Nhật ký missing

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
30/04/2021
Không ai khiến em có được cảm giác ấy, cảm giác rung động và muốn trao cả con tim này cho một người.
Có lẽ là do em chưa sẵn sàng bắt đầu một mối quan hệ mới, có lẽ là do bản thân đã quen với việc làm những điều đấy một mình rồi. Nên em không còn hi vọng xa vời vào ai nữa.

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
01/05/2021
Nhạy cảm ý em là, một chuyện nhỏ bé cũng làm ảnh hưởng đến em nhiều lắm. Nếu như đó là chuyện tốt thì vui biết bao, nhưng chỉ cần một chuyện muộn phiền, em cũng sẽ không vui trong một khoảng thời gian rất dài.

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
07/05/2021
hoá ra thời gian vẫn luôn ghi nhớ tất cả,
hết thảy mọi điều, vẫn luôn được bao bọc
thật kĩ.
giống như những vết thương trong lòng vậy,
vĩnh viễn chúng mình sẽ muốn giấu đi,
thật sâu, để chẳng ai có thể tìm thấy.

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
15/05/2021
Có những hôm như thế...
Mình thích làm vài vòng trong thành phố rồi trở về căn phòng trống trải,
Mình không muốn cố gắng nữa, chỉ muốn tạm nghỉ ngơi, ngồi nằm nghe một vài bài nhạc, uống một vài thứ mình thích,
Tự xoa dịu lòng mình với sự thinh lặng xung quanh,
Khoảnh khắc đó mới biết, thì ra, bản thân mình thật cô đơn...

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
24/05/2021
Mình đã, đang và sẽ không bao giờ thốt ra câu “đừng bỏ em”, cho dù là gì đi nữa, hoặc là ở lại hoặc là rời đi.
Một mình cũng được, sao cũng được, coi như đấy chính là một chút tự trọng cuối cùng mình giữ cho bản thân.
Cầu xin hạnh phúc là một điều gì đấy thật sự rất mất mặt với mình.

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
28/07/2021
Anh sợ cơn bão ấy, anh lo lắng, chần chừ và luôn trốn chạy.
Để một mình em ở trên con thuyền tàn tạ, cố gắng chịu đựng những cơn sóng vỗ như đánh vỡ cả trái tim này. Quay đầu nhìn lại bỗng dưng không nhìn thấy ai, anh bỏ đi đến nơi bình yên khác.
Để em ở đây một mình với cơn giông bão ngông cuồng này.

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
30/07/2021
đã hơn mười hai giờ và mình vẫn chưa ngủ, vì bad mood nó quay lại với mình rồi.
tự nhiên mình nằm khóc một hồi rồi lại suy nghĩ, mình khóc vì gì thế ?
mình không biết, mình chỉ biết tâm trạng mình tệ và tự cảm thấy có lỗi về mọi thứ,
kiểu như, mọi thứ với mình chưa bao giờ là ổn.

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
03/08/2021
Mình nhận ra, mình có nhiệt tình hay rộng lượng đến bao nhiêu thì nhận lại đều là sự cô độc đến đau lòng.
Sự cô độc ấy, đang chiếm trọn cảm xúc của mình. Mình không thể khóc cho dù bản thân có khó chịu đến mức nào, bị chửi rủa thậm tệ.

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
09/08/2021
Có thể nói mình là kẻ điên hay thậm chí gọi mình là súc vật cũng chẳng sao. Mình không thấy nó sai cũng chẳng đúng, cũng chẳng khó chịu.
Nhưng chỉ cần một điều nhỏ mà mình không làm được như là mở nắp chai, đứt tay thì lại khiến mình bật khóc.

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
13/08/2021
Thật ra, chẳng ai hiểu mình. Ngay cả mình cũng chẳng thể hiểu nổi bản thân. Vậy thì làm sao mà bắt họ hiểu mình được. ?
Mình không phải người tốt đẹp, thập phần về mình là xấu xí, độc hại. Chẳng ai ưa mình cả, ở ngoài đời rất nhiều. Chính vì vậy, mình đang cố hoàn thiện bản thân, thay đổi cách nhìn của mọi người về mình, nhưng kết quả lại là không được gì.
Mình vừa sắm cho bản thân một mặt nạ phù hợp với mọi người trong lớp. Ở trên đây cũng vậy, đáng yêu, tốt tính cũng có chút nhẹ nhàng.
Đấy, ai cũng có một mặt nạ của riêng mình. Không cái này thì cái khác, cho phù hợp với mọi trường hợp.
Chỉ là cảm thấy bức bối thôi, ngạt thở, khó chịu. Giả tạo.

Top Bottom