LÀM ĐƯỢC KHÔNG?

Thảo luận trong 'Nguyên hàm và tích phân' bắt đầu bởi taikc, 19 Tháng mười hai 2007.

Lượt xem: 1,385

1. taikc

taikc Guest

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn học. Click ngay để nhận!

Bạn đang TÌM HIỂU về nội dung bên dưới? NẾU CHƯA HIỂU RÕ hãy ĐĂNG NHẬP NGAY để được HỖ TRỢ TỐT NHẤT. Hoàn toàn miễn phí!

mọi người tìm giùm nguyên hàm của [tex]\frac{e ^x}{x+10} [/tex]

2. alph@

alph@ Guest

làm được theo kiểu của Alph@ nhá!

3. hoankc

hoankc Guest

chưa hiểu
    ông anh nói rõ hơn đi

4. alph@

alph@ Guest

À! cái này hôm trước tui giải rùi !! Còn bài trên mà bạn thấy !là bài khác bởi vì tui đưa đè link lên nên nó thay đổi dữ liệu ấy lúc trước là bài giải nó !! Sorry!!

5. kimari12

kimari12 Guest

sac ong làm ăn thế bao giờ

6. kimari12

kimari12 Guest

mà này bài trên cảu ông cần gì phải sử dụng arctg
    .Mà arcto cũng có dc dìng để thi đại hoc đâu

7. alph@

alph@ Guest

Rõ chán cậu không đọc bài mình viết gì cả!!?
    Đã bảo link sai mà!!
    Đây mới đúng nì!!

8. hoankc

hoankc Guest

22

pro >:D< :-o

9. hoankc

hoankc Guest

công nhận đại ka alph@ học Toán đỉnh thật đấy
    hôm nào bổ túc cho em vài bài Tích phân nha

10. lebatong

lebatong Guest

khhong fai de tu luyen DAIHOC ma la de tu chuoc lay nhung lieu DOCHAI . Giet mon tuoi xuan

11. anh892007

anh892007 Guest

Những bài như thế này mà giải theo những cách này thì ko có trong đề ĐH đâu,mà ở đây là luyện thi ĐH,ko phải thi olympic toán,mà nhận định của ông ĐH mới hiểu được,vì ĐH mới được học!
    À,hỏi ngoài chút,ông có đi thi9 olympic sinh viên toàn quốc môn toán năm nay ở Nha Trang ko,nếu đi anh em ta gặp nhau chứ nhẩy

12. anh892007

anh892007 Guest

Những bài như thế này mà giải theo những cách này thì ko có trong đề ĐH đâu,mà ở đây là luyện thi ĐH,ko phải thi olympic toán,mà nhận định của ông ĐH mới hiểu được,vì ĐH mới được học!
    À,hỏi ngoài chút,ông có đi thi9 olympic sinh viên toàn quốc môn toán năm nay ở Nha Trang ko,nếu đi anh em ta gặp nhau chứ nhẩy

13. alph@

alph@ Guest

Bạn học giỏi quá! Đi thi Olympic cơ đấy ! Hâm mộ quá ! Mình không có đủ giỏi bạn à!! Đáng tiếc là mình không gặp được bạn!! Chúc bạn đoạt huy chương vậy!

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted