NHỮNG GÌ ĐÃ WA_CHO WA......===> MY FUTURE

N

ndha

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Buồn à! Vui? Tuỳ...........

CÓ NHỮNG ĐIỀU ĐÃ QUA TỪ LÂU KHIẾN TA BUỒN;
NHỮNG GÌ ĐANG DIỄN RA,
VÀ CẢ NHỮNG GÌ TA LINH CẢM THẤY?
Bạn bao giờ có ý nghĩ:
"1 TRONG NHỮNG NGƯỜI THÂN CỦA BẠN SẮP RỜI XA BẠN? "
TÔI SỢ!......... :( :( :(

Last edited by a moderator:
H

hura90

Re: BUỒN VÌ AI? BUỒN VÌ MÌNH? KO? VÌ NHŨNG NGUÒI X

ndha said:
CÓ NHŨNG ĐIỀU ĐÃ QUA TÙ LÂU KHIÊN TA BUỒN; NHŨNG GÌ ĐANG DIÊN RA, VÀ CẢ NHUNG GÌ TA LINH CẢM THẤY? Bạn bao giò có ý nghĩ: 1 TRONG NHŨNG NGUÒI THÂN CỦA BẠN SẮP RỜI XA BẠN? TÔI SỢ!.........

:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
me too :(

N

ndha

kêu mãi ko ai trả lời tui.
buồn thật! chán thât!
o ai đồng cảm ah???????
ko ai hiểu tui ah????...............

N

ndha

my brothers

ĐÃ 2 NĂM RÙI,
2 NĂM_= 2 GIAO THỪA_2 KHOẢNH KHẮC
ĐỐI VỚI HẦU NHƯ TẤT CẢ MỌI NGƯỜI
ĐỀU RẤT VUI,
RẤT HẠNH PHÚC,
RẤT HÂN HOAN ĐỂ ĐÓN 1 NĂM MỚI NHƯNG TUI??????????
TRỜI! _NHỮNG GỊOT NUÓC MẮT_ biết nói sao đây??????
CHẮC CHẮN KO VUI VẺ CHÚT NÀO?
:( :( :( :( :( :( :( :-S :-S :-S :-S :-S

H

hura90

Re: my brothers

ndha said:
ĐÃ 2 NĂM RÙI, 2 NĂM_2 GIAO THÙA_2 KHOẢNH KHẮC ĐỐI VỚI HẦU NHU TÂT CẢ MỌI NGUÒI ĐỀU RẤT VUI, RÂT HẠNH PHÚC, RẤT HÂN HOAN ĐỂ ĐÓN 1 NĂM MỚI NHUNG TUI?????????? TRÒI! _NHỮNG GIOT NUÓC MẮT_ biết nói sao đây??????_ CHẮC CHẮN KO VUI VẺ CHÚT NÀO?

why??? :(

N

ndha

cảm ơn các ban nhiều lắm! các bạn biết tớ hanh fúc ntnào khi nhận dc nhưng tin ò các hok. cảm ơn nhièu!!!!!!!!!!!!

N

ndha

cảm ơn các ban nhiều lắm! các bạn biết tớ hanh fúc ntnào khi nhận dc nhưng tin nhắn of các bạn hok. cảm ơn nhièu!!!!!!!!!!!!

H

hura90

ndha said:
cảm ơn các ban nhiều lắm! các bạn biết tớ hanh fúc ntnào khi nhận dc nhưng tin ò các hok. cảm ơn nhièu!!!!!!!!!!!!
hok sao
ng 1 nhà thì chia sẻ thôi
tớ cũng cùng tâm trạng nên thía
cũng sợ
mất đi 1 ng thân
cảm giác đó.......sợ lắm lắm =(( =(( =(( =(( =((

A

arxenlupin

Re: BUỒN VÌ AI? BUỒN VÌ MÌNH? KO? VÌ NHŨNG NGUÒI X

ndha said:
CÓ NHŨNG ĐIỀU ĐÃ QUA TÙ LÂU KHIÊN TA BUỒN; NHŨNG GÌ ĐANG DIÊN RA, VÀ CẢ NHUNG GÌ TA LINH CẢM THẤY? Bạn bao giò có ý nghĩ: 1 TRONG NHŨNG NGUÒI THÂN CỦA BẠN SẮP RỜI XA BẠN? TÔI SỢ!.........
uhm
sợ
tôi cũng đã từng sợ
sợ rất nhiều
nhưng sợ hãi thì làm đc gì
nó chỉ làm tăng thêm nỗi niềm của ta, tăng thêm nỗi sợ hãi của chính bản thân mình về những điều xung quanh
những điều trên ko làm cho bạn mất đi sự sợ hãi kia đâu, nhưng hãy can đảm đối mặt, chấp nhận và vượt qua nó
có thể những điều này bạn đã nghe nhàm rồi nhưng tôi thấy nó thực sự có ích bởi vì tôi đã từng trải qua cảm giác sắp mất ng thân, và tôi biết chắc chắn rằng điều đó sẽ diễn ra, chỉ là sớm hay muộn thôi, tôi đã chấp nhận điều đó nhưng cũng ko thể ko thấy shock khi mà nó diễn ra thật, hix, nhưng nó đã thực sự diễn ra và chúng ta ko thể làm gì ngăn nó lại đc

N

ndha

BUỒN VÌ AI_MẸ ( vì cảm thấy có lỗi vói mẹ), ANH TRAI (có gì đó rât thương họ_ những nguòi anh "sầu lụy")

N

ndha

I LOVE MY PARENTS, BROTHERS, FRIENDS
MONG 1 NGÀY NÀO ĐÓ, TUI THÚC DẬY VỚI SỤ HÀO HÚNG, VUI VẺ. CHỨ O PHẢI LÀ ẢO LÃO. MONG................

N

ndha

ai đã tùng đọc "nguòi trong bao" của sê- khôp,,,,,,,,,,,,,,,,,thì liệu có phải tui cũng đang sống trong 1 chiếc bao. buồn wa ah!
my brother!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

N

ndha

buồn wa! điều tui sợ mất đi thì cũng o thể kể cụ thể đuọc.
nhung nguòi mà tui sợ ròi xa tui nhất là ' nguòi bố yêu quý' of tui. tui rât yêu bố. bố là nguòi bố tuyệt vòi!
còn ARXENLUPIN sao? nguòi đó????????????

A

arxenlupin

người đó đã khuất núi vào tháng 9 âm lịch năm 2007 vừa rồi, tớ ko muốn nói về chuyện này, sr :(

N

ndha

uh! o sao, bạn bao tuổi vậy, mình tham gia học mãi sau bạn 9 ngày, cũng gần gần đó nhỉ

D

daohuong1992

trùi ui! sao mọi người buồn vậy chứ!Cuộc sống là những chuỗi sự kiện hạnh phúc và đau buồn.Thế nhưng nhiều người chỉ chăm chú vào những chấm đen đau khổ mà không thấy gì về tờ giấy trắng lớn hơn.Để sống vui tươi hơn, chúng ta phải nhìn khách quan hơn, phải cảm nhận được cả tờ giấy trắng và những chấm đen cuộc đời đem lại

Top Bottom