" Mời " bạn mod poro_poro vào ạ

Status
Không mở trả lời sau này.
S

_s2...la_

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bạn mod poro_poro vào trả lời giùm tớ

Píc " Em Muốn Ngủ Với Anh " of tớ có chỗ nào là kô phù hợp ??

Tớ công nhận là tiêu đề nó hơi phản cảm

Cơ mà nd bên trg nó kô hề bậy bạ

Nó là 1 câu truyện ngắn hay

Thế tsao lại del nó đi ??

F

freakie_fuckie

Đáng lạ là , chả ai đọc kĩ, một mod phản hồi "đọc qua đã thấy không phù hợp lứa tuổi học sinh", thế là cả mem đằng sau bình phẩm "ồ, bậy bạ, ồ chả phù hợp, mod del đi ạ " dù chỉ "mới đọc lướt qua " :-" Đến là lạ ạ. Không thể vứt bỏ mọt cuốn sách hay khi bìa nó xấu được ạ :-"

M

minhthanhtrancp

ờ, tối qua mình cũng lên đọc đọc được 1 nửa thì phải out,sang nay dậy tìm đọclại tìmnửa tiếng chả thấy đâu đành vào web khác đọc tiếp, hoá ra là bị del rùi ak?
CHuyện đấy có thể tiêu đề hơi tục nhưng nội dung cũng chẳng có gì, đọc vào lại thấy ý nghĩa,lại hiểu ra 1 điều "đừng lấy cái chết để cảm ơn đời đã sinh ra ta và hãy cứ sống tiếp sống có ích vì đâu đó có 1 ng nào đó sinh ra vì ta" hehe

F

freakie_fuckie

Ồ ồ , thế đấy, đâu phải lúc nào tiêu đề cũng nói lên tất cả =))
Hơi ức chế với cái kiểu comments trào lưu, một mod viết comments là cả đống mem cho là đúng :))
Mod là gương sáng, dù gì cũng là chuẩn mực đẹp , comment cũng phải thận trọng chút chứ ạ
=) Del bài.
Vì tiêu đề
Topic này.
Cần lock.
Vì "tiêu cực" :-"

P

poro_poro

Mình sẽ trả lời bạn thế này nhé. ;)

Đúng là truyện ngắn thì được tồn tại ở 4rum, đây là một truyện về giới tính nên cũng được phép nhưng sau khi xem qua tớ thấy nó không phù hợp với một 4rum chúng ta. Bởi 4rum là một ngôi nhà lành mạnh và không nên tiêm miễn cho các bé mem nhỏ xem rồi bắt chước chứ nhỉ. Vấn đề nhạy cảm nên phải nói thế thôi.

Thông cảm với quyết định của mình. :D

P

poro_poro

Thực sự nếu bạn lập pic lên để hỏi mình, thì các bạn khác có quyền góp ý. Chứ không phải muốn spam hay nói chuyện trong pic.

Diễn đàn nghiêm cấm sử dụng chữ viết teen.

Cảnh cáo lần 1: Lần sau là lock pic.

F

freakie_fuckie

=) à, vầng, xem qua -> vào thùng rác :-j
Có chỗ nào không phù hợp thế ạ
Tớ là tớ chưa đọc nên tớ cũng chả biết, nhưng xem comment của "bạn-đọc-kĩ trên kia tớ thấy nó đủ hay, nó phù hợp rồi :x
Có đoạn giới tính ạ ;;) Có đoạn nào nóng quá mà sách giáo khoa 8 không đề cập và vượt quá chuẩn mực đạo đức, thô thiển gây phản cảm không ạ ;;)
Bắt chước ? - à, mà cứ nói các em nhỏ bắt chước, thì việc delete đi cả một tài nguyên hay của diễn đàn vì lợi ích của một số ít mem khó có thể chấp nhận được khi mà mod chỉ "xem qua"

P

poro_poro

Bạn dường như đã hiểu sai ý của tôi. Tôi bảo về được phép nếu đó có vế giới tính. Cái tuổi này cũng nên biết nhưng lại quá về độ phản cảm và nội dung của truyện lại không hợp với diễn đàn. Bạn nghĩ một tác phậm thiên về "Sex" có nên thích hợp với 4rum ta không?

S

_s2...la_

Bạn dường như đã hiểu sai ý của tôi. Tôi bảo về được phép nếu đó có vế giới tính. Cái tuổi này cũng nên biết nhưng lại quá về độ phản cảm và nội dung của truyện lại không hợp với diễn đàn. Bạn nghĩ một tác phậm thiên về "Sex" có nên thích hợp với 4rum ta không?

Tớ cam đoan bạn chưa đọc hết píc

P

poro_poro

=) à, vầng, xem qua -> vào thùng rác :-j
Có chỗ nào không phù hợp thế ạ
Tớ là tớ chưa đọc nên tớ cũng chả biết, nhưng xem comment của "bạn-đọc-kĩ trên kia tớ thấy nó đủ hay, nó phù hợp rồi :x
Có đoạn giới tính ạ ;;) Có đoạn nào nóng quá mà sách giáo khoa 8 không đề cập và vượt quá chuẩn mực đạo đức, thô thiển gây phản cảm không ạ ;;)
Bắt chước ? - à, mà cứ nói các em nhỏ bắt chước, thì việc delete đi cả một tài nguyên hay của diễn đàn vì lợi ích của một số ít mem khó có thể chấp nhận được khi mà mod chỉ "xem qua"

Về phần bạn, tôi đã nói là tôi xem qua hồi nào. Tôi đã đọc hết đưa ra quyết định. ĐÚng như quá phản cảm, Sau bạn ấy không post 1 truyện khác mà lại post bộ này vào diễn đàn.

P

pe_ju_uc

pé chưa đọc tác phẩm của _s2...la_ nhưng pé nghĩ nó ko "..." đến nổi phải dùng từ đó đâu....

F

freakie_fuckie

Mình sẽ trả lời bạn thế này nhé. ;)

Đúng là truyện ngắn thì được tồn tại ở 4rum, đây là một truyện về giới tính nên cũng được phép nhưng sau khi xem qua tớ thấy nó không phù hợp với một 4rum chúng ta. Bởi 4rum là một ngôi nhà lành mạnh và không nên tiêm miễn cho các bé mem nhỏ xem rồi bắt chước chứ nhỉ. Vấn đề nhạy cảm nên phải nói thế thôi.

Thông cảm với quyết định của mình. :D
Phần bôi đen đấy thôi bạn
Theo phản hồi của mem đã đọc, thì chuyện chỉ có tiêu đề không bình thường một chút, chứ không phải là nội dung không lành mạnh. Tôi chưa đọc kĩ, nên tôi cũng chẳng dám nhận xét gì ở đây :-j Thế nhưng "thiên về sex có phải là phóng đại không ạ ;;)
Chả tiêm nhiễm, cái câu văn bạn ấy trích dẫn trong văn bản ây, tớ thấy cực ý nghĩa :|
Cái mem cần là sự giài thích từ mod, ai cũng nghĩ comment phản hồi là tiêu cực hết, đưa lên BQT trong khi mod mới là người xóa bài
Xé việc :-j

P

poro_poro

"nghiêm cấm dùng các ngôn từ trái với thuần phong mỹ tục."

Nhìn cho kĩ bạn ạ! Chắc bạn không xem qua trước khi post bài.

Thực sự mình hơi mệt.

Có gì bạn cứ add yahoo trao đổi tiếp.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom