mong amin giải quyết vấn đề này giúp em

Status
Không mở trả lời sau này.
L

lolem_theki_xxi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trước khi nêu ra vấn đề thì cho phép tớ được hỏi tất cả mọi người 1 câu :
Nếu mà tên đăng nhập và chữ kí của các bạn bị coppy đến 99% thì các bạn sẽ cảm thấy như thế nào ?
Chắc chắn sẽ rất giận dữ đúng không ,
và tớ cũng vậy ,
Chiều nay , sau khi đi học thêm về . Vừa vào học mãi thì tớ phát hiện nick tớ đã bị coppy sang bên 1 nick khác có tên là lo_lem_theki_XXI
Chưa lần nào tớ có cảm giác mất mát như lúc đó ,
tớ mong amin và bạn bè sẽ giúp tớ giải quyết vấn đề này một cách hợp lí ,
Thật ra , tớ cũng không muốn làm to chuyện này nhưng vì danh dư của mình nên tớ bắt buộc phải làm như vậy , và vì lo_lem giả kia cũng không chấp nhận thay đổi .
Mong amin giải quyết vấn đề này giúp em
Em xin cảm ơn

N

nhoc_maruko9x

Việc này admin nào giải quyết được đây ;)) Chỉ có 2 bạn tự đi mà giải quyết với nhau. Nickname và chữ kí là 2 cái thuộc về cá nhân mỗi người và có thể tùy biến ra sao cũng dc, miễn ko vi phạm nội quy. Bạn lại lôi ra đây để yêu cầu giải quyết thì.. bó tay. Không hiểu ai giúp dc bạn.

L

letrankhanhngoc

Nếu ng copy có ý định lợi dụng tên tk và chữ kí để giả mạo bạn thì hoàn toàn có quyền yêu cầu mod del nik đó, bạn đã thử nc vs ng đó để làm rõ tại sao lại copy vậy chưa, chụp lại ảnh và post lên mọi ng cùng biết, đỡ hiểu lầm

T

toi0bix

Có khi là bạn của bạn cũng nên ;))
Lần trước bạn t vào và lập nick là tao0bix @@

D

doanngocthai

trời đất! cái này mà cũng đi khiếu nại sao? con gái lắm chuyện thật!!!!!!!!!!!

P

phalaibuon

Nếu mà tên đăng nhập và chữ kí của các bạn bị coppy đến 99% thì các bạn sẽ cảm thấy như thế nào ?
và tớ cũng vậy ,
Chiều nay , sau khi đi học thêm về . Vừa vào học mãi thì tớ phát hiện nick tớ đã bị coppy sang bên 1 nick khác có tên là lo_lem_theki_XXI
Thật ra , tớ cũng không muốn làm to chuyện này nhưng vì danh dư của mình nên tớ bắt buộc phải làm như vậy , và vì lo_lem giả kia cũng không chấp nhận thay đổi .
Em xin cảm ơn

Em vui lòng gửi link đến trang cá nhân của nick lo_lem_theki_XXI
(tức đường dẫn mà chị có thể xem trang nhắn khách của bạn kia , vì chị tìm trong phần quản trị không thấy)

L

lananh_vy_vp

Nhìn trông hay phết:))
picture.php

picture.php

Nhưng chỉ giống chữ kí vs ava cá nhân thôi mà:p, có giống ava đâu;))
Chắc bạn của bạn trêu bạn thui:D

P

phalaibuon

Đã thấy
http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=1209555

Xét về ngày tham gia diễn đàn của ID 1209555 là
Tham gia ngày 14-07-2011

và ngày tham gia của ID 1191423 (http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=1191423) là 13-06-2011

Đề nghị admin kĩ thuật khóa tài khoản vĩnh viễn ID 1209555 về mạo danh tài khoản gây ảnh hưởng đễn uy tín thành viên khác, ngoài ra sửa chữa để tránh các trường hợp tiếp theo

L

lolem_theki_xxi

tuy các ý kiễn của mỗi ngưòi khác nhau Nhưng mọi người nghĩ thế nào khi lo_lem giả kia đã dùng nick giống của mình mà lại còn nói mình là cắp nick của bạn ý

L

letrankhanhngoc

Sao mà dám nói đc, nhìn ngày tham gia là bik chứ, nói ra thì để cho mọi ng hiểu + tổng xỉ vả cho tên đó :))

T

thao_won

Chuyện này tôi thấy vô cùng nực cười :|

Tên bị ăn cắp ư ? Lẽ nào trên đời này tôi tên Thảo thì ko ai có quyền đặt tên đó nữa ư ? Rõ ràng là quá vô lý ,và càng buồn cười hơn trong thế giới ảo như thế này :-j

QUyền đặt tên ,nick name như thế nào là quyền cá nhân , bạn Lo_lem_theki_xxi ko vi phạm nội quy của diễn đàn , tôi thấy như thế .

Tốt nhất là các bạn tự giải quyết mâu thuẫn với nhau ,đừng lôi ra đây khiếu nại .

H

hocmai.cskh

và tớ cũng vậy ,
Em xin cảm ơn
Hi em!

Căn cứ ở 02 bức hình dưới đây:

BQT kết luận em đã cố tình lập nick giả mạo (trùng IP) với nhiều mục đích không lành mạnh, đây là trường hợp đầu tiên được phát hiện nên BQT sẽ cảnh cáo nhắc nhở em.

Với những trường hợp khác tương tự, BQT sẽ có những hình thức kỉ luật cao hơn nữa.

Xin trân trọng thông báo!

L

lolem_theki_xxi

Đã thấy
http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=1209555

Xét về ngày tham gia diễn đàn của ID 1209555 là
Tham gia ngày 14-07-2011

và ngày tham gia của ID 1191423 (http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=1191423) là 13-06-2011

Đề nghị admin kĩ thuật khóa tài khoản vĩnh viễn ID 1209555 về mạo danh tài khoản gây ảnh hưởng đễn uy tín thành viên khác, ngoài ra sửa chữa để tránh các trường hợp tiếp theo
Cảm ơn chị đã ủng hộ em trong chuyện này :|:) .........................................

L

lolem_theki_xxi

Hi em!

BQT kết luận em đã cố tình lập nick giả mạo (trùng IP) với nhiều mục đích không lành mạnh, đây là trường hợp đầu tiên được phát hiện nên BQT sẽ cảnh cáo nhắc nhở em.

Với những trường hợp khác tương tự, BQT sẽ có những hình thức kỉ luật cao hơn nữa.

Dạ , cho em hỏi là kỉ luật em hay ai ạ ...................................................

H

hocmai.cskh

Mọi người để ý kĩ ở 02 bức ảnh thì cả 2 bài viết đều trùng dải IP 123.18.177.215.

L

letrankhanhngoc

Hi em!

K hiểu lắm, z tức là la sao?........................................

L

lolem_theki_xxi

Việc trùng IP là sao ạ . Máy tính của em bị hỏng nên mấy khoảng hơn 2 tháng nay em dùng và học bên quán net nhà chú em , không biết việc trùng IP có phải là trùng máy tính không ạ ?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom