[Ngữ văn] - Luyện thi Đại học - Tiến độ bài giảng.

B

binloveh

@lamber: cậu thi trường gì nhỉ???,hình như sắp có bài giảng rồi,hồi hộp không biết thầy có "quả quyết chặt đầu" như năm ngoái không???,nếu thế thì mừng quá!!!

D

dangmy2009

mình nghĩ là t7 phải up lên rồi chứ.hjx3.hum nay là t3 rồi.k biết co kịp ko đây

L

lambertlary

@lamber: cậu thi trường gì nhỉ???,hình như sắp có bài giảng rồi,hồi hộp không biết thầy có "quả quyết chặt đầu" như năm ngoái không???,nếu thế thì mừng quá!!!

Hi,mình cũng hy vọng như thế.Mình trông chờ vào môn Văn lắm luân.....Mình thi trường Tài chính-Marketing.Còn bạn?

H

hocmai.nguvan

mình nghĩ là t7 phải up lên rồi chứ.hjx3.hum nay là t3 rồi.k biết co kịp ko đây
Rất xin lỗi các em!
Chiều thứ 7 thầy giáo mới dạy bài này, thứ hai mới có dữ liệu từ bên trung tâm gửi về cho nên không đưa bài giảng lên nhanh được.
Cuối buổi chiều ngày hôm nay sẽ có bài giảng mới nhưng do thầy dạy thiếu thời gian cho nên thầy sẽ dạy bù tại trung tâm vào chiều ngày hôm nay, khoảng 2 ngày nữa mới có bài Tổng kết khóa học. Bài giảng của buổi chiều ngày hôm nay, nội dung là Sự thay đổi phong cách của Nguyễn Tuân trước và sau Cách mạng thông qua việc so sánh hai hình tượng: Nhân vật Huấn Cao và Nhân vật Ông lái đò.
Mong các em thông cảm.

B

binloveh

Cô post bài Tổng kết nhanh nhanh nhé cô,chúng em chỉ chờ bài Tổng kết để xem thầy dặn dò gì quan trọng không thôi!!!

L

lambertlary

Vâng,mong cô post sớm bài Tổng kết của thầy.Em trông bài ấy lắm.Cảm ơn cô.

H

hocmai.nguvan

Bài giảng cuối.

Chào các em.
Rất xin lỗi các em vì không có bài giảng cuối.
Hôm qua thầy Ninh đã kết thúc khóa luyện thi của mình tại trung tâm của Học mãi nhưng thầy bảo không cần ghi hình, Do vậy, không có bài giảng cuối để đưa lên cho các em xem. Theo thông tin tại trung tâm thì ngày hôm qua thầy không giảng gì nhiều, thầy chỉ hỏi xem học sinh có thắc mắc gì không? Có vấn đề nào không hiểu không? Thầy dặn dò học sinh về nhà học bài chăm chỉ và chúc ôn thi tốt. Thầy cho các em ấy về sớm để ôn bài. Vì vậy thầy bảo buổi đó không cần ghi hình.
Mong các em thông cảm.
Các em cố gắng ôn tập tốt dựa trên những tài liệu và gợi ý mà thầy đã đưa ra nhé!
Cảm ơn các em vì thời gian qua đã ủng hộ khóa học.
Chúc các em học và thi tốt!

B

binloveh

Cô ơi!!!Bây giờ không có bài giảng cuối của thầy thì cô cho chúng em xin dàn ý bài "Phân tích nhân vật Trương Ba" mà thầy giáo dặn ấy cô.Em cảm ơn cô!!!

D

dangmy2009

hjx2.nếu chỉ ôn những gì thầy đóa.liệu có chắc vào ko nhỉ.ko có bài tổng kết rùi:((

D

dinhhuongbtx

cô ơi có phải lớp online bị phân biệt đối xử ko ạ? có phải là cái quan trọng nhất giữ lại cho lớp học thật ko? nên bài cuối quan trọng nhất thì bị bỏ đi.

B

binloveh

những gì dinhhuong nói trùng với ý kiến của mình,cuối cùng lại bị trong tình cảnh này đây..."không thể bên trong 1 đằng,bên ngoài 1 nẻo được,lớp học online và offline phải là 1 thể thống nhất toàn vẹn"....^^

N

ngoclinh5834

thua cac thay cac co!
day la chuong trinh luyen thi vip nam ngoai the em co the ap dung nhung cau hoi 2 diem va nhung cau hoi 5 diem ma thay ninh cho on khong ak. xin chuong trinh cho em biet ro hon

C

conan_131

Trong lúc giảng,thầy có nói sách gì mà có câu 2,3 điểm trong đó?cho em hỏi sách gì vậy ạ?

P

phuong_lee305

học mãi ơi! lướp văn thầy Ninh có nhiều bài chưa post lên quá! tớ ko học được. Săpx kiểm tra rồi bnieets làm sao bh! hic giúp tớ với

B

beluncute

bài rừng xà nu tiếng chán quá anh chị ơi.có thể chỉnh âm thanh rõ hơn đc k ạh?

Top Bottom