Những lúc buồn tui muốn chia sẻ cùng mọi người được không??

B

babylove277

sao phai the' tui bo? ca? 2 kiem' ng` iu moi' kaka so' tui dao` hoa ko so kiem' ko ra ng` iu bun` lam` chi

M

missyou19

Tình đến rồi tình cũng đi
Tình là gì tình là chi
ngàn năm này đến ngàn năm sau
Nhân loại vẫn đau khổ vì tình

B

babylove277

mong T se~ nhan dc tin nhan' ne`..

cho gui nho` tin nhan' ne` den' T nha..!
du` thoi` gian co' la` bao lau du` bang tuyet' co' lam` tim em bang gia' thi` em van mai~ cho` cho den' ngay` anh quay tro? lai

B

babylove277

biet' bao dem ngoi` day tui mong cho` anh va` biet' bao dem tim` anh trong nhung giac mo de noi' voi' anh mot cau sao no~ lia` xa de? noi' voi' anh mot cau rang` tui van~ yeu van~ nho' den' ngay` hom wa

B

babylove277

co' chu' tui tung` trai? wa cam? giac' do' rui`bun` va` dau lam' neu' ko co' hy vong thi` tot' nhat' wen di

K

kingofthesunny

Yêu là cảm giác thú vị nhất nhưng làm cho ta đau khổ nhất khi tình yêu đã rời xa trái tim ta

B

babylove277

anh missyou noi' dung' ghe ah` nha neu' ko yeu se~ ko bao gio` bit' dc cam? giac' nho' thuong....

D

dadaohocbai

ec lúc tau đưa ra những thứ còn Vip hơn thía nì thì hok đứa nào vô.Còn lúc có mấy cái BT như những thứ BT thì chui vô nói ghê thế.Đúng là cái lũ thấy khó thì nẩn

B

babylove277

dieu` do' cung~ dung' khi chia tay ko de~ wen nhung khi do' nen co' wen va` im` mot ng` khac' thay the' thi se~ tot' honthuj

Top Bottom