New!Hội sinh 93

Status
Không mở trả lời sau này.
0

0onhox_alone0o

ặc ặc, phúc và Yên cứ tranh cãi hoài về vấn đề này
mjnh nghj kế hoạch như toi0bix là ổn zùi, hok có j phải bàn cãi nữa
bjờ vào năm học zùi nên mọi nguời đương nhiên chỉ còn buổi thứ 7 là rảnh nhất nên số lượng nguời onl vào hum đó sẽ đông, tốt cho việc học nhóm. Đây sẽ là một thời gian thjck hợp, ai hok onl đúng jờ đuợc thì chúng ta có thể học muộn hơn, đâu có sao
còn như Phúc nói hok cần phải thống nhất một ngày nào đó để học thì điều này mjnh thấy hok ổn lém. Nếu như hok thông báo thời gian cụ thể thì mọi nguời làm sao pjết đuợc để onl
Muk cả cái "thời gian nóng" của pạn nữa - điều này có nghĩa là như thja nào, mjnh hok hjểu. Làm sao để biết đuợc thời điểm nào là "thời gian nóng"
=>Một kế hoạch hok đuợc ổn choa lém
Vì vậy nên mjnh thấy cách làm của toi0bix là hợp lí zùi, hok có j phải bàn cãi về vấn đề này nữa

P

princekho242

ặc ặc, phúc và Yên cứ tranh cãi hoài về vấn đề này
mjnh nghj kế hoạch như toi0bix là ổn zùi, hok có j phải bàn cãi nữa
bjờ vào năm học zùi nên mọi nguời đương nhiên chỉ còn buổi thứ 7 là rảnh nhất nên số lượng nguời onl vào hum đó sẽ đông, tốt cho việc học nhóm. Đây sẽ là một thời gian thjck hợp, ai hok onl đúng jờ đuợc thì chúng ta có thể học muộn hơn, đâu có sao
còn như Phúc nói hok cần phải thống nhất một ngày nào đó để học thì điều này mjnh thấy hok ổn lém. Nếu như hok thông báo thời gian cụ thể thì mọi nguời làm sao pjết đuợc để onl
Muk cả cái "thời gian nóng" của pạn nữa - điều này có nghĩa là như thja nào, mjnh hok hjểu. Làm sao để biết đuợc thời điểm nào là "thời gian nóng"
=>Một kế hoạch hok đuợc ổn choa lém
Vì vậy nên mjnh thấy cách làm của toi0bix là hợp lí zùi, hok có j phải bàn cãi về vấn đề này nữa
Mình cũng đồng ý với ý kiến này bởi vì cũng có rất nhiều bạn ngoài giờ học trên trường còn phải đi học thêm đến khuya nên có thể lên muộn. Vậy nên nếu làm theo kế hoạch của toi0bix thì sẽ tiện cho các bạn hơn vì có tối thứ 7 rảnh nhiều do chủ nhật ko phải đi học mà, hơn nữa như vậy những bạn học sau nếu ko hiểu cũng có thể hỏi lại những điều đó trong bài học..

T

toi0bix

Cám ơn ccác bạn đã có ý kiến quan tâm cho hội 93 .Tôi sẽ thường xuyên cập nhật phiên bản mới cho hội ;))

C

conech123

tạm thời đưa topic học cũng như các luật lệ lên topic chú ý đi , 1 thời gian sau hạ xuống cũng đc mà ;)
như vậy sẽ dễ dàng theo dõi hơn. :)

N

ngoleminhhai12k

Rất khó thống nhất quan điểm của Yên và phúc:

bởi vì mọi người onl không giống nhau

và time onl lại càng khác nhau vì vậy pic vẫn như cũ,

nếu ai mà không biết về lí thuyết và bài tập thì vào pic bài tập hôi sinh 93 rồi poss bài mọi người sẽ giúp,

Được chứ .

Còn không thì hết cách ,

chia nhỏ pic lại càng spam như phúc nói thì khổ thân mất.

Mọi người thế nào

Thống nhất quan điểm chứ !

Kết thúc trao đổi tai đây,

phuchello cần góp ý xin hãy sang lind này trao đổi ưa gì cứ nói - tranh loãng toppic :

http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=42197&page=2

T

toi0bix

Ko loãng đc vì tôi đã nói là topic này cũng là nơi góp ý của mọi người nên chả phải đi đâu hết .
Hơn nữa ,đã thống nhất ý kiến của tôi ,mời xem lại trang 1 .

C

conech123

-đề nghị gỡ 1 số topic chú ý không cần thiết nữa và đưa các topic học + thảo luận + luật lên chú ý cho dễ tìm cái :|
-trong box góp ý đã có mục góp ý cho mod sinh , còn các mod thảo luận đề nghị vào box Mod.
- có 1 topic đăng kí, thông báo và 1 topic học riêng , 1 topic thảo luận riêng sẽ tránh spam . Đưa ra luật rõ cho các mem biết (đưa lên chú ý mới thấy đc :|) mêm
nào vi phạm (nhiều) loại . Vì công việc của các Mod lập ra topic và hướng dẫn mem học thế này là quá tốt , quá lợi cho mem , nếu mem nào ko bit điều không cần phải giữ. Tôi tin là ai cũng có ý thức.
Cảm ơn Mod box Sinh !

T

toi0bix

Nhưng mà bạn conech à ,bạn chưa để ý trong box sinh ,từ khi hội 93 ra đơời cũng có các hội các ra đởi như hội 94 ,95 ,92 sao ? Nếu cho hết cả lên chú ý thì .............

N

ngoleminhhai12k

conech123 said:
đề nghị gỡ 1 số topic chú ý không cần thiết nữa và đưa các topic học + thảo luận + luật lên chú ý cho dễ tìm cái

Muốn vào nhanh chứ gì: vào hồ sơ =>bài đang theo dõi thế là ra cả dăng, sau đó chon cái pic nào màu đen đậm là cái pic đó mình chưa poss bài con cái pic nào có chữ nhạt hơn thì đó là pic mình poss bài rồi

Gỡ bỏ ư để xem đã,

T

toi0bix

Muốn vào nhanh chứ gì: vào hồ sơ =>bài đang theo dõi thế là ra cả dăng, sau đó chon cái pic nào màu đen đậm là cái pic đó mình chưa poss bài con cái pic nào có chữ nhạt hơn thì đó là pic mình poss bài rồi

Gỡ bỏ ư để xem đã,
:)) Trả lời hay
@ conech : Mình ko phải ko đồng ý với ý kiến bạn ,nhưng mà mình cũng đã có chỗ thống kê các bài bọn mình học trong new 93 đó ,bạn xem thử có đc ko nha :)

C

conech123

choáng các mod :| chưa thử hết chức năng á
dĩ nhiên sinh 93 phải cho chú ý trong box 11 rồi
sinh 94 , 95 thì cho chú ý xuống box 10 , 9 chứ
làm sao mà lẫn đc :|

T

toi0bix

Tớ xem lại phần gỡ bỏ rồi ,ko nên gỡ pí nào cả :D
Mà sao hôm nay khuya thế này mà vẫn .....

C

conech123

Gỡ bỏ ư để xem đã,

cái ấy biết rồi :|
tôi có 600 cái chủ đề theo dõi và mỗi ngày có khoảng 50 cái đậm , và không chỉ mình tôi , còn các mem khác mới vô 4r , cũng như 1 số mem mới biết đến sự nhiệt tình này của các mod
đây là cách giúp các mod sinh thôi. Sao cho dễ thấy nhất thôi . Còn quyết định sao là do các mod chứ :))
tôi nhìn một số topic trong box 11 hay 12 gì đó , ko ổn ...
Sao tự nhiên hôm nay lại tham gia vào cái vụ này không biết . thấy tôi nói vô lí , không có ích , thì ko cần quan tâm cũng như del mấy bài này đi cũng ok.

B

binhhiphop

Tổ chức cái này quá loãng ! topic toàn nói gì gì không à >"< sao chả thấy học chỗ nào vậy !

T

toi0bix

Tổ chức cái này quá loãng ! topic toàn nói gì gì không à >"< sao chả thấy học chỗ nào vậy !
Như mình đã nói lúc đầu ,topic này chỉ để các bạn thảo luận những vấn đề ngoài lề ,hoặc họp nhóm ,bàn luận ... dành cho hội 93 .Còn bài tập ôn thì sẽ tạo 1 pic khác . Bạn vào trang 1 sẽ thấy các bài ôn tập đc thống kê .Lần sau nhớ đọc kĩ trước khi post bài .

Q

quyenyh9

cho mình hỏi với :-s
hiện h trên lớp đã học quá bài 6 rùi mà chúng ta mới học có bài 1 ( thực chất là mình hỏi đến bài 3 rùi ) thì có chậm quá hok . Nên tìm cách đẩy nhanh lên đc hok :)
(chúng ta đang ôn chứ ko phải đang học )

Last edited by a moderator:
M

maicute_2212

đây là lần đầu tiên tớ vào lớp học nên có gì chưa biết mong các bạn giúp đỡ
cho tớ hỏi sao hôm nay không ôn lại bài ak?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom