Microsoft Office – Bộ phần mềm văn phòng hoàn chỉnh nhất

M

minatohokage

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mặc dù có khá nhiều bộ công cụ phần mềm văn phòng, nhưng Microsoft Office vẫn luôn chiếm vị trí đầu bảng bởi sự tiện lợi, đa chức năng và quen thuộc với người dùng. Các phiên bản sau này như 2007 đã có sự thay đổi nhiều về giao diện, tạo sự thoải mái trong việc thao tác với các thanh công cụ của Microsoft.

Nếu bạn dùng Windows, có thể coi Microsoft Office là 1 phần mềm không thể thiếu trong máy tính của bạn.

Link download:

P/s: Phần mềm này cũ xì rồi :)) Nhưng dù sao cũng post lên lỡ may ai ko biết cách download thỳ chịu khó đọc =))

Last edited by a moderator:
H

haiphongit_cntt

Em lên chú ý 2 vấn đề mà em đã mắc phải :
Thứ nhất : bài này lên đưa vào box Tin học Văn Phòng chứ ko phải post ở đây ( Anh sẽ move lại )
Thứ hai :
Phần mềm này cũ xì rồi Nhưng dù sao cũng post lên lỡ may ai ko biết cách download thỳ chịu khó đọc
Cái này em muốn post thì post luôn trên chỗ bài viết vừa đăng . Em làm thế này chắc là định lấy số lượng bài viết ( Nhưng 4 rum ko cần số lượng bài viết mà cần chất lượng ) . Mà nếu em post thiếu có thể sửa hoặc hết chỗ mới post tiếp lần 2 .
Mong em chú ý

Top Bottom