Mưa....

• Thread starter leejunki18
  • Ngày gửi
  • Replies 301
  • Views 21,055

L

leejunki18

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mưa...mưa như trút nước...ấy là mưa hè...mưa hè đến nhanh mà đi cũng nhanh...nhiều lúc ...nhìn mưa...thấy hay hay....Yêu mưa hè lắm lắm....
Mưa...mưa bay lất phất..ấy là mưa xuân.....ko nặng hạt cũng làm mình ướt áo...ghét thế chứ....âm ẩm....đường ướt&trơn...có 1 chiếc xe đi qua...roẹt...bẩn hết áo trắng mới giặt....ghét mưa xuân lắm í....
Mưa....nhè nhẹ....lạnh buốt....ấy là mưa mùa đông....lạnh...trời giá...lại thêm mưa...càng lạnh....

Nhớ ngày nào lớp 10...cãi nhau với 1 người....trời mưa như trút nước...cả con đường vắng chỉ mình mình đạp xe đi....vừa đi vừa khóc...nước mắt hòa vào mưa....mưa rát mặt.....xong...khóc càng to...sau thoai....nghĩ lại....kệ...ko khóc nữa....

Đôi lúc...thấy cảm ơn mưa...MƯA...yêu...MƯA...lắm.......
có ai iu mưa giống tớ hem.......?

T

tieuthu258

Mưa
thích.....
thích ngắm mưa ở hành lan dưới ánh điện Những hạt mưa trông như pháo hoa ýmọi người cứ thử đi là bít....đẹp dã man lun ý.^^ thích lém lém....
thích những hum mùa hè đi học về và chạy mưa....đạp xe thật nhanh ná....nhưng vẫn bị mưa ướt...kái cám giác khó chịu nhưng lại hay hay ^^
thích những lúc ngồi ăn kem và ngắm mưa khi trời có nắng.....một cảnh tượng thật wa đẹp luôn
những lúc buồn ngồi một mình nếu có mưa thì cũng rất hay đó....nghe tiếng mưa rơi lách tách....cảm thấy nhẹ lòng hơn....như thay nước mắt mình ý :D

ghét.....
ghét mưa mùa đông.....những hum đi học gặp trời mưa.....tạt vào mặt...lạnh và rát ....thấy tủi thân ...chẳng hỉu sao nhưng cứ cảm thấy vậy....ước sao có ai đó hum nao cũng lai mình đi học ^^....hum sau quyết định đi xe buz :D

Nói vậy thôi chứ iu mưa kòn nhìu hơn là ghét mờ
mưa...mưa....mưa...................iu...iu.....iu...... :-* ...nếu có thể thêm một lần nữa :-* ...^^

L

leejunki18

đi dưới mưa chỉ lo về bị cảm...ấy thế mà...vẫn thix...là sao nhỉ....

N

nguyenhailinh89

Xin chào các bạn mình là 1 người con trai nhưng cũng rất thích ngắm mưa chúng ta cùng trò chuyện nhé.Nếu muốn làm bạn với tui thì vào nick nha:nguyenlinh_boyhp8x

L

leejunki18

lâu thật lâu rùi miền Bắc chưa mưa...
hok hỉu...
trời sao nạ thế nhỉ
....chán
..mưa thì bùn
...hay dzui đây....

ngồi nhìn mưa...ngỡ mình đã nắm được mưa...

hóa ra cxhir là ngộ nhận mà thoai......

S

suongmuoi

mưa, có ai nghĩ rằng khi trời mưa là đang có ai đó khóc ko.Mưa, khung cảnh sao mà ảm đạm wa trời.Tui chỉ thích trời hửng nắng thui

M

mimosa_769

suongmuoi said:
mưa, có ai nghĩ rằng khi trời mưa là đang có ai đó khóc ko.Mưa, khung cảnh sao mà ảm đạm wa trời.Tui chỉ thích trời hửng nắng thui
có đấy!
mấy hôm trời mưa
bảo chắc trời bùn,
khóc vì ai vậy?
vì anh mình đấy
khóc với anh mình
thương anh mình lằm,
mình cũng iu mưa.
Nhưng mưa mùa đông lạnh buốt, đã buồn mưa càng khiễn người buồn hơn.
Mình thích mưa mùa hè, đến nhanh và đi cũng nhanh như khi đến.
anhsaoroi9107

M

motngaymua

hum nay đi học về ...mưa phùn....

mưa tạt vào mặt lạnh và mát ^^

một cảm giác khó tả

thích >.<

L

ladyfirst

Nước bốc hơi thành mây , nhiều đám mây nhỏ tụ lại rồi MƯA ....

Sau mưa sẽ là gì anh nhỉ ?

Sau mưa là nước lênh láng khắp đường phố , rồi nước bốc hơi thành mây , nhiều đám mây nhỏ tụ lại rồi MƯA , rồi ....

P

phuongkoyeu

ladyfirst said:
Nước bốc hơi thành mây , nhiều đám mây nhỏ tụ lại rồi MƯA ....

Sau mưa sẽ là gì anh nhỉ ?

Sau mưa là nước lênh láng khắp đường phố , rồi nước bốc hơi thành mây , nhiều đám mây nhỏ tụ lại rồi MƯA , rồi ....
chí lí

S

suongmuoi

mua rui lai mua, that la nham chan, tui khong thich mua, vi mua khien nguoi ta buon, vi mua khien nguoi ta khoc, tui ghet mua, vi mua that lanh gia lam long nguoi cung tro nen gia buot. co ai cung ghet mua giong tui ko?

L

leejunki18

ghét thế
chỉ vì mưa

1 cuộc hẹn quan trọng
hok thành
phí
hjx
mưa với gió
ghét

T

trinhluan

mình cũng thích mưa, nhưng đôi lúc cũng ghét mưa vì đi học sẽ làm bẩn quần áo mình

N

nutac98

Mưa ^^ tớ thích mưa lém ... Từ hồi nhỏ nhỏ ... trời sắp mưa là biết vì có mùi bụi , mùi mưa ...cảm giác mưa đến ... đang mưa ... ngắm mưa ... mưa dj rồi thật tuyệt ... Lòng cảm thấy rất thoải mái ... Nếu đã vui thì còn vui hơn .. Nếu đã buồn thì cơn mưa có thể làm cho mjn` òa khóc để vơi bớt nỗi buồn trong lòng ... Cũng chẳng là quá lãng mạng chỉ đơn giản là tớ thích mưa ... Và cũng thích cả nắng .. Mưa sẽ hok thực sự đẹp nếu hok có nắng ....
Và Nắng sẽ hok có ý nghĩa nếu hok có những ngày mưa

Z

zonzon90

mưa ..........tui thik trời mưa......buổi chiều mùa hạ đi dưới trời mưa...........cảm giác thiệt...........dường như mọi điều phiền muộn cũng trôi hết theo nhưng cơn mưa _hiz hiz tội nghiệp cho mấy quyển vở...cũng phải chịu chung số phận :D_Dưới cơn mưa..thấy mọi ng` hối hả đi đi lại lại....đi thảnh thơi ngắm mọi ng` ...thấy zuiz ui_có pahir mình có sở thik khác ng` hem??

tui thik trời mưa............khi mưa tui nhớ tới 1 ng`.......ng` đó cũng thik mưa từ khi wen tui :D

N

nguyenvietphuong6889

mưa...mưa mùa hè có cái ào ạt và mạnh mẽ của 1 tình yêu mãnh liệt...yêu mưa vì cái phóng khoáng đó...
mưa...mưa mùa đông,mưa phùn gió bấc,se se lạnh,cắt da cắt thịt...1 cơn mưa của nỗi đau và sự cô đơn...nhưng mà vẫn thích...lạ lùng...
mưa...đường trơn và bẩn...nhưng mưa là cơ hội để galăng đưa ô cho 1 bạn nữ nào đó...tiếc là các bạn mang ô còn chăm hơn mình...
ngắm mưa...buồn...nhớ...dĩ vãng nhạt nhòa...
yêu mưa bằng cả niềm vui và nỗi buồn...

T

trucphuong070792

Đối với mình mưa là một bản nhạc rất hay với nhiều thanh điệu khác nhau.Khi ngấm mưa mính cảm thấy có một cảm giác lạ lạ làm sao ấy, chính vì vậy mà mình cảm thấy thích mưa. Cho mình nhập hội với nha! nick của mình nè thaonguyen200680.

Top Bottom