ko bit pót anh? thia' nao` cA?

K

kisskissme

bx yo ox nhiu` lem'

tui va` ox cua? tui doa'

N

nguyennhatlinh

Ui tía ơi
post to vậy làm anh giật mình tuởng ma.
Nhìn lại thì xứng đôi phết
Chúc mừng chúc mừng

T

taduong3011

hô hô dân NBK cũng được đấy nhưng so với măt bàng chung dân chơi đất hà thành thi kém xa

K

kisskissme

nguyen~ nhat linh noi' fai? day'/ post len cho ma xem con ko khen lai con ` che nua~ huhuhu:((

K

kisskissme

(hô hô dân NBK cũng được đấy nhưng so với măt bàng chung dân chơi đất hà thành thi kém xa) ah uh` day chua dam' sanh tai` cung` cac' anh chi dan HA` TAHn`h/ dan HA` than`h chinh' hieu day':D
NBK moi' thanh lap nen chua the? nao noi? dc/ den' NBK chua ma bit' dc

K

kisskissme

KO bit' moi nguo`i nghi~ ntn ve` dan NBK nhung cu' den' xem se~ biet' / NBK rat hieu' khach' va mang dam 1 fong cach' pro( hoi wa' thi fai?- nhung su that la vay ) :D cu' dne' va tham quan nhe'

Q

qanh1989

bà còn học đấy ko vậy,mà dù sao tui cũng ko phải dân hà thành>>>miễn bàn

Q

qanh1989

ông kia hay đi đá đểu thế,có thui đi ko,xấu tính,mà em lấy chồng hồi nào thế,tiện đây nói rõ điạ chỉ của em và trường em đi,để lúc nào anh đến xem sao

L

lovelydoll

kisskissme said:
KO bit' moi nguo`i nghi~ ntn ve` dan NBK nhung cu' den' xem se~ biet' / NBK rat hieu' khach' va mang dam 1 fong cach' pro( hoi wa' thi fai?- nhung su that la vay ) :D cu' dne' va tham quan nhe'

Trước đây xém chút nữa là em cũng vào NBK ,còn bây giờ chị em cũng đang học ở đó(đồng phục NBK style thật,thích ghê)

Q

qanh1989

chị em trên diễn đàn pro thật,anh em bọn tui thì kéo nhau vô hội độc thân sống còn các bà thì thi nhau khoe chồng>>>làm gì bọn tui chả độc thân,

Top Bottom