lời muốn nói

D

dunguyenduckien

chưa có ai cả
chả thích ai
thế mới đau chứ
cô ấy sắp đi du học anh ạ
học đỉnh cực kì luôn
nói tiếng anh như gió
bí thở lớp em đấy^^

T

tranducdo

vay a` thoi de luc khac nha de cho mấy bà chịchats chít đã
ko máya bà chị lại la om xòm lên bây giờ. cái số anh cũng vất vả lắm hjjjj

D

dunguyenduckien

tớ vừa xem lại cái đoạn clip tớ quay hôm lớp mình đi chơi.................. nhìn cậu đáng iu lắm ý...........tớ post vào blog của tớ nhá............nốt lần này thôi...................nhá............... :x :x :x

H

heocondangyeu

nếu còn onl
cậu ra YH ngay ná
à
thui
sang nhà tớ đi
hem thể chịu được
sang ngay ná
X( X(

D

dunguyenduckien

trưa nay lúc tớ vừa đi học về, anh Minh chạy ra nói là cậu vừa được ai tặng quà valentine ý, tớ buồn cười quá, ông ý cứ cuống cả lên chứ, cứ bảo tớ mà không nhanh thì thằng đó..................luôn cậu^^..............năm nào chả thế, cậu đc bao nhiêu là quà..................tớ mà ghen thì có mà.................à, heo con nhỉ...........
sáng nay lúc cậu hộc tốc phi vào lớp ý, tớ chả nhận ra, sao tự nhiên lại chuyển sang buộc tóc đuôi gà thế? nói thật là nhìn hơi lạ, cậu cứ thắt bím hai bên là xinh nhất^^, buộc tóc cao thế nhìn cứ nhí nhảnh thế nào ý, không quen, nhưng vẫn đáng yêu lắm^^
hôm nay, tớ lại onl, lại không gặp cậu, hình như lần nào cũng thế thì phải :( .................sáng nghe N nói là, cậu ấy sẽ đến nhà cậu rồi hai người cùng làm sô cô la à, vui nhỉ, không biết tớ có phần không nữa......
. :( :( :( :( ...........................

Top Bottom