LÀM ĐƯỢC KHÔNG?

A

alph@

À! cái này hôm trước tui giải rùi !! Còn bài trên mà bạn thấy !là bài khác bởi vì tui đưa đè link lên nên nó thay đổi dữ liệu ấy lúc trước là bài giải nó !! Sorry!!

K

kimari12

mà này bài trên cảu ông cần gì phải sử dụng arctg
.Mà arcto cũng có dc dìng để thi đại hoc đâu

A

alph@

kimari12 said:
mà này bài trên cảu ông cần gì phải sử dụng arctg
.Mà arcto cũng có dc dìng để thi đại hoc đâu
Rõ chán cậu không đọc bài mình viết gì cả!!?
Đã bảo link sai mà!!
Đây mới đúng nì!!

H

hoankc

công nhận đại ka alph@ học Toán đỉnh thật đấy
hôm nào bổ túc cho em vài bài Tích phân nha

A

anh892007

Những bài như thế này mà giải theo những cách này thì ko có trong đề ĐH đâu,mà ở đây là luyện thi ĐH,ko phải thi olympic toán,mà nhận định của ông ĐH mới hiểu được,vì ĐH mới được học!
À,hỏi ngoài chút,ông có đi thi9 olympic sinh viên toàn quốc môn toán năm nay ở Nha Trang ko,nếu đi anh em ta gặp nhau chứ nhẩy

A

anh892007

Những bài như thế này mà giải theo những cách này thì ko có trong đề ĐH đâu,mà ở đây là luyện thi ĐH,ko phải thi olympic toán,mà nhận định của ông ĐH mới hiểu được,vì ĐH mới được học!
À,hỏi ngoài chút,ông có đi thi9 olympic sinh viên toàn quốc môn toán năm nay ở Nha Trang ko,nếu đi anh em ta gặp nhau chứ nhẩy

A

alph@

anh892007 said:
Bạn học giỏi quá! Đi thi Olympic cơ đấy ! Hâm mộ quá ! Mình không có đủ giỏi bạn à!! Đáng tiếc là mình không gặp được bạn!! Chúc bạn đoạt huy chương vậy!

Top Bottom