Nhật ký Nhạt

S

saklovesyao

Em yêu của chị :-* Lâu quá chị ms về Học Mãi, mới về box NKHM. Chị không nghĩ là em cũng viết Nhật Ký :3

Em học hành sao rồi? Lớp mấy rồi ý nhỉ, chị ko nhớ. Đã có kế hoạch gì cho tương lai chưa em? :3

K

key_bimat

hi, e cũng không ngờ là mình lại viết NKHM luôn ý :33
Học hành tệ hại lắm chị ơiiiiiiiiiii. Muốn chết quách cho xong :(( Năm sau e mới lớp 9, tương lai còn dang dở nhiều lắm sao e có thể...... :((

K

key_bimat

hê hê. khó thế luôn kia á :'(
Thế thì thôi, đừng làm C, làm T đi có hơn k? :"( Làm khổ THS thôi :'(((
___Chuyện bên lề, hết ;'(________
Ặc, thấy chị Thìn than trời ơi đất hỡi mà mình thấy ...... quá '________'
Thấy đề không chuyên thì mặt bí xị ra :)) Còn thấy đề chuyên rồi thì nhìn đề cười toe toét :)) Còn tụi Phan Châu Trinh vs Tân Lợi làm ăn ngon ơ lắm :'( Có khi cả cái trường Chuyên ND ấy chắc toàn dân PCT vs TL :((
Hơ, dân quê thì sao, vùng sâu vùng sa thì sao :(( Không cho thi thì xét học bạ. Cớ sao cứ phải xét vùng này vùng nọ chớ ;(((((((
Hơ hơ :(((( Trần Quang Khải =)) :)) :(( :((

--
-
--
-
-
-

Giờ mới để ý, nhật kí lâu nay mốc meo mà chẳng có lấy cái hình mô cả '___'

K

key_bimat

ew..ew....eww :(( Kinh khủng.... Mình đã nhìn thấy lần 2 vậy nên mình chắc chắc lần 1 là không sai :(( Nhìn thấy xong ngơ luôn ... hơ hơ​

K

key_bimat

Mày thấy gì chưa? Thấy gì chưa hả? Nhìn mà xem, điểm của người ta cao vời vợi, người ta không đi học thêm, không đi ôn thi mà tự ở nhà ôn!!! Thế mà không chỉ một môn cao, nhìn cho kĩ nhá, ở đây là cả 3 môn đều cao. Người ta chuyên Toán mà Anh, Văn cao chẳng khác gì chuyên cả. Người ta dọc đều như thế đấy chứ có phải học lệch như mày đâu. Chắc hẳn là chị ấy phải vùi đầu vào học nhiều lắm. Là một người có ý chí, quyết tâm. Mà không đi học thêm, không đi ôn thì chắc phải là mấy cái kiến thức trên lớp nắm vững vô cùng. Thử nghĩ mà xem, có rất rất nhiều người cũng đi học thêm này thêm nọ, học nhiều lắm, chẳng có thời gian chơi chắc gì đã bằng chị N. Có khi điểm chị Nhung còn cao hơn gấp mấy ý chứ :((
Thấy chị đậu vs số điểm cao như thế cũng vui cho chị và cũng không ngạc nhiên lắm vì mình biết chắc là chị sẽ đậu. Nhưng lại buồn cho bản thân :"( "Sao mình tệ đến thế!!" :"((
Điểm đã cao lại còn đc cộng thêm mấy điểm nữa chứ, chắc do chị thi violympic hay hsg đậu luôn.
Mấy anh chị kia cũng đậu rồi nhưng đấy là có đi ôn thi nên cũng k thể nào bằng đc chị Nhung. Riêng chị Thìn thì trượt rồi..
Mà tại sao trong khi người ta đang nỗ lực, phấn đấu mà mình lai ngồi viết NK ở đây kia chứ?? Biết mất thời gian lắm không? Cứ 1 ngày 15' thì 10 ngày 150' trong thời gian ấy mình có thể làm cả đống việc, vẽ vời cho đầu óc linh hoạt này '_________'...... nếu xét về việc làm có ích cho my dream thì có thể search google tìm mấy cái đề chuyên các tỉnh khác hay các năm trước, ôn lại mấy loại câu, thì,.... liên quan đến đề chuyên ( mặc dù mình ngu Anh -____-)
Vậy thì từ bây giờ mày đừng vào đây nữa! Đừng lãng phí thời gian nữa!! Lock pic ngay và luôn đi!!

Y

yumiko19

Cố lên c ơi :) Chả ai hoàn hảo cả :) có thể cậu ko đc giải này, giải kia; điểm không cao đc = ng ta nhưng miễn là có quyết tâm thực sự thì chắc chắn sẽ làm được thôi :x đừng tự dằn vặt bản thân nữa :)

Top Bottom