lời xin lỗi chân thành

Thảo luận trong 'Chuyên đề 5: Hình học không gian thuần túy' bắt đầu bởi nguyenhanhnt2012, 6 Tháng mười một 2012.

Lượt xem: 227

1. Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

hì,sau một hồi tranh luận cùng các cao nhân,t biết là mình đã đánh giá sai vấn đề và các bạn đã đúng ở chuyên đề hình không gian(http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=273437&page=2),t thành thật xin lỗi mọi người.Khoảng cách đó là KHÔNG bằng nhau,đấy là không bằng nhau khi đường thẳng // vs mp thôi nhé,còn 2 mp // thì vẫn bằng nhau.

nguyenhanhnt2012 thành thật xin lỗi mọi người vì sai lầm của mình.

Last edited by a moderator: 6 Tháng mười một 2012
  2. huytrandinh

huytrandinh Guest

nếu mún xl thì phải đến chủ đề thảo luận đó mà xl không nên post lên thành một chủ đề hay bài viết..................................................

3. sai lầm lớn nên phải để thành 1 chủ đề...............................................................

4. yhn92

yhn92 Guest

ko sao dù sao cũng để rút kinh nghiệm mà,có gì mà lỗi với lầm

5. hokthoi

hokthoi Guest

nhầm lẫn là chuyện bình thường thôi,nhưng nên post tại chủ đề thảo luận để khi bạn khác đọc lại bài ko mắc lỗi giống như bạn,không nên post thành 1 thành 1 chủ đề hay bài viết như thế này,tránh tình trạng spam,mặc dù mình cũng dang spam =))

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted