Tin học Microsoft office

Ice cream

Học sinh
Thành viên
22 Tháng chín 2020
70
66
36
Cần Thơ
thcs phú yên
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình không biết do phần mềm microsoft của mình bị hỏng hay nhà sản xuất không cho dùng free nữa mà bây giờ mình vào lại không sử dụng được và phải đóng chi phí để sử dụng ạ. Có bạn nào gặp TH của mình không? Và nếu không cho mình hỏi là phần mềm của mình bị sao vậy ạ?

Tại mình là đứa khá là mù mấy cái kiểu thế này nên mong các bạn có thể hướng dẫn chi tiết ạ, tại tính chất việc học tập của mình rất cần những phần mềm như microsoft office để hoàn thành việc học tập.

Last edited:

Elishuchi

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
13 Tháng mười 2015
2,240
2,921
479
Thanh Hoá
github.com
Thanh Hóa
✎﹏ ๖ۣۜTHPT❄๖ۣۜTriệu❄๖ۣۜSơn❄④ღ
Mình không biết do phần mềm microsoft của mình bị hỏng hay nhà sản xuất không cho dùng free nữa mà bây giờ mình vào lại không sử dụng được và phải đóng chi phí để sử dụng ạ. Có bạn nào gặp TH của mình không? Và nếu không cho mình hỏi là phần mềm của mình bị sao vậy ạ?

Tại mình là đứa khá là mù mấy cái kiểu thế này nên mong các bạn có thể hướng dẫn chi tiết ạ, tại tính chất việc học tập của mình rất cần những phần mềm như microsoft office để hoàn thành việc học tập.
cái này thì bạn có thể tự c rack hoặc ra tiệm cài lại nha

• Like
Reactions: Ice cream

Kiều Anh.

Cựu TMod Địa
Thành viên
30 Tháng mười hai 2020
1,208
5,411
511
Hà Nội❤️
Hà Nội
..................

Cho em hỏi chị dùng window 7, window 10 hay là MAC ạ ?
Nếu là Window 10 thì em nghĩ microsoft office sẽ không hợp tác nữa đâu ạ, máy em cũng vậy và h phải sử dụng đến Google Tài liệu :(

Last edited:

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm

Hmm
Nếu đã thế thì lên mạng tải c rack thôi bạn.
Tất nhiên mình không khuyến khích vấn đề tải c rack :<

Hmmm nếu bạn không thích c rack thì thử dùng online xem :>>>>
Còn đã c rack thì c rack bản mới nhất vô :>
Trên mạng người ta hướng dẫn cách để c rack Office rồi nên đừng lo về vấn đề mù công nghệ nha!

Nếu là Window 10 thì em nghĩ microsoft office sẽ không hợp tác nữa đâu ạ, máy em cũng vậy và h phải sử dụng đến Google Tài liệu :(
Ủa máy anh vẫn dùng tốt mà. Sao lại không hỗ trợ :<
Máy của mấy trường anh học tập vẫn dùng ổn đó :>>
Không thì dùng bản online của Office cũng khá hay.

Ice cream

Học sinh
Thành viên
22 Tháng chín 2020
70
66
36
Cần Thơ
thcs phú yên
Hmm
Nếu đã thế thì lên mạng tải c rack thôi bạn.
Tất nhiên mình không khuyến khích vấn đề tải c rack :<

Hmmm nếu bạn không thích c rack thì thử dùng online xem :>>>>
Còn đã c rack thì c rack bản mới nhất vô :>
Trên mạng người ta hướng dẫn cách để c rack Office rồi nên đừng lo về vấn đề mù công nghệ nha!

Ủa máy anh vẫn dùng tốt mà. Sao lại không hỗ trợ :<
Máy của mấy trường anh học tập vẫn dùng ổn đó :>>
Không thì dùng bản online của Office cũng khá hay.
cái này thì bạn có thể tự c rack hoặc ra tiệm cài lại nha
Dạ, sau một hồi hì hoạch thì nó trở lại bth rồi ạ.
Nhưng sao lại không khuyến khích ạ?
Hay bạn thử giống mình lỡ sửa được thì ổn hơn đấy ạ.

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
Ờm thì việc tải c rack là không ủng hộ nhà phát triển
Việc tải c rack ở Việt Nam quá thịnh hành nên một số web nước ngoài họ chặn IP Việt Nam luôn :<
Phải dùng VPN mới được :<
Vả lại dùng chùa nghĩa là k đóng góp cho công sức người làm ra :<
Nhưng mà ta nghèo :< Nên ta phải dùng chùa :p

Elishuchi

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
13 Tháng mười 2015
2,240
2,921
479
Thanh Hoá
github.com
Thanh Hóa
✎﹏ ๖ۣۜTHPT❄๖ۣۜTriệu❄๖ۣۜSơn❄④ღ
.
em phải hiểu c rack có nghĩa là bẻ khoá phần mềm đã...mà đã gọi là bẻ khoá thì giống kiểu ăn trộm ak nên ko khuyến khích với nhiều lúc c rack có 1 số chức năng không dùng được

• Like
Reactions: Kiều Anh.
Top Bottom