Tâm sự Nếu có 1 điều ước, bạn sẽ ước được mở chức năng gì?

Trần Mạnh Quân

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng sáu 2018
332
578
96
15
Hà Nội
HOCMAI FORUM
Em ước gì được xóa bài viết, thay đổi các phương án của bình luận, được đăng ảnh vào ablum của mình, muốn được đổi tên khoảng 5 lần, chức năng tạo ảnh bìa và .....................thay đổi được cả ngày sinh thông tin của mình.
@Đình Hải

• Like
Reactions: Đình Hải

Nguyễn Linh_2006

Cựu Mod Hóa
Thành viên
23 Tháng sáu 2018
4,076
12,758
951
Nam Định
THPT chuyên Lê Hồng Phong
Em ước gì được xóa bài viết, thay đổi các phương án của bình luận, được đăng ảnh vào ablum của mình, muốn được đổi tên khoảng 5 lần, chức năng tạo ảnh bìa và .....................thay đổi được cả ngày sinh thông tin của mình.
@Đình Hải
Ngày sinh thì bạn cần gì phải đổi?
Hầu như bạn ước đều có rồi nhưng chưa đến lúc thôi
Đổi tên 5 lần thì ai biết đc là bạn đâu
^^

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
@Đình Hải
Chức năng ảnh bìa thành viên đều được kìa em, đổi thông tin ngày sinh thì gửi giấy tờ là BQT đổi ngay cho em em nhé. Còn xóa bài với đăng album ảnh thì hoạt động năng nổ, lên cấp là sẽ được chứ đâu có cần ước nè em :D

• Like
Reactions: Thiên Thuận

Trần Mạnh Quân

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng sáu 2018
332
578
96
15
Hà Nội
HOCMAI FORUM
Chức năng ảnh bìa thành viên đều được kìa em, đổi thông tin ngày sinh thì gửi giấy tờ là BQT đổi ngay cho em em nhé. Còn xóa bài với đăng album ảnh thì hoạt động năng nổ, lên cấp là sẽ được chứ đâu có cần ước nè em :D
Em hiểu rồi anh ạ!

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
hic , còn đổi tên thì sao ạ???? em muốn để tên thật T^T

Hạt Đậu nhỏ

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng bảy 2017
959
1,849
214
20
Hà Tĩnh
THPT chuyên Đại học Vinh

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
  • Like

PhạmDương10A

Học sinh chăm học
Thành viên
30 Tháng sáu 2018
343
396
51
17
Hưng Yên
THCS Hùng An
Hi cả nhà,

Hiện nay diễn đàn đang áp dụng phân quyền cho thành viên theo từng cấp bậc, chi tiết xem tại Danh sách quyền hạn chi tiết các nhóm thành viên

Sắp đến giáng sinh roài, nếu có 1 điều ước, bạn sẽ ước được mở chức năng gì trên diễn đàn nhỉ? Biết đâu điều ước của bạn sẽ thành sự thật trong đêm giáng sinh thì sao.

Hãy cùng chia sẻ nhé.
Áp dụng tiền ảo cho học sinh chăm học và đổi màu tên nick học mãi em chỉ ước vậy thôi

Cao Hải Dương

Banned
Banned
27 Tháng bảy 2018
264
233
66
18
Lào Cai
Trường gì còn lâu mới biết
Hi cả nhà,

Hiện nay diễn đàn đang áp dụng phân quyền cho thành viên theo từng cấp bậc, chi tiết xem tại Danh sách quyền hạn chi tiết các nhóm thành viên

Sắp đến giáng sinh roài, nếu có 1 điều ước, bạn sẽ ước được mở chức năng gì trên diễn đàn nhỉ? Biết đâu điều ước của bạn sẽ thành sự thật trong đêm giáng sinh thì sao.

Hãy cùng chia sẻ nhé.
em ước được có Heo đất trong tài khoản của mình

Hà nội phố

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng chín 2017
588
371
101
Hà Nội
Trường THCS Hát Môn
Hi cả nhà,

Hãy cùng chia sẻ nhé.
chức năng bài viết chỉ mình đọc được ạ

• Like

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
em ước được có Heo đất trong tài khoản của mình
Em hãy tham gia các cuộc thi, hoạt động, sự kiện của diễn đàn để rinh về rất nhiều HMCoin cho bé Heo nhà mình nha :D
Anh Hải ơi, cho em hỏi là diễn đàn có chức năng “xoá bài viết” không nhỉ?
Em thấy có “xoá bài viết trong wall” thôi à!
@Đình Hải
Chức năng xóa bài viết hiện giờ chỉ dành cho thành viên BQT thôi nha em!

ĐứcHoàng2017

Học sinh tiến bộ
Thành viên
21 Tháng ba 2018
1,093
1,236
176
Hà Nội
Hocmai
Hi cả nhà,

Hãy cùng chia sẻ nhé.
Em ước có chức năng khi nghỉ ta có thể biết được mọi điều mới trên diễn đàn

• Like

Anhnguyen252003

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng sáu 2017
660
794
131
20
Phú Thọ
THPT Thanh Thủy
Hi cả nhà,

Hãy cùng chia sẻ nhé.
chức năng chặn :)

• Like

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Hi cả nhà,

Hãy cùng chia sẻ nhé.
có thể tải file là mp4 anh ạ ^^

• Like
Top Bottom