Nơi báo lỗi diễn đàn Hocmai.vn.

• Thread starter hocmai.diendan
  • Ngày gửi
  • Replies 440
  • Views 76,391

L

lan_phuong_000

Mọi người ơi nick em bị làm sao thế ạ? :(

picture.php
Có thể bạn đã click và link dẫn đến khu vực box ẩn; bài bị xóa hay đang cố sd một chức năng không được phép.
Bạn gặp sự cố này trong tình huống ntn?

D

delta_epsilon

Có thể bạn đã click và link dẫn đến khu vực box ẩn; bài bị xóa hay đang cố sd một chức năng không được phép.
Bạn gặp sự cố này trong tình huống ntn?
Mình đang dạo trong box Kết bạn bốn phương tìm một hội nhóm để tham gia, vì mình thấy các nhóm như Gia tộc họ Nguyễn, Vương quốc bóng đêm trò chuyện vv quá, tình cờ mình tìm được pic này: http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=309946&page=3.
Thấy lạ nên mình có đăng kí thử làm thành viên, rồi tò mò bấm vào trang cá nhân của bạn chuatroi_2000: http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=1457904. Mình có đọc tin nhắn khách trò chuyện của bạn 0872 với chuatroi_2000, sau đó bấm thử vào link này: http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?p=2319510#post2319510 thì bị lỗi như trên :( Lần sau mình ko dám tò mò nữa đâu :(

D

delta_epsilon

Các bạn ơi từ lúc 12h50 đến 13h ngày hôm nay diễn đàn mình bị làm sao ấy. Mình không thể trở về trang chủ diễn đàn hay mở bất kì trang nào khác nhưng khi vào diễn đàn từ Google thì lại được, các trang tải lại bình thường.

0

0872

Đôi khi 4rum thường vậy
Những lúc ntn không vào được vì đang bảo trì hệ thống

Last edited by a moderator:
D

delta_epsilon

Mọi người cho mình hỏi giới hạn số chủ đề mà một thành viên có thể theo dõi là bao nhiêu không vậy? Mình mới tham gia những mỗi lần trả lời trong topic nào mình cũng bấm đừng gửi qua email hết nên bây giờ số chủ đề đang theo dõi của mình hơn vài chục rồi :D

K

khanh1761997

ai cho mình hỏi sao cái diễn đàn toàn chữ tiếng anh vậy trời do máy chủ hay do mình nếu do mình ai chỉ với

D

delta_epsilon

ai cho mình hỏi sao cái diễn đàn toàn chữ tiếng anh vậy trời do máy chủ hay do mình nếu do mình ai chỉ với
Không sao đâu bạn, mình cũng từng nghịch làm thay đổi giao diện diễn đàn thành tiếng anh hết, cách sửa như thế này nè: bạn vào tùy chọn/ kéo chuột xuống gần cuối sẽ thấy tùy chọn Ngôn ngữ diễn đàn, bạn chọn là Sao cũng được hoặc Vietnamese thì giao diện Tiếng Việt sẽ trở lại thôi :)

D

delta_epsilon

Mọi người ơi hôm nay khoảng 2 giờ kém 15 em đăng nhập vào diễn đàn thì bị lỗi 504 gateway :( Em không biết đây là lỗi gì nữa, nhưng sau đó tải lại trang thì không bị nữa.

picture.php

D

delta_epsilon

Mọi người ơi sao trên diễn đàn mình những bạn nào có chữ kí chèn video youtube thì đều bị biến thành ntn vậy? :-??

picture.php

D

delta_epsilon

mình thử chèn rồi
có sao đâu bạn ơi
bạn chèn thế nào vậy
Có thể lúc đó diễn đàn đang lỗi nên mới bị như thế, bây giờ mình thấy bình thường lại rồi :)
Mình không chèn video youtube vào chữ kí, mình thấy chữ kí của các bạn trong nhà Nguyễn bị lỗi mình mới hỏi. Mạng nhà mình chậm mà, mình thường chọn tắt Flash trong firefox để lướt web nhanh hơn, nhưng lúc đó do đang dùng chrome nên không biết tắt Flash ở đâu nữa :p

W

whitetigerbaekho

Mình trả lời bài box hoá 10 thì bị như này mặc dù sang cả máy tính khác rồi
Các bạn giúp mình nha
vpmedz

X

xuancuthcs

bạn thủ đang xuất ra rồi vào lại xem
mình nhiều lần như vậy rồi

-----------------------------------

Top Bottom