Tin học Lỗi máy tính

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
Bạn nên nâng cấp trước ngày 14 tháng 1 năm 2020,nếu không máy bạn sẽ không được hỗ trợ nữa đâu.
Nhưng mà bạn nâng cấp kiểu gì, nếu ko có bản quyền? Mà nếu ko nâng cấp vẫn dùng được cơ mà :p
P/s: Bạn chú ý tuyệt đối không chia nhỏ bài viết nhé.

danglong3bkq

Học sinh
Thành viên
31 Tháng ba 2016
22
5
46
Nếu vậy thì bạn cứ tiếp tục sử dụng Win 7 mà không được Microsoft hỗ trợ cập nhật nữa đâu.

Rồi cứ thế hacker sẽ hack máy tính của bạn và "phá hủy" toàn bộ máy tính của bạn nhé(Nếu không được cập nhật hệ điều hành Windows).

Bạn sẽ nghĩ sao về chiếc máy tính của bạn nếu như máy tính của bạn bị hack?

Last edited by a moderator:

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
Bạn sẽ nghĩ sao về chiếc máy tính của bạn nếu như máy tính của bạn bị hack?
Bạn ơi, không thiếu gì cách tải phần mềm diệt virus nhé, hệ điều hành có nâng cấp hay không chỉ là một phần thôi.
Mà bạn có thể mở wall được không, mình nhắc bạn bao nhiêu lần mà vẫn chia nhỏ thế ?

Last edited:

Dino Jiyeon

Học sinh mới
Thành viên
9 Tháng tám 2019
48
43
11
Quảng Ninh
Trường THPT Lê Quý Đôn
Mà bạn thấy máy bạn kích hoạt win chưa,?
Bạn biết đổi hình nền máy tính không ?
Bạn ơi, không thiếu gì cách tải phần mềm diệt virus nhé, hệ điều hành có nâng cấp hya không chỉ là một phần thôi.
Mà bạn có thể mở wall được không, mình nhắc bạn bao nhiêu lần mà vẫn chia nhỏ thế ?
Hơi vô lý nhưng thuyết phục. Nếu nâng cấp hệ điều hành thì sẽ đc vá lỗi và sửa bởi microsoft rất chặt về bảo mật. Còn phần mềm diệt virut phải mua bản quyền mới tốt :). Thân nếu có lỗi gì báo về wall mình nhá.

Takudo

Học sinh tiến bộ
Thành viên
3 Tháng tám 2019
518
1,688
181
Hà Nội
Thất học :(
Nhưng mà bạn nâng cấp kiểu gì, nếu ko có bản quyền? Mà nếu ko nâng cấp vẫn dùng được cơ mà :p
P/s: Bạn chú ý tuyệt đối không chia nhỏ bài viết nhé.
Máy mình vẫn up lên win 10 đc nhé
(Win 7 ko bản quyền)
Mà lỗi này thì tải Remove Wat về là đc thì phải
Hồi tc mik cx bị rồi

• Like
Reactions: Dino Jiyeon

Phạm Công Nhựt

Học sinh chăm học
HV CLB Địa lí
Thành viên
13 Tháng năm 2018
149
261
86
18
Bình Định
Trường THPT Nguyễn Hồng Đạo
Máy tính của bạn đã hết hạn sử dụng win 7 rồi nên bạn hẫy nâng cấp lên win khác đi

Top Bottom