NHỮNG GÌ ĐÃ WA_CHO WA......===> MY FUTURE

L

liknight_kamihame

Buồn áh???/ Buồn vì cái gì??? Mà tại sao lại phải buồn..... Vui lên đi dời còn dài mà .

H

hacxanh

bạn cứ nói đi...dù ko có ai thì cũng có mọi trên 4rum mừ...còn chuyện người thân&bạn bè chắc chỉ do cảm giác thui...sẽ ko có chuyện những người iu thương mình rời xa mình đâu...cố gắng để vượt qua tất cả ná:)

O

oanhonkiem

hacxanh said:
bạn cứ nói đi...dù ko có ai thì cũng có mọi trên 4rum mừ...còn chuyện người thân&bạn bè chắc chỉ do cảm giác thui...sẽ ko có chuyện những người iu thương mình rời xa mình đâu...cố gắng để vượt qua tất cả ná:)
Mình đa sai lâm nhưng sai lần đầu se dân đến nhưng lôi sai tiêp theo không thể tranh khoi.Minh đa cố găng thay đôi bản thân, cố găng học tốt hơn , ko online nưa cũng chỉ vì mình có người đê tâm sự là cô ấy và khi cô ây cười mình thì mình biết thế là sai lầm nhưng thái độ của cô ây đối với mình làm minh không chịu nôi.Mình xin chuyển lơp,Vá không them wan tâm đến cô nưa , nhưng mình mới phát hiện một điều ( bí mật giùm) cô ấy iu 1 người nhưng bị gia đình phản đối mình thương cô ấy qua :((

H

hacxanh

mình ko hỉu lém vì chuyện của bạn vì cứ thấy khó hỉu kỉu gì í...nhưng phải chăng bạn vừa ghét vừa thương cố í??? nếu thía thì gạt bỏ t/c ghét cô ấy đi...làm sao bạn có thể tồn tại cùng 1 lúc 2 t/c dành cho 1 người...

O

oanhonkiem

hacxanh said:
mình ko hỉu lém vì chuyện của bạn vì cứ thấy khó hỉu kỉu gì í...nhưng phải chăng bạn vừa ghét vừa thương cố í??? nếu thía thì gạt bỏ t/c ghét cô ấy đi...làm sao bạn có thể tồn tại cùng 1 lúc 2 t/c dành cho 1 người...
bởi vì hơn 4 năm qua mình chẳng có ai để nói chuyện, mình toan online để mau ween đi thời gian, mình luôn sống trong quá khư và chăng có mơ ước gì có le bạn nói đúng .Mình nên coi lại bản thân

N

ndha

"oanhonkiem:bởi vì hơn 4 năm qua mình chẳng có ai để nói chuyện, mình toan online để mau ween đi thời gian, mình luôn sống trong quá khư và chăng có mơ ước gì có le bạn nói đúng .Mình nên coi lại bản thân"

mình nghĩ mọi nguòi thân của bạn vân yêu quý bạn
nhung do nhiều chuyên xảy ra đối vói bạn
mà bạn cảm thấy vậy thui
mà càng cảm thấy vậy bạn càng ngày càng trở nên
khép kín bản thân hơn
nên cái cảm giác cô độc đấy càng ăn sâu bạn hơn
nó nhu 1 vòng luẩn quẩn
vậy nên bạn chói nó ở chỗ nào thì hãy gỡ rối tại chỗ đó bạn ah.
hãy mở rộng lòng mình hơn
cô gắng ban nha!
mình cũng đang cố gắng thục hiện điều đó vói chính bản thân mình............

T

tieuvuonggia_hamhoc

Khóc tập thể nào anh em :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ndha sao có nhìu nỗi buồn vậy , nếu cứ sống trong sựu ám ảnh của nỗi buồn thì sống làm j nữa =(( =(( =(( =((

H

hacxanh

bi giờ thì mình ko bùn lém...(chỉ bùn vì ko làm đợc bài thui:() nhưng thấy mấy bạn bùn nhìu-->ko vui. ko bít an ủi các bạn sao cả...thật sự ko mún lên 4rum mà lại thấy nhìu người bùn...nếu có gì thì hãy chia sẻ ná, chia sẻ xong-->hít bùn-->vui vẻ. lun vui vẻ ná mọi người:)

N

ndha

tieuvuonggia_hamhoc said:
Khóc tập thể nào anh em :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ndha sao có nhìu nỗi buồn vậy , nếu cứ sống trong sựu ám ảnh của nỗi buồn thì sống làm j nữa =(( =(( =(( =((

vậy mà bạn bảo bạn hiểu tâm trang của tui (topic: buôn? buồn.......)
tui nghĩ bạn chỉ biết nói ra
mà o biết mình có hiểu thục sụ o
bạn có quyền nghĩ, nghĩ bất cứ điều gì
nhung ko đồng nghĩa vói việc: NÓI RA ĐIỀU GÌ CŨNG ĐUOC
mong bạn suy nghĩ kĩ hơn
đừng "SPAM" nũa
và nếu bạn ko chia se đuọc vói mọi nguòi
thì bạn cũng có quyền ko vào topic này

S

suongmuoi

ndha ah,minh hieu tam trang cua ban, minh biet ban rat buon. Nhung ban ah, tren the gioi nay co rat nhieu dieu ki dieu. Ban dung dam chim mai trong noi buon u am nua. Ban hay yeu chinh ban than minh vi ban ko co quyen hanh ha no. Sao lai cu phai buon rau kia chu khi con biet bao dieu dep de dang cho don ban.Nao hay buoc ra khoi cai bao cua chinh minh va hay cuoi len. Ban se thay cuoc doi nay that dep va that dang tiec neu ta cu mai chim trong noi buon ay. Cuoi len ban nhe :D

O

oanhonkiem

Mấy hôm mình lo ôn thi học kỳ nên không online để kể cho các bạn được : Mình có 2 ông anh trai vô cùng hoàn hảo thi dại học mà có tới 2con 10 toan hoa và 9,5 lý kinh khung và hai người anh mình thì mọi mặt không có điểm để chê. Nhưng cũng vì quá toàn diện nên bố mình dường như không còn cần đến mình nưa, cách đây hơn 4 năm chắc là thế bố mình không còn gọi mình là "con" nưa, tất nhiên bố vân gọi 2 anh mình là "con" và lúc đó là lúc tơ bắt đầu nghĩ đến cái chết. vá tơ cũng chăng có nhìu bạn bè gì cả. Nói đúng hơn tớ chỉ có duy nhất 1 người bạn vá mình chỉ muốn người đó vui vẻ khi đến nhà mình, nên mình im lặng. Mình chơi game để quên đi hiện tại rằng không ai còn cần đến mình, mình không còn là thánh viên của gia đình này nưa. Đến khi vào lơp 10 mình gặp một cô giáo trẻ(là chủ nhiệm lớp) mới đầu mình cũng chẳng tỏ thái độ gì cả nhưng chỉ vì mình giám đứng lên nói răng mình không học được môn ngoại ngư mà lại là môn của cô. Cô mới giúp đơ mình và từ đó tơ tin tưởng cô. Giúp đơ cô nhiều chuyện của lớp giản hòa nhìu vụ oánh nhau( dù không phải là cán bộ lơp) nhưng có lần dường như cô biết chuyện mà mình giấy cô hỏi, và mình đa nói mọi chuyện cho cô nhưng cô đã cười mình, và điều đó làm mình buồn rồi mọi chuyện tồi tệ lại đến mình xin chuyển lơp nhưng rồi mình không còn kiểm soát nổi bản thân nưa

N

ndha

dành riêng cho oanhonkiem

cậu hỏi mình là bỏ topic này rùi hả?- ko đâu, bỏ sao được
nhưng qua box 'anhtraitui........' mình cũng viết cho cậu đấy
cậu ko ghé wa àh????????? bibi
>:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D<

O

oanhonkiem

có chư nhưng mà chán qua ông ơi th cư thì bị chen ep tổng kết thì bị hạ điêm thông ke thấy 1 năm học 2 đời giáo viên chủ nhiệm tui bị gọi 5 làn vào phòng hội đồn 3 lần gặp hiệu phó và 1 làn gặp hiêu trưởng nản luôn thế học sao nổi

N

ndha

ô vinh dự thế còn gì
đuọc gặp th hiệu phó+ th hiệu truỏng mà
ô bit điểm tổng kết of các môn chưa.......
kết quả sao???????cao ko ?
tui cũng bit gần hết rùi
nhưng có 2 môn wwan nhất lại chưa đuọc bit
tui lo wa, ko bit là đuọc bao phẩy......
mà chủ nhật này đã họp phụ huynh rùi
bản thân tui thì ko sao vì thầy tui nói:
những kết quả hiện tai o quyết định điều gì cả,
nếu có buồn thì cũng cho nó thoáng qua thui và
lấy nó làm đông lục cho các kì thi của năm học tới
quan trọng là câu trả lòi ở 13 tháng nũa, nó mới quyết định cuôc đời h/s
nhưng tui sợ kết quả ko tôt bố mẹ buồn
bố mẹ rất tin tưởng vào tui.... :(

N

ndha

chán !
chỉ được h/s tiên2
lại giảm 0,2 fẩy
so với năm trước nữa chứ
thôi cho wa
cố gắng năm học tới
..................

O

oanhonkiem

Khiếp tâm lý học vì điểm qua .
tui thì không cho xuông 1,2 điểm hay hơn là lục học suống lực học suống chỉ khi mình không hiểu bài.
KLysf 2 tui suống gần 1 điểm nè

N

ndha

có thể mọi nguòi vẫn có tâm lí:
điểm ko wan trọng
nhưng điểm đánh giá lực học of mình
nếu nó là điểm thục sụ mà mình đạt được
và nó cũng rất quan trong
nhất là năm sau bọn tui thí điểm
xét tuyển đại học
nên " 1 quyển sổ học bạ đẹp" là rất...rất...

N

ndha

mình ngốc wa!
có 1 têp thông tin, toàn wan trọng cả
vậy mà hqua bị mất tiêu rùi
do mình: cùng là 1 tệp đó
nhưng nó nằm ở 2 thư mục khác nhau
mình nghĩ xóa 1 chỗ đi cho nó nhẹ máy
vậy mà ai ngờ đâu nó bị xóa cả ở 2 chỗ,
mà lại ko muốn dài dòng nên
mình đã chọn xóa vĩnh viễn... :)
thật ngốc..........

Last edited by a moderator:
N

ndha

MỤC TIÊU!

Mình đã lập cho mình 1 thời gian biểu,
nhưng lần này khác n lần khác,
mình sẽ cố gắng thực hiiện được nó,
mình fải chiến thắng chính mình. TRY!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!...........
mình mới đạt đc mục tiêu of mình đc.
lúc nào thầy văn cũng nhắc nhở:
chỉ còn 13 tháng, rùi 12 tháng ... nữa thui!
thời gian trôi rất nhanh+ tuyến tính, 1 đi ko trở lại.
ko cố gắng, quyết tâm thì ko kịp hối,
mình hổng nhiều wa rùi,
đặc biết môn tự nhiên

cố lên mày!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:)>-
=D>

Top Bottom