Nơi báo lỗi diễn đàn Hocmai.vn.

• Thread starter hocmai.diendan
  • Ngày gửi
  • Replies 440
  • Views 76,142

P

phamducanhday

anh ơi k biết tại máy em hay tại diễn đàn mà mấy hôm nay em k vào được diễn đàn :(
có vào được thì chậm lắm ạ :(

P

phamducanhday

em cũng bị giống bạn trên ạ , nó cứ như mất mạng ý nhưng vào trang khác vẫn dc
mà đăng cái bài viết này cũng mất hơn 10 phút :((

H

hung.nguyengia2013@yahoo.com.vn

Admin và các bạn cho mình hỏi là tài khoản đăng nhập bằng Yahoo thì không thể sửa được chữ kí phải không? Mình đã thử mấy lần nhưng lần nào cũng bị dẫn tới trang vn.yahoo.com mà không thấy gì nữa hết ak.

H

hung.nguyengia2013@gmail.com

Vậy là tài khoản đăng nhập bằng Google hoặc Yahoo thì không thể thay đổi chữ kí của mình phải không các bạn? Mình nghĩ là do Yahoo nên thử với tài khoản Google và cũng gặp tình trạng tương tự, bị dẫn tới trang gmail rồi không thấy gì nữa hết :(

L

lebalinhpa1

Báo lỗi:
Tin nhắn trang cá nhân đã đọc hết nhưng nó vẫn hiện ra 1 tin nhắn trang có nhân chưa đọc
Mong ad kiểm tra giúp

T

thanhnga96

hocmai cho em hỏi sao bài giảng học mãi em vào nhưng nó không chạy từ hôm qua và hnay vậy
mong học mãi kiểm tra giúp em

S

solydxk

hocmai cho em hỏi sao bài giảng học mãi em vào nhưng nó không chạy từ hôm qua và hnay vậy
mong học mãi kiểm tra giúp em
ở mấy trang trước có bạn bày cho cách ntn: gửi tin nhắn cá nhân tới một tài khoản khác, sau đó diễn đàn tự động cập nhật cache và mọi thứ sẽ ổn :)

D

demon311

Không biết là lỗi hệ thống hay cái gì mà sao bạn quynh2002ht thank người ta những hơn 4000,000,000 lượt vậy anh?
Em chụp được này:

Last edited by a moderator:
Top Bottom