí tôi cũng chẳng post 1 bài. Tôi chẳng phải là người lock pic. Tôi chẳng phạt thẻ 1 ai. Pic 96 không ảnh hưởng đến pic 94, mem 96 post bài ở pic 94. Điều ngược lại thì không. Thế nên rất đúng với câu "nước sông không phạm nước cống", tôi chẳng phạm vào sợi lông nào của các anh chị nhoé :x

Tôi chẳng lấy sự đau khổ của các anh chị, các bạn ra để vui mừng [mở tiệc]. Tôi đâu THÈM mở tiệc cho tốn thời gian của tôi ạ, vì nó không đáng [nhắc lại lần nữa]. Vì nó chẳng là gì cả. Cái mà tôi vui mừng ở đây, chính là, những con người cần bị ban đã được ban, một cơ số bài viết sai quy định [sẽ được post] được ngăn chặn, điều ó cũng đáng để vui mừng chứ nhỉ :x

p/s: 2 là được coi là số nhiều, là "các" rồi nhoé :x

=))
Thật là buồn cười, chị nói là nước sông ko phạm nước cống, khác j chị nói pic 94 là nước sông, còn pic 96 tụi em là nước cống ko :))

Đúng là chị chẳng hề post 1 bài trong pic 96, thậm chí là vào coi :-j
VÀ ban đầu em cũng chẳng định post bài ở đây đâu, nhưng vì nó liên quan đến 96, em sẽ nói :)) , tuy rằng chị ko post bài bên chỗ em nhưng chị lại post bài " liên quan" đến 96 trong pic 94, tỏ rõ thái độ vui sướng của chị =)) ( Cái đó nó gọi là nói xấu sau lưng đấy bà chị ạ)
Ps: Trên Hm, chỉ có 1 chị iêu, 1 em iêu, chứ ko như ai đó nhận vơ người ta làm em iêu, thật buồn cười :-j

T

tomcangxanh

Em ơi, tôi đang gọi em kuckutkute của tôi cơ ;;) Ai gọi cô đâu mà nhận ;;)

Thật là buồn cười, chị nói là nước sông ko phạm nước cống, khác j chị nói pic 94 là nước sông, còn pic 96 tụi em là nước cống ko

Có lẽ nên rút lại 2 từ "ngu ***" mới tặng cô hôm qua thôi ;)) hiểu ra nhiều vấn đề rồi đấy.

VÀ ban đầu em cũng chẳng định post bài ở đây đâu, nhưng vì nó liên quan đến 96, em sẽ nói , tuy rằng chị ko post bài bên chỗ em nhưng chị lại post bài " liên quan" đến 96 trong pic 94, tỏ rõ thái độ vui sướng của chị ( Cái đó nó gọi là nói xấu sau lưng đấy bà chị ạ)

Buồn cười nhỉ ;)) Tôi tỏ rõ thái độ vui sướng mà lại trở thành người nói xấu sau lưng sao :-ss Sợ thật :ss Pic 96 có còn để tôi nói xấu trước mặt đâu :-s Kiểu này cả 4rum phải treo cờ đen mặc áo tang mới được coi là người nói đẹp sau lưng thôi :-ss

Tôi bảo tôi *tung hoa*, đấy, tôi nói xấu sau lưng cơ đấy :-s Hình như dịch mật mã nhiều bây giờ cô đọc tiếng Việt không sõi nhỉ, lại tưởng từ tung hoa là "bọn 96 ngu *** lắm nhời nhiều chuyện xì tin xì khói ngớ ngẩn..."

Tôi nói như thế à?

Nguyên văn:

yê yê

Pic 96 bị lock rồi

*tung hoa*

mấy gái đi học thêm chưa ;;)

Chà, tôi thật là kẻ xấu xa mà....

Đúng là chị chẳng hề post 1 bài trong pic 96, thậm chí là vào coi

Tôi thấy sung sướng thì tôi lên tiếng, có vấn đề gì không nhỉ? Có vấn đề gì không? Không còn ý kiến phản đối chứ gì? Thế thì tôi nói cho mà biết này, người ta nói ở nhà người ta, nhảy vào đây rồi sủa ý, thì gọi là chờm hớp, là chõ mõm vào nhà người khác đấy. Người đi xâm phạm nước lọc nhà người khác là người không được chào đón ở nơi mình chẳng liên quan gì nhé.

Thôi tôi về viết văn tế, viết văn chiêu hồn cho topic 96 "chẳng làm gì nên tội mà chết oan" dán vào nhà vệ sinh để trở thành người nói tốt sau lưng một thể :">

K

kuckutkute

CHị có vẻ hơi quá đáng rồi đấy, cứ ngồi đấy mà viết văn tế, tỏ vẻ thương hại à, ko cần nhá, 96 ko cần cái dạng dả nai như chị, con người của chị thật ghê tởm, bẩn thỉu, nói năng lỗ mãng," bọn 96 ngu *** lắm nhời nhiều chuyện xì tin xì khói ngớ ngẩn..."
Thế đấy, có sao ko, chị nghĩ chị là cái gì mà chửi tụi tôi :))
=))
Càng đọc bài chị tôi càng thấy tức..nhưng mà tức cưòi cơ :))
Chị xem lại cái cách ăn nói của chị đi nhé, cũng chẳng xứng làm một mod cho các mem khác noi theo đâu =))
Tất nhiên đây là nhà chị em xông vô nói lăng nhăng( như chị nói là em sủa đấy)
Mà chị có hiểu sủa là gì ko, là dành cho những con chó, chứ con ngưòi ko nói là sủa được :-j
Nếu chị nói thế cũng chẳng khác gì chị sủa đâu, là loài người đừng dùng từ sủa nhá, tôi nghe thấy nặng nề
Ban đầu tôi còn nói lịch sự, nhưng khi có ngưòi " thích lấn tới" thì hết rồi, tôi chẳng ưa gì loại người như cô, cô tự ngắm gương mà soi lại "nhan sắc" ma ghen quỷ hờn của cô đi nhá :-j
NGồi mà viết văn tế đi, nhưng tôi nghĩ nó là dành cho cô đấy Tôm ạ :))
Ps: Tôi dùng nick này nghĩa là tôi là mèo con, còn cái em kuckutkute của cô í, chẳng biết nên nói làm sao :)), tôi dùng nick này , đừng nhầm lẫn như thế nhà cô Tôm

T

tomcangxanh

Đấy thấy chưa :| mình tung hoa thì bảo là sung sướng trên nỗi đau của người khác, mình viết văn tế dán vào nhà vệ sinh (nhà mình nhá, sau lưng ng` khác nhá), thì lại bảo DẢ NAI.

con người của chị thật ghê tởm, bẩn thỉu, nói năng lỗ mãng," bọn 96 ngu *** lắm nhời nhiều chuyện xì tin xì khói ngớ ngẩn..."
Thế đấy, có sao ko, chị nghĩ chị là cái gì mà chửi tụi tôi

Ồ, nguyên văn câu hỏi của tôi là "tôi có viết những dòng như thế và có nội dung tương tự ko mà bảo tôi nói xấu?". Tôi ko hề, đúng ko nào ;;) Thế thì tôi nói xấu ở chỗ nào?

Còn những dòng chữ bạn "nhận xét" về tôi, tôi xin nhận ;;) Vì theo cô thì những câu cô nói ra đấy là lời hoa tiếng ngọc phun ra từ cái mồm đài các cao quý, cho nên hình thức nó có bẩn thỉu thế nào thì nó cũng không "ghê tởm và lỗ mãng" được, đúng không?

Chị xem lại cái cách ăn nói của chị đi nhé, cũng chẳng xứng làm một mod cho các mem khác noi theo đâu

Ừ, đừng ai noi theo tôi ;;) Noi theo tôi là có chó mò tận nhà chửi bới ấy chứ :-s kiểu Chí Phèo a còng ấy :-s Sợ cực :-s

Mà chị có hiểu sủa là gì ko, là dành cho những con chó, chứ con ngưòi ko nói là sủa được

ừ tôi hiểu, hiểu rất rõ nên tôi mới dùng trong trường hợp này chứ ;;)

Ban đầu tôi còn nói lịch sự, nhưng khi có ngưòi " thích lấn tới" thì hết rồi, tôi chẳng ưa gì loại người như cô, cô tự ngắm gương mà soi lại "nhan sắc" ma ghen quỷ hờn của cô đi nhá
NGồi mà viết văn tế đi, nhưng tôi nghĩ nó là dành cho cô đấy Tôm ạ

Ôi dồi ôi gọi tôi là "cô" cơ đấy. Hoá ra bây giờ còn có những người, không chỉ ngu *** không hiểu Tiếng Việt, không viết nổi tiếng Việt, không gõ nổi tiếng Việt, không sử dụng nổi công cụ diễn đàn mà còn có những người mất dạy, vô giáo dục như này. Haiz ...

ừ cô chẳng ưa tôi, cô kém tuổi tôi mà xưng hô như thế cơ mà, có văn hoá dã man cơ. Những dòng phía sau, tôi ko nhận xét, vì nó thể hiện cái trí tuệ và suy nghĩ nông cạn của một người não không hơn học sinh mẫu giáo. Cô xinh đẹp ư? Vâng, xinh như park shin hye đi, cho dù cô chẳng dám chườn cái mặt của cô ra đây ý, thì cũng chẳng phải là tem bảo hành cho cái chỉ sso IQ 2 chữ số của cô đâu ;;)

Rồi một ngày đọc lại (nếu những dòng cô viết còn được lưu lạ), cô sẽ thấy mình ngu xuẩn đến mức nào khi nói những lời tự vả vào mồm mình ;;) Vì thế tôi sẽ đợi :x :x

À, có gì chê tôi ma chê quỷ hờn ý ;)) Cứ chê sau lưng ý ;)) đừng chê trước mặt nhé ;)) Tôi buồn cười lắm ;)) Lại tưởng mấy đứa trẻ con mới xổng từ trường mẫu giáo ra bảo "mày xấu như ma ý, tao giỏi hơn" =))

Nãy giờ toàn nói chuyện tào lao. Cô từ "đi tìm công lí cho pic 96" bây giờ trở thành như thê này à? Chậc chậc.

Làm sai, ko thừa nhận, dung túng cho lỗi lầm của member, ko thừa nhận, nguỵ biện, vô trách nhiệm. Chậc.

Thế thì tôi có muốn thương cũng ko được ý. Nên có cần cũng không có đâu nhé.

K

kuckutkute

CHị thử coi lại cách chị nói chuyện xem, 10 người thì 9 người bực, còn một người thì gần :))
Hình như chị có vẻ đang đi sai vấn đề thì phải :-j
Em nói một kiểu, chị lại nói kiểu khác, em hỏi chị
Văn tế, chị định nghĩa 2 từ đấy như thế nào, em đang ví dụ em viết văn tế cho ... chị đi ( vì em chẳng còn ai để nói- xl)
VIết xong em dán vào nhà vệ sinh, cho hỏi, nhà vs là nơi như thế nào, trong nhà chị nếu mà chị dán vào NVS thì chắc đó là nơi sạch sẽ nhất nhỉ, sạch hơn cả nhà bếp luôn đó :))

"Ồ, nguyên văn câu hỏi của tôi là "tôi có viết những dòng như thế và có nội dung tương tự ko mà bảo tôi nói xấu?". Tôi ko hề, đúng ko nào Thế thì tôi nói xấu ở chỗ nào?"

KO ai bảo hay là ko ai dám bảo ạ :-j

"Ôi dồi ôi gọi tôi là "cô" cơ đấy. Hoá ra bây giờ còn có những người, không chỉ ngu *** không hiểu Tiếng Việt, không viết nổi tiếng Việt, không gõ nổi tiếng Việt, không sử dụng nổi công cụ diễn đàn mà còn có những người mất dạy, vô giáo dục như này. Haiz ..."

Có lẽ chị cần xem lại cái này cho em, chị nói ai ko biết viết tiếng việt nhỉ, ko gõ nổi, ko hiểu tiếng việt nhỉ
Chị đang nói đến ai tế thư chị, và em nói là em là ngưòi Việt Nam, em dùng ngôn ngữ tiếng việt rõ rành, chẳng lẽ chị ko phân biệt được giữa tiếng việt với tiếng anh hay sao, hay chị làm mod box anh nên giờ loạn mất rồi ạ :-j

Em gọi chị là "cô" vẫn còn lịch sự chán đấy, vì chị hơn tuổi nên em tôn trọng và gọi chị, đó là điều đương nhiên, nhưng ko đồng nghĩa với việc mà chị nói gì cũng được, e ko có quyền được nói lại, Chị chưa từng nghe câu: COn Giun xéo lắm cũng quằn" à :-j

Cái em nói đến ở đây ko phải về dung nhan, công dung ngôn hạnh mà ý em là : Trước khi nói một ai nó nên soi gương xem lại bản thân mình, có lẽ em nói hơi quá chỗ này nhỉ
Em chẳng nhận là em xinh như park shin hye , e thấy chị park shin hye xing thì em lấy làm ảnh, có chuyện gì sao, em đâu tự nhận rằng em xinh nhỉ, bộ thế chị thấy điều đó hay sao

"Làm sai, ko thừa nhận, dung túng cho lỗi lầm của member, ko thừa nhận, nguỵ biện, vô trách nhiệm. "

Em làm sai, em nhận rồi, dung túng cho lỗi lầm á, chỉ vì em ko biết điều đấy cũng vi phạm thôi ạ, chữ kí của Dưa, em dã vào nhà và thấy có ngưòi ban thẻ đỏ, chẳng lẽ em phải làm nữa hay sao chị
CHị bảo rút lại 2 từ "ngụy biện" và đổi vào đố là 2 từ "ngu ***" rồi cơ mà nhỉ, h lại thích dùng à, thôi vậy, tùy thôi, e nhận hết, sau này có j em trả lại sau

PS: Em vô trách nhiệm đến thế cơ à, vô giáo dục, mất dậy, cái gì của em cũng đc coi là xấu, thế còn chị :-j

C

chichken12t1

Só rì các mem 94. Chich Bang Chủ sang dẹp loạn đây .kuckute thôi đi cưng , về nhà mình đi ăn xin cho sướng .:))
Có cần Bang chủ điện vào số đt nóng gọi bang mình điểm danh ở đây ko?
hè hè .Ko gây mất đoàn kết nữa, ko lock pic giờ.

Top Bottom