Những lúc buồn tui muốn chia sẻ cùng mọi người được không??

B

babylove277

dadaohocbai said:
ec lúc tau đưa ra những thứ còn Vip hơn thía nì thì hok đứa nào vô.Còn lúc có mấy cái BT như những thứ BT thì chui vô nói ghê thế.Đúng là cái lũ thấy khó thì nẩn
theo anh nhung thu' the' nao` la` vip the' nao` la` bt dieu` do' tuy` thuoc vao` danh' gia' cua moi ng` ma`

D

dadaohocbai

Thế các chú chỉ bít mấy cái nào là iu nó đau khổ thế nào .Thế các U nghĩ U sẽ làm gì cho người U iu.Trẻ con là thế nào ,người lớn là thế nào.Lúc nào thì biết thế nào là ta đã bít iu.Các U vẫn trẻ con quá.Chắc khoảng 10 năm sau mới thấy Các U lớn dc

B

babylove277

ka? nha` oi kun' ve` lat' nua~ kun' lai online nha co' j` nhan' tin cho kun' na'

--------------
Bạn này cố gawngsng post bài có dấu nha.
vietdreamerz

L

lethang2602

dadaohocbai said:
Thế các chú chỉ bít mấy cái nào là iu nó đau khổ thế nào .Thế các U nghĩ U sẽ làm gì cho người U iu.Trẻ con là thế nào ,người lớn là thế nào.Lúc nào thì biết thế nào là ta đã bít iu.Các U vẫn trẻ con quá.Chắc khoảng 10 năm sau mới thấy Các U lớn dc
vậy chec thèng em là người lớn òi ah`

D

dadaohocbai

tôi không người lớn nhưng tui luôn muốn là trẻ con trong khi mấy ông bà rất thích làm người lớn(mấy U chả thích làm SV thịt sớm còn rì nữa)

U

uocmovuontoi

Re: những lúc buồn tui muốn chia sẻ cùng mọi ng?

babylove277 said:

tôi đã từng yêu một người yêu vô cùng nhưng rùi vì gd nên người đó phải đi học xa tui đã quên người đó đến với một người con trai khác và rùi 2 năm trôi qua người đó quay trơ lại và vẫn iu tui tui phải làm thế nào bây giờ tui ko muốn ai bị tổn thương........ :((
hok nên iu ai :D

B

believeme38

rút cục bạn yêu ai thì bạn vè với người đó
ty ko fải trò chơi muốn yêu ai thì yêu
bạn hãy tự hỏi chính mình xem bạn yêu ai
thế thôi
bnạ sợ tổn thương người kia nhưng bạn có nghĩ nếu bạn ko yêu người kia mà lừa dối họ thì họ sẽ tổn thương thêếnào không?

K

kingofthesunny

believeme38 said:
rút cục bạn yêu ai thì bạn vè với người đó
ty ko fải trò chơi muốn yêu ai thì yêu
bạn hãy tự hỏi chính mình xem bạn yêu ai
thế thôi
bnạ sợ tổn thương người kia nhưng bạn có nghĩ nếu bạn ko yêu người kia mà lừa dối họ thì họ sẽ tổn thương thêếnào không?
_Nói rất đúng nhưng muốn thổ lộ thì hơi khó đấy :x :x :x :x

Y

yukikani

Re: kun' tuyển ng` iu trên mạng ne`..!!

babylove277 said:
Tôi chỉ muốn một ng` yêu đơn giản
Hiểu lòng tôi và biết thương tôi
Buồn khi tôi buồn phấn khởi khi tôi vui
Không đẹp để cao sang ko hẹp hòi ích kỷ
co' ai du? nhung~ tieu chuan? ne` h0k???
Nè, thế 2 người kia còn chưa đủ cho bạn fai đắn đo sao mà còn hỏi thêm nữa [-(

B

babylove277

ka? nha` ko ai on line ah` chan' wa'
------------------
Chú ý post bài có dấu nha bạn.
vietdreamerz

V

vietdreamerz

Đâu nhất thiết phải onl cũng lúc mới có thể chia sẻ với bạn đc.
Mọi người luôn cố gắng giúp đỡ bạn những gì có thể.
Nhưng bây h vào năm học rồi ai cũng bận cả. Mọi người chỉ dành chút thời gian hiếm hoi để lên mạng và tôi chắc chắn là họ luôn sẵn sàng chia sẻ với bạn bất kì điều gì. ^^!

N

ninuyaa

Re: những lúc buồn tui muốn chia sẻ cùng mọi ng?

babylove277 said:

tôi đã từng yêu một người yêu vô cùng nhưng rùi vì gd nên người đó phải đi học xa tui đã quên người đó đến với một người con trai khác và rùi 2 năm trôi qua người đó quay trơ lại và vẫn iu tui tui phải làm thế nào bây giờ tui ko muốn ai bị tổn thương........ :((
người như thế thì ko nên chấp nhận nữa ! bởi 1 lần chấp nhận thì lại 1 lần hành hạ chính con tim bạn

C

czarylshg

đúng đúng
nhưng quay đầu là bờ
đánh kẻ chay đi hem đánh thằng chạy lại
( ko đánh đâu nhá chỉ giết luôn thôi ) =))

T

trinhluan

Yêu là chết trong lòng một ít
Vì mấy khi yêu ai đã được yêu.
Theo mình bạn hãy yêu đi, yêu theo bằng con tim của mình mách bảo, hãy sống thật với lòng mình đừng để những lúc mình ngẫm nghĩ lại mình lại cảm thấy hối hận. Nhưng lúc đó hối hận đã ko kịp.

S

sweetnightmare

chà chà !!!
mấy dzụ này dzui à nha
hãy lắng nghe trái tim mình mách bảo
xem mình thích ai hơn
chọn một người, rồi nói thẳng với người kia
mất lòng trước được lòng sau
CHỌN RỒI ĐỪNG HỐI HẬN
giống như phim Hàn vậy
lằng nhằng quá!!!

B

bonjour

mình yêu người con trai ấy nhưng mình ko đủ tự tin khi ở bên người ấy
mình luôn ghen với người mà người ấy từng yêu
hôm qua mình đã gây sự với ngưồi ấy và hôm nay người ấy đi đâu mất rồi ấy
bây giờ mình mới phát hiện ra rằng mình yêu ngưồi ấy hơn là mình nghĩ
vậy mà người ấy nghi ngờ tình cảm của mình
chỉ 1 câu nói ấy thôi khiến mình tức ko chịu đc và mình đã nói những lời cực kì ngốc nghếch
mình ko muốn mất người ấy nhưng cái tính bướng bỉnh của mình khiến mình cảm thấy mình sẽ bị người ấy giận mất
làm sao bây giờ

V

vietdreamerz

bonjour said:
mình yêu người con trai ấy nhưng mình ko đủ tự tin khi ở bên người ấy
mình luôn ghen với người mà người ấy từng yêu
hôm qua mình đã gây sự với ngưồi ấy và hôm nay người ấy đi đâu mất rồi ấy
bây giờ mình mới phát hiện ra rằng mình yêu ngưồi ấy hơn là mình nghĩ
vậy mà người ấy nghi ngờ tình cảm của mình
chỉ 1 câu nói ấy thôi khiến mình tức ko chịu đc và mình đã nói những lời cực kì ngốc nghếch
mình ko muốn mất người ấy nhưng cái tính bướng bỉnh của mình khiến mình cảm thấy mình sẽ bị người ấy giận mất
làm sao bây giờ
Lời phê của thầy, cô: Bài văn của em ý thì đc nhưng còn hơi lủng củng. Đặc biệt là còn lặp từ rất nhiều. Thầy chưa thấy bài văn nào nhiều từ "ấy" như bài của em.
Cho em 5 điểm.
He he, vậy là kém cả thầy. Trước đây thầy toàn 6 điểm văn.

Top Bottom