Nơi báo lỗi diễn đàn Hocmai.vn.

• Thread starter hocmai.diendan
  • Ngày gửi
  • Replies 440
  • Views 76,222

S

saklovesyao

Ad ơi, khi mà em ghép hai chủ đề vào (do khi lập topic thì đường truyền tới diễn đàn có vấn đề, thế là thành 2 pic) thì nó ra thế này

Mong ad khắc phục cho tụi em ạ :D

F

freakie_fuckie

@ Không biết dạo này hệ thống diễn đàn bị làm sao mà nó chạy chậm hơn cả cua đi thẳng ạ :( Bằng chứng là trưa nay em định đăng một post tương tự thế này thì bị lỗi và không gửi được. :)) Thế đấy :(

Mà post ở đây hình như chả ai vào đọc thì phải ? :-/ Buồn thế, em định đăng topic mới cho nó nổi bật nhưng mà không đủ quyền hạn :(

V

vy000

Cho em hỏi sao bosjẹunhan lại có 2 cái huy chương học tập hạng 3 ạ:) ;không biết có phải lỗi không:)

(Tiện e đã đủ đk được nó chưa:) -534 đ,không biết có đủ 500 bài viết ko)

Last edited by a moderator:
H

hocmai.diendan

Xin lỗi tất cả các thành viên trên diễn đàn vì sự cố diễn đàn vào chậm, hay bị lỗi trong thời gian vừa qua. BQT diễn đàn đã tiến hành xử lý và khắc phục tình trạng này, dự kiến hết tuần này sẽ hoạt động tốt và nhanh hơn. Chúc tất cả thành viên diễn đàn một trung thu vui vẻ, ai còn bé thì có nhiều bánh ăn, ai nhớn rồi thì được đi chơi nhiều.... :khi (193):

@ Các lỗi khác sẽ tiếp tục được xử lý song song với việc cấu trúc lại diễn đàn. Rất mong được sự đóng góp và phản hồi của tất cả các bạn.

L

lazygirl58

tại sao các câu trả lời cần xác nhận của box tin cứ đc gửi vào hộp thư của em ạ?mong anh ad xử lí cho em ạ

N

noinhobinhyen

1.ở box toán em chỉ xn đúng 1 bài mà nó cứ đơ đơ 1 lúc sau đó ra cả 1 loạt bài y hệt đc xn đúng .

2.Trong thư mục tnr của em có 5 tin ko có nộ dung và được gửi từ năm 1970???

N

noinhobinhyen

1.ở box toán em chỉ xn đúng 1 bài mà nó cứ đơ đơ 1 lúc sau đó ra cả 1 loạt bài y hệt đc xn đúng .

2.Trong thư mục tnr của em có 5 tin ko có nộ dung và được gửi từ năm 1970???

T

truongduong9083

Anh cũng bị lỗi như e không biết mọi người có như vậy không, mà khi xác nhận đều báo lỗi. Chắc cái này do lỗi của diễn đàn rồi. Nhờ Admin sửa giúp nhé

H

hochoidieuhay

anh ơi, bạn em gửi tin nhắn đến trong hộp tin nhưng mở ra ko thấy, trở về vẫn thấy thông báo có tin ,xoá mấy cái tin cũ rối chẳng thấy đâu ? mất tin rồi !

N

nghgh97

Ad ơi mục Chủ đề đang theo dõi của em bị lỗi, em có theo dõi chủ đề nào đâu mà cũng chưa từng post bài trong mấy topic bên dưới đâu mà theo dõi được. Em đã thử xóa nó khỏi hộp theo dõi nhưng mà không xóa được, nó vẫn ở đó :confused::confused::confused:

D

dragonsquaddd

anh admin ui tại sao các tin nhắn gần đêy bị mất với lại nhìu lúc em không thể đăng nhập vào diễn đàn đcj mong anh ad giúp em với

T

tmb12

-Đề nghị ban nick: me (nhìn bên trái)
-Thời hạn: vĩnh viễn
-Lí do: chán diễn đàn này quá rồi, chằng chịt là lỗi: DATABASE ERROR, CONNECTION TIMEOUT, CONNECTION WAS RESETED ... Sáng đăng nhập thấy tạm thời yên ổn tối thì khỏi vô luôn, vô cùng bất ổn định ...
CHÁN LUÔN CÁI TRANG CHỦ HOCMAI.VN, TÔI ĐÃ NHỜ HOCMAI.CSKH ĐỔI LẠI CÁI EMAIL MẤY LẦN MÀ KHÔNG ĐƯỢC, KHÔNG PHẢI LỖI TẠI ANH ẤY, VÌ ANH ẤY KHÔNG NHẬN ĐƯỢC TIN NHẮN CỦA TÔI, KHI GỬI CẢ BẰNG TIN NHẮN KHÁCH LẪN TIN NHẮN CÁ NHÂN THÌ ĐỀU 1 CÁI CHỮ RẤT RẤT LÀ DỄ THƯƠNG NÓ HIỆN RA "DATABASE ERROR!". KHI GỬI CHỦ ĐỀ TRONG BOX GÓP Ý CHO HOCMAI.VN TRONG DIỄN ĐÀN THÌ NÓ LẠI HIỆN LÊN 1 CÁI MESSAGE BOX VÔ CÙNG ĐÁNG MẾN NHƯ THẾ NÀY ĐÂY: "YOUR POST WILL BE INVISIBLE".
\Rightarrow NHẬN THẤY DIỄN ĐÀN NÀY KHÔNG PHẢI LÀ NƠI PHÙ HỢP VỚI TÔI, MONG BAN QUẢN TRỊ BAN ĐI CÁI NICK NÀY CHO NÓ TRỐNG DIỄN ĐÀN, KẺO KHÔNG THÌ LẠI BỊ "QUÁ TẢI". ĐÃ LÀM ĂN KINH DOANH THÌ PHẢI BIẾT ĐẦU TƯ CHO XỨNG ĐÁNG, BIẾT LẤY TIỀN CỦA NGƯỜI TA THÌ PHẢI LÀM SAO CHO XỨNG ĐÁNG, ĐẰNG NÀY SERVER CỦA CẢ TRANG CHỦ LẪN DIỄN ĐÀN ĐỀU CÓ PING CỰC KÌ THẤP, ĐEM SO VỚI DIỄN ĐÀN FREE 100% NHƯ HVA THÌ CHẲNG RA GÌ, ĐẶT ADS NHIỀU THẾ CƠ MÀ SAO KHÔNG BỎ NỔI TIỀN RA MUA THÊM BẰNG THÔNG =))

ĐÃ XONG LỜI KIẾN NGHỊ, ĐÃ CHỬI XONG CHO ĐÃ BỤNG, VẬY THÌ: BAN NGAY CÁI NICK NÀY ĐI, ĐỂ ĐÓ TÔI THẤY MUỐN ÓI QUÁ
=))

U

uocmovahoaibao

Anh ơi, em nhận được thông báo có tin nhắn riêng + tin nhắn khách chưa đọc mà khi mở ra lại chẳng thấy đâu, hộp tin nhắn cũng chỉ lưu những tin cách đây từ 4 ngày

T

truongduong9083

Chắc lỗi cả rồi vì mình cũng không đọc được tin nhắn tới, mà cũng không xóa được. Bó tay rồi, nhờ admin giải quyết với

D

dhbk2013

Anh Admin ơi !! Bị lag cả rồi anh ạ !! Tuy có câu trả lời mới nhưng chả có tin nhắn thông báo xác nhận gửi về cho mod gì cả . Mà từ 2 ngày nay diễn đàn lag kinh khủng em hi vọng anh sớm tiến hành nâng cấp giao diện mới cho diễn đàn để đỡ lag hơn ạ !!!

S

sky_net115

Anh Admin ơi. Cái tin nhắn của em nó có 12 thông báo mà lúc vào chả thấy có tin gì là sao nhỉ?? Toàn thấy mấy cái tin không có nội dung, tiêu đề gì từ 1-1- 1970! Với cả diễn đàn sao dạo không truy cập được vào thế?
Mong anh khắc phục sớm

L

lazygirl58

anh ơi.tại sao trang cá nhân của em lại bị mất mấy tin nhắn gần đây thế ạ.m0ng anh ad khắc phục sớm

I

i_love_u_forever

Anh Admin ơi! Em đọc tin nhắn xong rồi, mà nó cũng không có chịu mất gì hết. Một tin nhắn nó cho em đọc hơn chục lần. Có nhiều lúc người ta nhắn lại em cũng không được được. Đợi 15phút hay nửa tiếng mới được

N

noinhobinhyen

rõ ràng em đã xóa hết các tin nhắn rồi mà nó cứ hiện có 1 tn mà xem chẳng có gì.

Mà mấy bữa nay em chẳng thấy thông báo gì trong box gửi về cho em cả .

mong anh giúp e sớm

Top Bottom