luyen thi!

N

nguoicontaynguyen_2112

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chao bui toi moi ngui!Hon 10 ngay nua la chug ta thi DH rui......nhah wa......mjh hy vog chug ta se jup do dc nhau nhju hon tu bjo cho den kj thj...........mjh con nhju cau hoi thac mac lam'...........tj nua mjh se dua len.....mog moi ngui jup do..........CO GAG LEN CAC BAN!..............ah dem khuya hoc...doi bug....ai co anh?mon an j ngon thj dua len nhaz....cho moi ngui do~doi.....hj...:D:D:D.......

R

renard

lam sao học vào toán đây hả bạn... mình làm nhiều đề mà chỉ có mỗi 5 đến 7 điểm thôi. thật sự rất nản... vào Học mãi không biết có giúp được j` ko nữa

N

nguoicontaynguyen_2112

khog ai joi hoan toan ma ban...moi~ ngui bjt mot jt rui jup nhau la dc ma......toan mjh cug nhu ban thoi.....bjo mjh dag on cag thag lam'....lo lam....ko dau thj .......tjeu mjh lun!!!!!1

R

renard

ua` ha... mìh cũng rất sợ là trật DH. kinh khủng qua'.không biết đề năm nay thê' nào nữa. nghe nói năm nay các trường lấy thêm chỉ tiêu phải không nhi?
bạn thi khối gì đấy?

K

kkvd

theo mình nghĩ là giờ ko nên học thêm nh, chỉ hệ thống lại kiến thức thôi. diễn đàn này cũng đừng nên post nh bt khó làm gì, nên chém gió để lấy tinh thần thôi :D

R

renard

mình khối D. nên môn toán nhẹ hơn khối A nhiều.
cô mình bảo năm nay văn khối D sẽ khó ngang văn khối C. Toán kho' ngang khối A. thế này chác phải phấn đấu nhiều. 15 ngày.... mong là mình hoc kịp

K

kkvd

người ra đề mới qđ mà bạn. theo mình thi ko có chuyện đề khổi D khó như A với C đâu, năm nào chả thế :D

S

somebody1

Câu 41: Một con lắc lò xo nằm ngang gồm vật nhỏ khối lượng 200 gam, lò xo có độ cứng 10 N/m, hệ số ma sát trượt giữa vật và mặt phẳng ngang là 0,1. Ban đầu vật được giữ ở vị trí lò xo giãn 10cm , rồi thả nhẹ để con lắc dao động tắt dần, lấy g=10m/s^2 . Trong khoảng thời gian kể từ lúc thả cho đến khi tốc độ của vật bắt đầu giảm thì độ giảm thế năng của con lắc là:
A. 2 mJ. B. 20 mJ. C. 50 mJ. D. 48 mJ.

Last edited by a moderator:
K

kkvd

[delete]....................................................................

Last edited by a moderator:
N

nguoicontaynguyen_2112

dug ak.........toan khoi D ko bao jo ko nhu khoi A dau ban.........b gag luyen dj.....nhug dug roi vao tjh trag ngu?ngay`cay` dem nhaz b.......nguy hjm?lam ak.....

A

along0

đúng đó, chẳng bao giớ có chuyện đó xảy ra đâu. bạn cứ yên tâm đi. cố gắng lên các bạn, chỉ có 3 ngày để chúng ta " làm nên lich sử " thôi.

R

renard

cũng chảng nói trước được mà...thì cũng chỉ hi vọng thế thôi.^^~.nhưng mà nam nay trên mạng nói đề van khối D có câu so sánh 2 tác phẩm... các năm trước làm gì có... nói chung là cứ hoc cho chắc ăn. khi nào thi lơ~ dính thì đỡ bỡ ngỡ...keke

K

kkvd

hê hê, ko khéo lại lệch tủ như lúc thi tốt nghiệp :)) ...................................

R

renard

hu'hu'...trăng đẹp lắm đóa... nói thật nhe'... nam nay mình trật Dh thì lọ thuốc ngủ mới mua kiểu j` cũng hết trong 1 phut'.^^~... muốn sống thi` phải học cật lực thôi.(hjx... giờ này còn ngồi đây oánh bàn phím... hết thuốc)

K

kkvd

hu'hu'...trăng đẹp lắm đóa... nói thật nhe'... nam nay mình trật Dh thì lọ thuốc ngủ mới mua kiểu j` cũng hết trong 1 phut'.^^~... muốn sống thi` phải học cật lực thôi.(hjx... giờ này còn ngồi đây oánh bàn phím... hết thuốc)
giờ này là giờ chơi chứ học gì nữa ................................................

H

hung11493

chém tự do => cho mình hóng tí gió
nhân tiện cho hỏi ACE ở đây có ai GUNNY tí giải sầu không nhỉ????????

Top Bottom