[Luyện thi VIP] Tài liệu dành cho khóa VIP

N

nguyenlequyen1992

mình cũng nghĩ vậy các bạn ai cũng nói đúng hết .nhưng sao bqt hoc mai không trả lời nhỉ

L

lamanhnt

Mình đống ý cái khoản hỏi đáp trên vip. Các thầy cô toàn online vào buổi sáng và chiều, lúc đó đi học cả rồi, tối mới online thì chẳng biết hỏi ai cả. Với cả nếu hỏi, các thầy cô cũng ko trả lời nhiệt tình lắm. Có lẽ đang bâạ trả lời cho bạn khác.

C

chjbimushro0m

MÌnh thì đang điên hết cả tiết vì thỉnh thỏang bật học vip lên thì clip ko chạy , 1 lúc sau thì hiện Error, mình loay hoay cả buổi chiều mà ko biết làm thế nào . Hỏi bạn mình thì nó bảo lỗi chương trình ,đóng học fí đâu có rẻ đâu mà lỗi như thế này lúc cần thì biết học thế nào chứ ! Bạn nào biết cách chỉ mình với, lúc lag mình vào clip bài giảng giới thiệu xem cũng không chạy, vào thử cả tóan, hóa cũng không nốt T______T .Ngòai đăng kí ở hocmai mình cũng học thêm ở ngòai nên thời gian sắp xếp làm bt học thêm vs bt trên lớp chật hẹp lắm rồi, đã sắp xếp 1 khỏang thời gian nhất định cho hocmai thế mà lúc cần thì ko chạy đc, hỏng hết kế họach thế này sao có kết quả học tập tốt đây. Mong anh admin trả lời sớm cho bọn em :|

M

maithuyle

mình nghĩ là các anh chị phụ trách phải cố gắng nhìu hơn để đáp ứng đc nguyện vọng của tụi mình. Mình cũng thấy tài liệu Lí Hoá quá ít làm cho mình rất khó học. Bài kiểm tra thì nhiều nhưng mình muốn có thêm bài để bọn mình tự làm ở nhà chứ k phải cứ phải bật máy làm bài kiểm tra nhiều như vậy. Mong các anh chị phụ trách quan tâm giùm, mình thấy cách học môn Toán khá ổn nhưng bài giảng của thầy Khải hình như là bài giảng từ năm ngoài thì phải???

T

thanhthuy9x

Ơ! Chương trình tặng sách nào thế???????????/ Sao mình không thấy được tặng??? E đang cần quyển sách của thầy Phương để học, chứ học vài buổi Toán thấy tốc độ như vậy, k dám học rồi! Admin ơi! Sao e k được tặng sách?? Ngoài bài giảng môn Toán quá nhanh, mình k có thắc mắc j cả! Bài giảng Lý của thầy Thạo quả thực rất hay. Thầy dạy hài hước và dễ hiểu! Mình thích nhất là khoá học Lý!

S

skopios

em thấy tài liệu về bài tập môn hóa ít quá, mà em thấy cũng lung tung thế nào á. Cho bài về nhà qua file pdf mờ quá, em vừa làm qua bài tập của ancol phenol mà chẳng thấy mấy bài tính toán trọng tâm đâu cả, chỉ thấy bài tập lý thuyết là hay thôi. không biết thế nào mong ban quản trị xem xét

L

levanbinh16

làm gì mà phản ứng gay gắt thế các bạn, đối với môn lí thì các bạn cũng thấy là thầy dạy rất hay rồi còn tài liệu thì mình nghĩ ra hiệu sách mua về làm thêm được mà. Còn môn hoá thì công nhận là tài liệu mờ thật, tải về máy in ra không đọc đc nhưng mà các bạn thử cách này xem, download phần mềm chuyển file PDF ---> WORd ik' mình thấy cũng có khá hơn.

Chúc các bạn có 1 kì thi đại học thật thành công!

T

tung_ftu09

Mình thấy ổn mà , có sao đâu . Mình cũng đang tham gia khóa VIP mà , mình thấy quan trọng nhất vẫn là tự học thôi , các thầy cô giảng chỉ là một phần . Nếu không có ý thức tự học thì thầy cô dạy hay đến đâu cũng thế thôi

Top Bottom