Nhật ký Nhật ký hàng ngày của Ánh

Ánh 01

Banned
Banned
Thành viên
13 Tháng tám 2020
746
5,494
476
TB
Thái Bình
TH và THCS Đông Hoàng
~23/4/2022~
Yehhh vậy mà đã sắp hết tháng tư rồi...
Chuẩn bị đếm ngược luôn rồi mà sao vẫn lười thế này
Chăm lên chứ tui ơiiiiiii:Tuzki5:Tuzki56
OoO
Lên cấp 3 thì bao nhiêu dự định mới, ấp ủ mới... cố lên vì tương laiiii
Mong ông giời thương xót tui cho tui đỗ cấp 3 đi chứ khổ lắm rồi, hazzz càng nghĩ càng thấy phục bản thân, mặc dù thỉnh thoảng hơi lười nhưng cái sự chăm nó phải gấp 3;4 lần bình thường luôn. Đỉnh thật luôn ý, đâu phải ai muốn chăm là chăm được đâu mà đặc biết với một đứa super lười như tui thì nó gần như là một điều không thể :)
Thế mới thấy: Thời thế thay đổi thì con người cũng phải thay đổi theo thôi ^^
Vậy nha tâm sự nhẹ nhàng với các bạn xíu ^^

Ánh 01

Banned
Banned
Thành viên
13 Tháng tám 2020
746
5,494
476
TB
Thái Bình
TH và THCS Đông Hoàng

~8/5/2022~​

Woa vậy mà cũng đã 1 năm trôi qua rùi trách nhiệm cũng nhiều hơn rồi, nhiệm vụ cũng lớp hơn rồi.
Bước sang tuổi mới là bước sang trang mới rồi, cố lên.
Yehhh hôm nay sinh nhật mình đó cả nhà iuuu...um ko biết tuổi mới của mình thế nào nhưng mong mọi thứ sẽ suôn sẻ, hạnh phúc:D.
Lời đầu tiên thì mình muốn cảm ơn diễn đàn HM vì đã luôn đồng hành cùng mình một chặng đường khá là dài. Biết được HM là món quà vô cùng lớn với mình. Nhờ có diễn đàn mình hoạt ngôn hơn, biết được nhiều người siu đáng iu, thật thiện hơn.
Tiếp theo thì mình muốn cảm ơn những người đã luôn đồng hành cùng mình, ủng hộ mình và luôn yêu thương, thấu hiều mình trên HM. Cảm ơn mọi người nhiều nha:>(.
Lời cuối thì mình xin chúc diễn đàn HM sẽ luôn phát triển, thành công hơn nhiều nhaa.
Love HM forever❤️

Ánh 01

Banned
Banned
Thành viên
13 Tháng tám 2020
746
5,494
476
TB
Thái Bình
TH và THCS Đông Hoàng
~13/6/2022~
Nhân một dịp ngày đẹp trời, nên mình xin phép xin khui lại cái nhật ký siêu tạp nham này của mình :D
Um sau khoảng 2,3 ngày thi xong thì mình cũng đang định bắt đầu chuẩn bị cho năm học lớp 10 (mặc dù ko biết đỗ hay ko :p) nói chung là.......vẫn chưa ra đâu vào đâu cả. Hazzz ko biết tỉnh của mọi người thế nào chứ tỉnh mình là năm nay thay sách cho khổi lớp 7 với 10 rồi. Nghe thì thích đấy nhưng h ko biết bắt đầu từ đâu luôn, các nhà sách thì chưa nhập sách mới về vì sợ nhập sai sách rồi ế ko ai mua :( mà h sách cũ mua để ôn trước thì được vài quyển chưa đủ bộ, ủa thế h ôn kiểu j, lên mạng thì mẹ mình bảo thôi hại mắt lắm con :>>>....... thế là mình cũng thôiiii
~~~
Đấy là chuyện thứ nhất chuyện thứ hai là việc mình tập đi xe đạp điện, trời ơiiiiiiiii chuyện này ngày nào mẹ mình cũng ca từ sáng đến tối, từ đêm đến sáng ngày hôm sau :>> mình ko thể hiểu mình lo chuyện đấy làm gì, ai mà chả biết đi xe đạp điện luyện tập rồi cũng quen thôi nhưng mẹ mình kiểu đấy là họ, còn cái đứa vụng thối vụng tha như mình thì mẹ lo lắm, mình đi ko tốt là một chuyện nhưng đi xong rồi phá cái xe ra là một chuyện khác :>> ...um mà cũng hơi lo nhỉ mình cũng là một đứa hay phá hoại mà, mong là ko seo :>
~~~
Đây là câu chuyện thứ 3
Hiện nay có phải có xu hướng học IELTS, TOEIC đúng ko ạ, mình cũng đang định học thử cái đó, nhưng hiện tại mình cũng đang tìm hiểu cũng mong tìm được chỗ tốt, học hiệu quả thế thôi :>
- - - Hết rồi cả nhà ạ - - -
Bye mọi người nhaaa, hẹn dịp ngày tái ngộ:rongcon29

Nature Universe

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng mười một 2021
80
209
51
Phú Thọ
~~~
Đấy là chuyện thứ nhất chuyện thứ hai là việc mình tập đi xe đạp điện, trời ơiiiiiiiii chuyện này ngày nào mẹ mình cũng ca từ sáng đến tối, từ đêm đến sáng ngày hôm sau :>> mình ko thể hiểu mình lo chuyện đấy làm gì, ai mà chả biết đi xe đạp điện luyện tập rồi cũng quen thôi nhưng mẹ mình kiểu đấy là họ, còn cái đứa vụng thối vụng tha như mình thì mẹ lo lắm, mình đi ko tốt là một chuyện nhưng đi xong rồi phá cái xe ra là một chuyện khác :>> ...um mà cũng hơi lo nhỉ mình cũng là một đứa hay phá hoại mà, mong là ko seo :>
Oh, em cũng không biết đi xe đạp điện chị ạ '-' (hay lên c3 đi xe đạp luôn nhỉ :'D)

Nature Universe

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng mười một 2021
80
209
51
Phú Thọ
~~~
Đây là câu chuyện thứ 3
Hiện nay có phải có xu hướng học IELTS, TOEIC đúng ko ạ, mình cũng đang định học thử cái đó, nhưng hiện tại mình cũng đang tìm hiểu cũng mong tìm được chỗ tốt, học hiệu quả thế thôi :>
- - - Hết rồi cả nhà ạ - - -
Bye mọi người nhaaa, hẹn dịp ngày tái ngộ:rongcon29
Em nghĩ lên lớp 10 không cần thi IELTS/TOEIC vội (ôn thi IELTS/TOEIC từ lúc này cũng được nhỉ)..tại em thấy mấy cái bằng IELTS?TOEIC hình như chỉ có tác dụng trong 3 năm thôi (lại còn đắt nữa)
Lên lớp 11 - 12 thi IELTS/TOEIC là vừa á chị (nhưng đây chỉ là ý kiến của em chứ em cũng k biết chị quyết định thế nào?)

Ánh 01

Banned
Banned
Thành viên
13 Tháng tám 2020
746
5,494
476
TB
Thái Bình
TH và THCS Đông Hoàng
~15/6/2022~
Hi mọi người, nhân dịp đặc biệt có một pé siêu đáng iu ghé thăm nhật ký của mình nên mình sẽ viết nhật ký luôn :Tuzki33
Đầu tiên chị xin trả lời pé @maytinhaoctc chị không biết đi xe đạp điện thật Nhưng chị phải tập đi pé ạ chứ cứ nghĩ cái cảnh phải gồng lên hết sức mình đạp xe chắc chị xĩu luôn quá, mới đầu học tập đi xe đạp điện sẽ gặp nhiều khó khăn nhưng nếu đi được thì cũng không khó lắm với lại nó còn siêu tiện nữa:Tonton16 nên tội gì mà mình không đi chứ nhỉ ^^
Um chắc chị chỉ ôn thôi pé ạ thi thì chắc còn xa lắm... kiểu như kiến thức hiện tại của chị còn non ý (như một hs cấp 2 bình thường thôi) chị muốn nâng cấp bản thân lên nhiều cơ nên chắc còn phải học dài dài...mà hiện tại còn chưa tìm được chỗ học luôn ý. Nói chung là nhiều vấn đề nữa :Tuzki6
P/s: từ mai khi trả lời một topic của ai đó pé nên gói gọn trong 1 câu trả lời thôi nha không là bị nhắc nhở đấy!
~~~~
Và quay trở lại nhật ký của mình
Lời đầu thì xin thông báo với mọi người là mình sắp biết điểm rồi... mình đã bắt đầu quen với nghỉ hè và trở nên lười biếng hơn:Rabbit19 ( tức ko nói nên lời luôn ý). Mình sẽ cố gắng cải thiện ạ, chứ cứ cái tình hình này thì không ổn lắm :<
Hôm nay chắc cũng bình thường như mọi ngày thôi, không có gì đặc biệt cả.
Vậy thôi mọi người ạ byeeee byeeeee

Ánh 01

Banned
Banned
Thành viên
13 Tháng tám 2020
746
5,494
476
TB
Thái Bình
TH và THCS Đông Hoàng
~20/6/2022~
Huhuhuhu có điểm thi là mình lên đây báo cho mọi người biết luôn đấy
Nhìn cái điểm văn kìa tin nỗi không trời, khả năng chém gió của mình chắc sắp lên tầm cao mới rồi hay sao ý, điểm toán nữa kìa ...đề năm nay khó hơn mọi năm mà vẫn được gần 9 kìa
SOS luôn ý
Hình như mình cao điểm nhất trường mọi người ạ! Trời ơi tin được không vậy, đúng là được tổ tiên độ mọi người ạ huhuhuhu
Mình hạnh phúc thật luôn ý, hazzzz thật là ko phụ công 1 năm học vất vả mà
P/s: chúc các em các năm sau cũng đỗ cấp 3 điểm thật cao và vào được trường mình muốn nhaaaaaaaa!

Top Bottom