Nếu có thể quay ngược thời gian, bạn sẽ làm gì?

Hồng đậu

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng tám 2017
327
592
121
Nghệ An
Nếu như có cỗ máy thời gian hay gì đó khiến mình có thể quay lại quá khứ, bạn sẽ quay lại thời điểm nào và để làm gì?:r2
Nếu được quay về quá khứ
Chị sẽ cố gắng khiến cho mạng internet không bao giờ ra đời, ngăn cản 2 ông Vint Cerf và Bob Kahn phát minh hehe
Internet gây bao hệ lụy, lợi thì cũng nhiều mà hại thì còn nhiều hơn =.=

Lưu Thị Thu Kiều

Học sinh tiến bộ
Thành viên
21 Tháng ba 2017
710
1,214
249
Bắc Ninh
$\color{Blue}{\text{❄ Cô đơn vào đời ❄ }}$
Nếu như có cỗ máy thời gian hay gì đó khiến mình có thể quay lại quá khứ, bạn sẽ quay lại thời điểm nào và để làm gì?:r2
nếu có thể thì:
1.kiều sẽ quay lại những ngày cuối cùng của tháng 11 năm 2014 vì.............đã thấy hối hận vì .....
2. quay lại ngày 30 tết năm 2015...kiều đã hận vì sao lúc đó không dám nói, không dám phản bác....chỉ biết ngồi lặng ....
3. quay lại những tháng hè năm 2016....kiều muốn nghe lại những gì mình đã nói.....cảm thấy lúc đó thật dũng cảm....khi.....
4. muốn quay lại những ngày chọn đt năm nay....để suy nghĩ chín chắn hơn...liệu mình muốn thi gì.......nhưng giờ hết cảm giác muốn quay lại điều thứ 4 rồi.....biết đâu đây lại là bước ngoặc thì sao....

• Like
Reactions: SUNSHINE 1106

Blue Plus

Cựu TMod Toán|Quán quân WC18
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
7 Tháng tám 2017
4,506
10,437
1,114
Khánh Hòa
$\color{Blue}{\text{Bỏ học}}$
Tại giao viên ép học sinh quá đáng đã gầy bắt chạy 3 vòng sân @@
chú bn kg mà gầy, a gầy hơn chú chắc

quay ngược t/g ư, mk cũng có những lúc muốn, nhưng nếu thay đổi quá khứ sẽ ảnh hưởng đến hiện tại và tương lai => k muốn

Hạt Đậu nhỏ

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng bảy 2017
959
1,849
214
20
Hà Tĩnh
THPT chuyên Đại học Vinh
Mk sẽ quay lại ngày mk học lớp 6. Hôm đó chắc chắn mk sẽ làm bài tập để ko bị cô đuổi ra khỏi lớp. Sau hôm đó mk đã khóc rất nhiều.huhu...

lê thị hải nguyên

Mùa hè Hóa học
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
28 Tháng hai 2017
2,166
3,199
689
21
Thanh Hóa
HV Thánh Huy
nếu được quay về thời gian,mình chỉ muốn xem mặt các nhân vật lịch sử nổi tiếng và nói chuyện cùng họ

• Like
Reactions: ohyeah97

damdamty

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng năm 2017
1,909
1,637
291
Nghệ An
Trường Tâm
em sẽ quay lại lúc mà mình học lớp 4 để làm những thứ mà em muốn làm và thấy hối hận

• Like
Reactions: SUNSHINE 1106
Top Bottom