Nhật ký Nhạt

B

boboiboydiatran

Hix, 3 ngày tới phải nhìn có 1 mắt :( 1 mắt thì bị che lại rồi :( Bị mụt lẹo khoảng 2 tháng rồi mà chưa hết. Chủ nhật quyết định sẽ đi mổ lẹo, phải lấy nó ra ngay lập tức!. Vì CN nên bệnh viện không mở, phải đi khám ngoài, đắt chết đi đc :(( Chao ôi! vừa vào đã nghe tiếng khóc thét của mấy e nhỏ mà thấy sợ :( Sau một hồi bị tra tấn, bảc sĩ bảo nằm xuống,..., bắt đầu lấy kim đâm vào chỗ đấy :((( Đau quá trời luôn mà ổng còn bảo"nằm im,không đc trái lệnh của chính phủ, không đc phản đối chính phủ, phải không bé?" Hix :( "Mày đừng có để t phải dùng dao nha" Đang nằm, mắt thì nhắm mà nghe ông này nói thế sợ chết đi được :(( Không biết ổng có dùng dao không nữa :( Hix Hix Giờ thì bị băng mắt kia lại như vầy nè ._. Không biết ngày mai đi học thế nào đây chứ mắt còn lại khó nhìn chết đi đc :(( Lại còn biết TLV số 7 nữa chứ :(( Để viết đc từng này cũng mất chừng 30' rồi, nhìn k ra :((

chắc do ăn ở nên bị lẹo á
khoa học nói thế đó em hjha

K

key_bimat

images
Mấy ngày vừa rồi nghỉ lễ nên chẳng lết cái mặt vào đây :')
Hôm qua Đaklak mới bắt đầu mưa, mưa đầu mùa :D Mát lắm :x Mà sao hôm nay k thấy giọt nào ._. Cơ mà mây thì cứ tối um lên và chớp thì cứ nháy nháy ghê chết mất .><
Chiều đi học về là đi chơi, dạo cùng Tiên,.... Vào nhà bác Oai-hàng xóm và cũng là bảo vệ của trường. nhà bác ý xây cách đây 1 tháng mà giờ mình mới vào :)) hihi Nhà to và đẹp, nhưng đấy chỉ là các liếc mắt từ sân vào chứ chưa có vào :)) Đi ra ngoài vườn, điều trước mắt thấy là 2 cây xoài tượng to, chín, muốn ăn quá ._. Vườn có rau nữa, rau sạch, có chuồng gà,... :)) Nói chung sạch sẽ, rộng rãi, thoáng đãng, mát mẻ :D Đến nhà người ta mà cứ cười miết, thật chẳng ra đâu vào đâu ._. Tại Tiên cứ chụp ảnh mình, dìm hàng mình bằng camera vs video :| Rõ biết mình ít khi chụp hình mà cứ ._. Lại còn dìm hàng đến phát điên, nhưng ngố kinh :)))
Ra về "chào Bác Oai, bác Bình cháu về, chào anh cháu về" =)) Gọi là anh mà còn là cháu :))) Cái miệng nói lỡ :p

Last edited by a moderator:
K

key_bimat

images
Sáng lên trường, ngồi đợi...đợi...đợi dài cả cổ. Thế mà về nhà tay không, không có lấy một chữ nào trong đầu ._.
Bực mình :3​

K

key_bimat

Lại thế nữa rồi
Sao ... lại như thế
Sao ... lại là loại người như vậy
Sao ... lúc nào cũng cố chấp, bảo thủ
Sao ... hay xem những thứ... tìm hiểu những thứ...
Sao ... lại ...

Xã hội bây giờ thay đổi rồi! Nhiều lắm, thay đổi nhiều lắm thế mà sao ... vẫn cứ theo cái thời phong kiến cổ hủ ấy. Chính vì cái phong kiến ấy mà ... cấm đoán mọi điều.
T biết t là ai? là gì? T k phải là loại người ... . Cũng như mọi người trong gđ không phải là....
Vậy nên all đều biết nên làm gì? không nên làm gì?
Nói thật, cái phong kiến ấy đã đi quá sâu vào... rồi, ... đã ... . Điều đó làm t ghét ... ngay từ khi còn bé.

Một ngày thật buồn
9:45 /10-5-2015
-ngày của MẸ yêu dấu :x

K

key_bimat

picture.php

khụ khụ :v Sao bao giờ mày cũng đứng tút lút ra phía sau thế hả :))))))))))))))))))
Chậc, sao mà t nhác ghê quá cơ :'( Chỉ dành có 10' thôi cũng nhác hẩy :vvv
À há, t thi học kì gần xong hết rồi, hì còn maii với mốtt.
Mai thi Toán Sử (dễ rồi,khỏi lo :p)
Mốt thi lí,địa,sinh :|||||||| chậc, mấy cái môn này ghét quá cơ :'( Địa thì học thuộc thôi, biểu đồ tính toán gì thì dễ quá rồi, lí thì hơi hoang mang vì gần đây chẳng chú tâm đc cái gì =_________= nhất là phương trình cân bằng nhiệt =__________= sinh thì....... hậc, nhác học thuộc lắm lắm :x
À còn thứ 7 đi thi speak English :p
Híc, mọi thường làm kiểm tra Anh "sướng"lắm, khoanh lia lịa mà không sai
Thế mà hôm nay kiểm tra Anh, đầu giật, kiểu như dây thần kinh chạm dây hoocmoon ý :'((((((((((( Đếch làm được cái gì :'(((((( Ai biểu dạo ni nhác học quá cơơơơ.... :'((((((
Văn thì phần tiếng việt vs văn bản là chuẩn cơm mẹ nấu rồi hehe, chuẩn không đâu vào đâu được :p đã làm là không có sai :p *eo,
Cơ mà phần tập làm văn thì mình chưa nói được rõ thực trang hiện nay của lối ăn mặc thời trang tuổi trẻ =__________= mới nói được ăn mặc không phù hợp, không lành mạnh,..... thôi =________=
p.s: klq cơ mà cái hình :x Thích nhất là nước ý :x Ảo diệu quá :x
mới thử xài font mới, size mới, color mới luôn nạ :x

K

key_bimat

images

Mà hôm nay lúc thi xong thầy H lại bảo lại thầy chở về, khắt khe, nghiêm trọng quá cơ =________=
Nói thật là t sợ, sợợợợợợ lăm lắm :| Vì ghét thầy toán nên mình bỏ Toán theo Anh
Giờ thấy thầy đáng sợ thế..ế...ế...ế.........ế mình cũng chả dám theo Anh nữa, híc
Thầy bảo chuyện giữa thầy và t thôi mà t nói vs Tiên rồi :p
Gì mà
"con Hằng tỏ thái độ nghênh ngang, khinh thường. Tôi nuôi nấng, nâng niu từ khi lớp 6 đến giờ mà giờ nó dám tỏ cái thái độ đó với tôiiii. Giờ là t loại nó ra khỏi danh sách luôn. Tôi sẽ chỉ ôn cho 2 đứa là e vs Anh thôi. Dù là e mới tham gia thi Anh, tôi rất cảm ơn e. Tôi sẽ ôn lại cho e vs Anh từ đầu đến cuối một cách bài bản nhất,........................."
Nhìn thầy nói, gương mặt, lời nói, tỏ ra rất kiên quyếtttt
T sợ rồi t cũng sẽ như thế thì saooooooooooooo , hic hic
Không dám thi nữa đâuuuuuuu :'((((((
p.s Nhìn lại cái hình làm mình nhớ đến another. Sợ phim này :"(((((((((
Mà sao hôm nay siêng thế nhỉ :x Viết những 2 bài luôn :x Kỉ lục rồi đấy :x
9:28 - 13.5.2015

K

key_bimat

images

hic, mới lập kỉ lục siêng thì giờ chắc lại lập kỉ lục lười và đứng chót nhất :))))
yayyyyyyyy :vvvv
bữa nay hết từ sakura đến naruto, từ naruto đến fairy tail, bleach lại đến one piece rồi giờ thì là đầu bếp soma :))))))
Thế này thì lại học hành gì nữa :))
Thây kệ, học kì xong rồi, xả láng đêê =)))))
Chỉ sợ bữa nào đi học rồi lại chẳng muốn học nữa mà toàn đọc manga thôi '________'
Hôm qua là ngày thi cuối cùng rồi :D Lại đc trả điểm toán, hì thầy đến trả bài kiểm tra
Nhưng ứ đc 10 mà là 9.75 =_______=
Chỉ tại câu cuối thiếu điều kiện a,b trong bđt cô-si '___'
Thực lòng mình rất nản trong năm nay
Nghi là năm nay mình k đc hsg rồi :3
Nghi lắm, nghi cực luôn :'(((((( Nhất là Lí vs Anh :'((((
Lớp 6-7 hsg mà lên 8 hstt thì chắc bị ăn đòn á, hic
Đã thế lên cấp 3 cũng khó :'((((( Nếu thi chuyên ND thì chắc sẽ phải điểm cao, đậu mà cũng sẽ đc ưu tiên nếu 4 năm liền hsg
Còn thi vào Cugmar thì từ năm nay trở về sau là trường ấy xét luôn rồi :'((((((

K

key_bimat

Tối ấm áp :x
Bây giờ chỉ ước có một tách cafe nóng bên cạnh để thưởng thức vị nồng nàn thương thơm từ những hạt cafe chọn lọc, nguyên chất :vv
Nhà là nông dân trồng cafe mà cả đời uống cafe nhiều như trên đầu ngón tay '_____'
Vâng, suốt cả 1 năm trời học hành trong con số '8' ấy giờ lại sắp qua đi, và con số '9' mới mẻ nhưng xen chút cũ kĩ :vv và bao kỉ niệm tràn về.......
sắp lớp 9 rồi, sắp lớn hơn một chút, một chút trưởng thành hơn trong suy nghĩ, trong lời nói và cả trong vẻ bề ngoài ._.
chiều dọn sách vở, con số 8 giờ cũ lắm rồi, vất nó trong tủ và đưa một chồng con số 9 đặt lên trên bàn, sắp xếp, lau dọn, bla bla... xong việc ngồi vào bàn, nhìn chồng sách thấy nó khó khăn quá '____' Giở sách ra nỏ hiểu mô tê chi hết nạ. Nhưng không vì thế mà mình lại vất nó vào tủ đc :vvv giờ là phải đặt đấy rồi sẽ hiểu thôi ._.
À, nhân tiện AI ĐÓ ĐANG ĐỌC NHẬT KÍ NÀY của êm mà BẰNG TUỔI, TỨC SN 2001CÓ Ý ĐỊNH THAM GIA KHÓA HỌC trên HOCMAI.VN thì ĐKÍ CHUNG VỚI ÊM nha :D cảm ơn rất nhiều ạ, dự là lên 10 e muốn thi chuyên, trước tiên cần phải có cơ bản, mà trường e dạy như gì ý, chẳng đâuu vào đâu nên chẳng thấm đc, e muốn đkí học trên hocmai.vn để năm chắc thật chắc phần cơ bản rồi học nâng cao thi chuyên ý mà :D
Hồi nãy đc Tiên rủ qua cafe Bằng Lăng Tím, chả là bến đấy mới mở dạy tập thể dục 'thẩm mĩ' nên mẹ nó qua đấy học đc vài ngày rồi, nó theo mẹ đi chơi, ngồi nghịch đt nghe nhạc vs ngắm mấy anh TF boys, Exo, Got7,... blabla mình là mình k thích K-pop hay V-pop lắm :p Mình chỉ thích J-pop với Âu Mĩ thôi :D một lát sau gặp thằng ĐẠt, mẹ nó cũng đi tập =____= toàn mấy cái động tác ..... '__' Nó mượn đt mẹ nó rồi 2 đứa chơi cờ vua, đột kích,.... mình là game gì mình cũng chơi đc, không phân biệt nam nữ mà :)) Chơi một hồi nữa rồi 2 đứa tám nhảm, bơ Tiên luôn '___' Tại nó đang mải rep tin nhắn vs thằng Sồn, người có yêu nhưng Sồn k yêu nó ._. cơ mà nó lại làm bồ vs em trai thằng sồn ._. Số phận trớ trêu '_____',.... mình ghét mấy cái vụ yêu đương ._.​

K

key_bimat

[YOUTUBE]H58n9C1RIRs[/YOUTUBE]

Làm ơn qua trang khác đi >.<
Trang này nhảm lắm lắm rồi :3
Giờ nhìn lên trên, cái chữ kí sắp mốc meo rồi '___' Lát thay cái mới, đó là bài hát 'days' đc cover bởi mekakucity actor ED :vv Hát rất rõ từ ngữ :v Mình sẽ tập hát bài này :p
Mình đã xem cái này rồi, thật sự rất quen cơ mà hồi đó ứ tìm đc tên của nó nên lại phải hỏi bé Linh :p
Đang vừa viết NK vừa xem react :D Tập này nài :v
https://www.youtube.com/watch?v=4jLgKd0V77Q&index=7&list=PL23C220A2C5EC0FDE
Lâu lắm k xem nên giờ xem một đống luôn :p Mà sao lâu họp thế nhờ, đợi riết rồi :333
công nhận k hiểu sao hôm nay brother hiền thế k biết, tự dưng cho mình xài máy từ 19h-21h luôn :D
p.s Nhật kí hôm nay ngắn vì không muốn viết :) cảm thấy mệt mỏi :'( Lần này NK không phải là hình với vài dòng tâm sự nữa mà là video +... tâm sự -_______- Đấy đấy, cái video ấy là bài cover của mekakucity actor ED​

K

key_bimat

[YOUTUBE]3Zln7AiCVS0[/YOUTUBE]
Lại bị kích thích bởi bài này nữa :vvv
Không nhận ra ai hát bài này hết :p Chỉ biết hình trong video có Rin, Miku, Gumi, Luka :p phải Luka k ta? :p

K

key_bimat

Ờ, phải ha
Tôi biết mà
Biết rất rõ rằng
......
Bị gọi rồi, lát tôi nói chuyện tiếp

K

key_bimat

Hôm qua đang muốn nói mà bị gọi
Nên giờ chẳng còn tâm trạng nữa, không muốn viết nó nữa
mà cũng chẳng nhớ :3

K

key_bimat

Trời nóng nực đến phát điên, chỉ muốn tu ừng ực cả cái bình nước :3
Nóng thế này mà đc đi biển thì thích biết mấy, nhưng ước chi không phải biển Cửa Lò như năm lớp 3 mình đi :3
Chiều này họp phụ huynh cho mình mà parents đều có việc chắc nhờ bà Nga đi cho Thủy Tiên thì đi hộ mình với luôn quá '____'
Không hiểu sao hôm nay mình siêng =________= đọc một mạch hết quyển "Sống Xanh" của chị Giáng Uyên luôn :D hehe

*....*....*

Hồi sáng thấy chị Vang đi qua nhà hỏi "E biết điểm thi của mình chưa?"
- Chưa chị ạ
Hôm bữa chị thấy e đc 8.0 còn Trang đc 8.2
WTh???? Từ lớp 6 đến giờ mình chưa bao giờ thấp như thế !!!!!!!!! Chưa bao giờ thấp nhất lớp!!! Cứ cho là đc hsg đi >.< Nhưng chỉ đc 8.0 thì bỏ luôn đi cho rồi !!!!!!!!
Có thể các năm trước điểm tổng của mình không cao nhưng thấp nhất cũng là 9.0 và bài kiểm tra kì II Văn vừa rồi mình đc 9.0, Toán 9.75, các môn khác cũng cao vời vợi, dù không tuyệt đối, không phải khen bản thân ta đây, giỏi giang nhưng mà xét về nhiều khía cạnh khác nhau thì mình hơn hẳn Trang, Trang dường như chỉ có Văn là tốt cực tốt thôi :3 Mình thừa nhận Văn mình thua kém Trang rất nhiều, nhưng các môn khác thì không hề và đợt ktra vừa rồi mình bằng Trang mà :||||||||||
Hay tại mình không đi học thêm ở trường? Hay tại mình không tích cực tham gia các phong trào??? Nói tóm lại thì là sao????????
Thay vì hỏi mấy cái câu ngớ ngẩn này và tiếp tục suy nghĩ một cách tiêu cực thì để mẹ đi họp phụ huynh đưa tờ giấy điểm là sẽ rõ thôi :| Sẽ ổn thôi :D Không phải lo :D
P.s: Nhật kí vội không có hình hay video gì hết :D

13:06 - 27.5.2015​

S

strawberryyellow

Ba mẹ cho thi chuyên rồi hả em? Em định chuyên gì? (Chị mà vào được CT chị sẽ lôi em đi CT 100%) =))

K

key_bimat

@C.Nhung: hehe, e đòi mẹ cho e thi chuyên :d Đòi mấy ngày liền không ngớt, đau đầu quá mẹ e cho luôn :)) Anh chị e thi CT mà không đậu mà chị e cứ khuyến khích nên học T.Anh. Chắc e thi chuyên Anh :d
MÀ chị thì vào đc CT chắc rồi, nhưng sao lại lôi e theo CT thế =)) Lại còn 100% :))

K

key_bimat

Hôm nọ mất điện nên viết NK ngoài tay, mấy ngày liền k vào diễn đàn nên quên bỏ xừ cái NK mốc meo này luôn =))
Xin phép đc trích vài đoạn từ cuốn NK ngoài tay :33
Greenstars108 ngày 29.5.2015​
( nó đc viết cách đây vài ngày trc rồi =)) )
Hôm nọ có bảo là thất vọng về điểm tổng của bản thân :)) Cơ mà chiều hôm đó mother về sớm đi họp phụ huynh :v Cực ... cực...cực vui luôn :p Điểm tổng của mình hơn cả mong đợi nữa ấy chứ, hihi năm nay đc 9.4

*.........*.........*

Sáng 28.5 lên trường bế giảng. Trời thì nóng nực mà cứ phải ngồi giữa nắng vậy đó. MÀ đang ngồi nói chuyện với tụi bạn tự dưng đc thầy đọc tên lên cờ, tưởng phen này lên cờ đứng cho vui rồi :)) ai ngờ lên nhận phong bì :)) :vvvv Xuống lớp tụi nó bảo "Ngọc nha, mày nên vinh dự, hãnh diện vì cả khối chỉ có mày đc thôi nha"hehe, biết à cả khối chỉ có mình :)) Mà biết là tụi nó muốn gì rồi, cơ mà nghỉ đi cưng :vv Chị mày đang tiết kiệm tiền nhá :))) Xong cái hồi, đang ngắm tiền :$ thì :p không biết thầy Nghiệm đến khi mô mà tụi nó bêu xấu mình kinh khủng =)) Bảo nhà bạn Ngọc bán đầy đủ các loại keo, keo 502, keo con voi, con gấu blabla..... =)) Chịu thua luôn, phải rửa mới yên ổn :))
Vào lớp liên hoan mà đi đứng mơ tơ lơ luôn, kaka .... ~~

*..........*...........*

Nhận phần thưởng xong cô Hoa bảo cả lớp lại cô chụp hình kỉ niệm, đáng ra đừng hàng đầu tiên T_T Nhưng không thể chịu nổi ít ra mình cũng phải ở hàng 2 thế là chui lên hàng 2 mà lùn kinh khủng T_T. Từ lớp 6-8 đến giờ mới thấy cô bảo chụp hình :( CHắc cô sắp chuyển trường thật :(( Tại thầy Mậu có nói cô đc thăng chức chắc sẽ đc chuyển trường ra Quảng Phú hoặc phố :((

*..........*..........*

Chụp hình xong Chiến rồ đứng lên nói vài lời, cái chính là nó mời cả lớp cùng cô Hoa đến nhà nó dự sinh nhật. Eo, định đi vs con Tiên mà nó đi xe máy với con Nhi, con Bò, không biết đi xe máy nên mượn xe đạp nó đi cho an toàn ~~ mà không biết nhà nó nên thằng Chiến nó vs con Chi đi xe máy xuống nhà mình chỉ đường. Đường ngoằn nghèo trong lô cao su nó nói thế ai mà hiểu đc thế là nó đi xe máy mình đi theo nó T_T Nó đi xe máy-mình đi xe đạp :(((( Đạp gãy giò mới đến đc nhà nó, ặc ăc @@
Sinh nhật xong mấy đứa có bàn góp tiền tổ chức tiệc mặn tại nhà cô, mỗi đứa 100k còn tiền xe bus thì "tự túc là hạnh phúc" hic hic@
Loay hoay mãi đc khoảng 15-16/33 là đi cô :(( Học với chả sinh về nhà xin bố mẹ mà cả 2 ứ ai cho, híc. Nhưng từ giờ nhất định phải xin cho bằng đc @@
D.sách: Lê Na, Thu Ngọc, Trần Ngọc, Quỳnh Trang, Thu Hằng, Trần Anh, Phượng, Phương, Tin, Tiên, Nhi, Hòa, Đạt, Chiến, Diễm, Linh => Đúng 16 đứa '______'
31/5 mà đi cô là thôi T_T 1/6 k đi chơi vs lớp nữa :((((((
Ứ có tiền, tiền tiền là xiền :((((( Mà parents k cho đồng nào hết :(( Bắt phải lấy tiền thưởng của nhà trường cho :(((
31-5-2015​
Không ai cho đi cô cả :(( Tụi nó dời sang 2/6
Mặc kệ, 1/6 hay 2/6 đều k đi, ở nhà cho lành T_T Vì tiền yêu vấu, e phải tiết kiệm thôi T_T

K

key_bimat

images

Chắc lâu lắm mới có cái ảnh để trưng :))
Thì cũng phải thế chứ :D Không thì nhìn nó khô khan chết '___'
Nghĩ đi nghĩ lại chắc mình nghỉ bên Tạp chí VH quá :|
Thời gian đâu mà làm nữa :/
Chỉ là... chưa làm đc cái gì hết mà đã nghỉ thì lại làm cho TCVH lộn xộn, ...vs lại như thế thì mình thiếu trách nhiệm quá '__'

K

key_bimat

images

Nhạt, nhạt quá =_______=
Hôm nọ nói chuyện vs chị Tình, nghe chị nói từ 8h sáng đến 10h30 '___' Hơi.... nhưng đúc kết đc nhiều cái hay, có nghĩa :D
Đọc cái này xong http://www.tintaynguyen.com/dak-lak...c-2015-2016-mon-thi-thu-3-la-ngoai-ngu/53835/ là không còn gì để ngần ngại nữa rồi :| Gia đình cũng đã đưa ra lựa chọn cho mình :|
1 là thi chuyên Nguyễn Du để sống trong môi trường mới, tự lập, học hỏi, vui chơi cùng các bạn cùng trường
2 là học ở trường địa phương THPT Trần Quang Khải :((
Thực lòng nói là từ lớp 6 đến giờ mình đều theo toán :| Nhưng hôm nọ nghe chị nói rồi ngồi một mình ngẫm lại :') THấy thực ra mình cứ học học học miết, không phải học mà là chơi nhưng mà cứ hay ngồi vào bàn học, không học thì vẽ, không vẽ thì làm toán. Mình làm toán để làm gì? Mình thích toán? Không, không hề, trước giờ mình cứ ngộ nhận là mình thích toán, mình yêu toán nhưng đó đâu phải là sự thật! THế tại sao mình lại học toán? Chỉ vì sự ganh tị, không chấp nhận mình là một đứa thua kém, *** nát . Thấy chị giỏi toán vs văn, thi hsg gì thì đều đậu hết. Lớp 6 đc đi trại núi hoa ở buôn đôn, lớp 7-8-9 ôn toán của thầy dũng, đc thầy quý nên đến tận nhà dạy kèm ôn cho, mặc dù nhà mình lúc đấy chỉ là mấy tấm gỗ đc làm qua loa, sống tạm bợ qua ngày! Vậy mà thầy vẫn đến...! Thấy anh là hsg toán, hầu như hồi còn lớp 8, lớp 9 ngày nào cũng lên nhà cô ôn . Thi vio, thi hsg đậu. Cả 2 hầu hết đều theo toán. Mình k chấp nhận mình là đứa tệ hại nên lúc nào cũng chăm chăm vào toán. Tại sao mình lại k nghĩ cho bản thân? Mình phải học môn mà mình thích, thích nhất ấy. Không phải mình thích T.Anh từ lớp 3 rồi hay sao? Từ khi mình còn ở Nghệ An, lớp 3 đã học T.Anh mà mình thích từ đấy. Thế mà lên lớp 6 mình bị 'Toán' chèn ép, nó làm mình quên mất thứ mình thích là gì!!! Nhưng giờ mình đã có thể thoát khỏi cái vỏ bọc đấy rồi. Mình sẽ, mình phải theo đuổi thứ mà mình thích. THẾ MỚI LÀ SỐNG!!! Vậy bây giờ mình đã có thể lựa chọn 1 trong 2 con đường nêu trên chưa? Rồi, thế là xong, mình sẽ thi chuyên Anh Nguyễn Du. Bất kể giá nào đi chăng nữa. Mặc dù cuối cấp rồi, nhưng chưa chậm đâu, mình có thể, mình sẽ cố gắng, mình muốn mình đc sống trong một một trường hoàn toàn khác biệt. Một môi trường sẽ làm mình thay đổi đến bất ngờ. Nếu lỡ như không đậu nhưng mình không đc buồn, mình phải vui, vui vì mình đc theo đuổi thứ mà mình muốn, mình thích. Không đc học ở THPT Cưmgar cũng chả sao :') Phải học ở Trần Quang Khải chắc cũng chả sao. Chỉ là hơi... Không sao đâu, mọi chuyện sẽ ổn.
KHÔNG ĐƯỢC THÌ THÔI!!!!!
KEEP MOVING FORWARD!!

K

key_bimat

ựa ựa ://
bữa giờ đang rảnh ngồi làm BT lý trong SBT để bữa nào vào học thì khỏi cần làm nữa, dành thời gian ấy ra ôn T.Anh -________-
Thế là làm sao, biết không??
Bỏ bao nhiêu la thời gian '____________' Tiếc lắmm :((
Đang ngồi search mạng, đùng một cái bài 6.14 sbt :((
Ngơ ngơ, ủa, đâu có bài 6.14 đâu ta? cHỉ có 6.5 thôi mà??
Ặc, ra là do mình dùng sách cũ in tái bản lần 1 :(( Năm 2006 :(( Giờ người ta sửa bản in, thay sách mới từ 2012 rồi mà giờ mình............ :((
Giờ phải lục lại tủ kiếm sách tiếp :(( Không có là phải chạy đi mua :((
-
-
-
-
-
-

Nhật kí lâu ngày của một con ngu ngốc, dở hơi không biết bơi, và.... d ố t đặc lại còn lười nữa kia =="

Top Bottom