Mình nên học thầy nào ?

heoi2000@gmail.com

Học sinh
Thành viên
21 Tháng ba 2017
61
9
26
Quảng Ngãi
chuyên lê khiết

quynhphamdq

Cựu Mod Toán
Thành viên
7 Tháng mười hai 2014
5,938
1,875
599
Thanh Hóa
...
Mình nghĩ là thầy Nguyễn Thanh Tùng
Nghe chị mình bảo thầy Tùng dạy tốt

Dương Minh Nhựt

Cựu Phó nhóm Vật lí
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
2,299
4,069
546
24
Cần Thơ
Đại Học Cần Thơ
Theo anh nghĩ em có thể lên diễn đàn của hocmai để có thể học thử, mỗi thầy đều có cái hay riêng.
+ Thầy Tùng thầy dạy theo sơ đồ tư duy rất hay và những bài toán lấy ví dụ thực tế nữa
+ Thấy Bá Tuấn thì một bài thấy có thể chỉ ra được nhiều cách giải khác nhau
Nhưng anh đã từng giải những đề của thầy Tùng anh thấy thầy cho đề rất hay em ạ.

• Like
Reactions: heoi2000@gmail.com

ledoanphuonguyen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng năm 2017
1,986
1,515
294
bạn uyên ơi mình có điều muốn hỏi bạn
Bạn cần hỏi gì thì hỏi luôn đi, có gì thì mọi người sẽ vào trả lời cho bạn luôn chứ.
Mình đang phân vân không biết chọn học thầy Nguyễn Bá Tuấn hay thầy Nguyễn Thanh Tùng để học khóa Pen C nữa. Nhờ các bạn tư vấn giúp
P.s: Mình thích thầy Nguyễn Thanh Tùng hơn, nghe đồn thầy dạy hay lắm, mình cũng đang có 1 khóa học của thầy đây :3

Lê nguyễn hoài lâm

Học sinh mới
Thành viên
12 Tháng tư 2017
14
0
16
24
à mình muốn hỏi,bạn nào học thầy nguyễn thanh tùng,thì app face cho mình xin tài liệu của thầy chương 7 8 9 ko,máy mình hiện tại ko down đc mình cần để tết có bài tập làm.

ledoanphuonguyen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng năm 2017
1,986
1,515
294
à mình muốn hỏi,bạn nào học thầy nguyễn thanh tùng,thì app face cho mình xin tài liệu của thầy chương 7 8 9 ko,máy mình hiện tại ko down đc mình cần để tết có bài tập làm.
App face là sao vậy bạn? :)) Mình tưởng là dạo này hocmai không đăng tài liệu lên nữa, mà chỉ có bài tập tự luyện online để học sinh làm thôi chứ? Lâu quá mình không lên học rồi, để mình coi lại nha, có gì bạn tạo hộp thoại riêng với mình đi.

Lê nguyễn hoài lâm

Học sinh mới
Thành viên
12 Tháng tư 2017
14
0
16
24
bàit tập tự luyện của thầy nguyễn thang tùng bạn pen C ấy,mình ko hiểu sao ko down đc rất buồn tết cày cuốc chứ

Minh Tri1

Học sinh mới
Thành viên
15 Tháng chín 2018
11
0
1
23
Bà Rịa - Vũng Tàu
THPT chuyên Lê Quý Đôn
mình ngồi xem hết cả 2 thầy rồi:
- thầy tùng dùng sơ đồ tư duy và giải bt nhưng nếu bạn ko thích sơ dồ tư duy có thể bỏ
- thầy bá tuấn dạy pp tư duy trắc nghiệm và làm trắc nghiệm nhiều hơn, kết hợp casio và giải bth. pp giải hình không gian của thầy cũng rất hay. Nếu bạn thấy mình khá chắc toán thì bạn nên học thầy tuấn. Còn bạn ko chắc lắm ko hiểu tí lí thuyết nào thì học thầy tùng thích hợp hơn

Minh Tri1

Học sinh mới
Thành viên
15 Tháng chín 2018
11
0
1
23
Bà Rịa - Vũng Tàu
THPT chuyên Lê Quý Đôn
hoặc thầy anh tuấn thầy cũng dạy khá kĩ nói chung bạn học thử đi dổi thầy cô đc mà

Top Bottom