Nhóm học hóa đây

Status
Không mở trả lời sau này.
C

clover141

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

{HOÁ 9} Nhóm học hóa đây

Theo tui thấy mấy bạn trước lập nhóm mà sao ko thấy hoạt động gì hết ( bởi tui cũng có đang kí) nên tui quyết định lập một nhóm. Xin mời ba con bốn phương bất cứ ai thích học, muốn học và sẽ học đang kí. Nhưng xin bà con đọc kĩ cái yêu câu dưới đây rồi hãy đăng kí.:khi (69):
1) Phải có trách nhiệm với sự đang kí của mình. Nếu đã đăng ki thì phải tham gia, những bạn nào định nhấn cho vui thì khỏi đang kí
2) Khi đã đăng kí mình sẽ tổng hợp lại những bạn nào tham gia rồi sẽ nhắn tin cho các bạn.
3) Mình vì bận thi học kì nên sẽ OFF 2 tuần ( tức từ ngày 13 đến 27). Trong hai tuần này bạn nào muốn tham gia thì đăng kí, hai tuần sau( tức ngày 27) mình sẽ tổng hợp lại rồi sẽ gửi mail cho các bạn.
4) Hình thức học là sẽ học trên mạng vì mình biết chúng ta cách nhau khá xa, một tuần chỉ cần các bạn lên mạng 1 lần cũng đc, tất cả chúng ta sẽ sưu tầm các bài hóa gửi cho các bạn cùng nhóm( mình sẽ thông báo những ai sau) rồi tự giải sao đó gửi cho nhau để lấy ý kiến.
5) Chúng ta sẽ học thử 1 tháng nếu thấy hiệu quả thì duy trì ko thì giải tán. Những ai ko có trách nhiệm sẽ bị loại khỏi nhóm.
6) các bạn có gì ko hiểu thì hẹn 2 tuần sau mình sẽ giải đáp.
7) Các bạn tham gia sẽ post Địa chỉ email của mình lên.
* Lưu ý: mình ko yêu cầu bạn học giỏi, mình chỉ cần những ai có trách nhiệm khi đã tham gia.Hi vọng bà con đọc kĩ trước khi tham gia.

Last edited by a moderator:
K

kira_l

lập thì lập nhưg bạn pải tuân thủ đúng nội quy của học mãi

> bạn nên sửa lại tiêu đề nên cho { hóa 9 } vào trc chú đề

>> bạn nên đưa ra các yêu cầu , các thủ tục nhập thành viên :D

C

clover141

8->nhung ma to nghi neu moi nguoi co anh thi post len de con biet nhau chu:M09:
Như mình đã nói chúng ta ở các nơi khác nhau nên có cho ảnh thì cũng có gặp mặt nhau đâu:khi (55):.
Mình cũng đã nói hình thức học là trực tuyến chứ ko phải là trực tiếp.Những ai vào nhóm hóa thì mình sẽ tổng hợp lại rồi gửi danh sách thành viên cho những ai trong nhóm biết để mọi người add nick nhau. Những ai có bài hóa hay thì gửi cho các bạn trong nhóm biết để cùng nhau giải đáp.
Hình thức tham gia là các bạn post nick, email của mình lên ( nếu kèm theo họ tên thì càng tốt).
Chúng ta sẽ học thử 1 tháng ( bắt đầu từ tháng sau) nếu thấy có kết quả thì tiếp tục duy trì con ko thì giải tán:khi (35):.
mình nói trước kế hoạch rồi, mọi người cứ việc tham khảo, rồi quyết định đăng kí sau:khi (42):.

C

clover141

Yêu cầu bạn viết chữ sao cho dễ đọc 1 chút. Như dã nói mình ko yêu cầu bạn học giỏi, mình chỉ cần những ai có trách nhiệm khi đã tham gia.

C

chandraki

Theo tui thấy mấy bạn trước lập nhóm mà sao ko thấy hoạt động gì hết ( bởi tui cũng có đang kí) nên tui quyết định lập một nhóm. Xin mời ba con bốn phương bất cứ ai thích học, muốn học và sẽ học đang kí. Nhưng xin bà con đọc kĩ cái yêu câu dưới đây rồi hãy đăng kí.:khi (69):
1) Phải có trách nhiệm với sự đang kí của mình. Nếu đã đăng ki thì phải tham gia, những bạn nào định nhấn cho vui thì khỏi đang kí
2) Khi đã đăng kí mình sẽ tổng hợp lại những bạn nào tham gia rồi sẽ nhắn tin cho các bạn.
3) Mình vì bận thi học kì nên sẽ OFF 2 tuần ( tức từ ngày 13 đến 27). Trong hai tuần này bạn nào muốn tham gia thì đăng kí, hai tuần sau( tức ngày 27) mình sẽ tổng hợp lại rồi sẽ gửi mail cho các bạn.
4) Hình thức học là sẽ học trên mạng vì mình biết chúng ta cách nhau khá xa, một tuần chỉ cần các bạn lên mạng 1 lần cũng đc, tất cả chúng ta sẽ sưu tầm các bài hóa gửi cho các bạn cùng nhóm( mình sẽ thông báo những ai sau) rồi tự giải sao đó gửi cho nhau để lấy ý kiến.
5) Chúng ta sẽ học thử 1 tháng nếu thấy hiệu quả thì duy trì ko thì giải tán. Những ai ko có trách nhiệm sẽ bị loại khỏi nhóm.
6) các bạn có gì ko hiểu thì hẹn 2 tuần sau mình sẽ giải đáp.
7) Các bạn tham gia sẽ post Địa chỉ email của mình lên.
* Lưu ý: mình ko yêu cầu bạn học giỏi, mình chỉ cần những ai có trách nhiệm khi đã tham gia.Hi vọng bà con đọc kĩ trước khi tham gia.
tui hk pék ziết phương trình hk pék cân pằng là rỳ nun thỳ sao tui họk lạj mấy u chứ

C

clover141

Trời! Vậy bạn biết chat ko nếu biết chat thì bạn có nick chat mà nếu có nick thì bạn sẽ có địa chỉ email mà. Mà chả lẽ bạn ko biết, bạn giỡn hả, bạn viết chữ bình thường giùm khó đọc quá.

C

chandraki

ấy tụ học gà mờ nhất lớp đó có thể nói như dzầy lớp có 45 đứa tụ xung phong đứng chót tất cả các môn nun oe...oe...oe

C

clover141

Bạn học ở đâu vậy, mà nới thiệt mình bó tay ko biết nói với bạn nủa thôi có gì 2 tuần sau gặp lại rồi nói

G

gacon.linh93

Topic này có dành cho mem hóa 11 ko vậy mọi người, cho mình tham gia với..............................................................................

C

clover141

Tuỳ bạn, Nếu thấy có ích cho mình thì cứ tham gia, càng đong càng vui, vả lại nếu học càng cao thì bạn càng giúp đc nhiều cho những người học thấp hơn, vì thế mình hi vọng có nhiều mem hoá ở các cấp bậc khác nhau tham gia^_^

L

lethanglong

Hoá dey cùng giải nào

Hoà tan hỗn hợp Al- Cu bằng dung dịch HCl cho tới khi khí ngừng thoát ra thấy còn lại chất rắn X. Lấy a gam chất rắn X nung trong không khí tới phản ứng hoàn toàn thu được 1.36 a gam õit. Hỏi Albij hoà tan hết hay không?:D

S

sliverbret

Chà! Nghe mấy bạn tranh thủ bàn luận sôi nổi quá cho tớ tham gia với được hem?
Học lực của tớ cũng khá có thể làm những bài tương đối. Có thể giúp những bạn học yếu. Chừng nào có thông báo mới xin trưởng nhóm "meo" cho mình:
Y!H: veryimportentperson@yahoo.com.vn

H

hoangan95

lam giup minh bai nay di:
Cho 1,96 gam bột sắt vào 100ml dung dịch CuSo4 10% có khối luong riêng la 1/12g/ml
a/hãy tính nồng độ mol cua chất trong dung dịch khi phản ứng kết thúc,giả thiết thể tích cua dung dịch sau phản ứng thay đổi không đáng kể

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom