Khu vực thảo luận, trao đổi,chia sẻ của topic Toán 94

Status
Không mở trả lời sau này.
R

riely_marion19

học mà chơi, chơi mà học
học vào thới gian ta thấy thoải mái nhất
có thể lúc mọi người đã chìm vào giấc ngủ, ta lại dậy ngồi học, học trong sự yên tĩnh của không gian. và ta thấy những con số không hề khó, ta say mê miệt mài rồi tự nhiên bất ngờ nghĩ ra cách giải, chìa khoá cho ẩn số bấy lâu nay chưa có đáp án.
thật vĩ đại!
đây là câu nói hay nhất mà mình được nghe trong ngày :x:x:x:x:x:x:x

M

miss_kool

^ bạn này thi gì mà chỉ lấy có 5 điểm thế ?
@tbinhpro: Tổng hợp danh sách lên #1 cho mọi người dễ theo dõi đi. Mà mời đc mod nào làm trọng tài chưa ?
đâu, t đang bảo đợt thi thử lần này mà :))
thi lấy 5d dh thì thi để lam gì hả c :)|:)|:)| ,khối D mừ...........mn định thi sáng,chưa chiều or tối thế.:D:D,có gì post đề t xem vs^^

R

riely_marion19

@kidz.c :|:|:|:| t cũng nghĩ kế hoạch thất bại hay sao, ****************************???
@buimaihuong nhớ hùi tối ths ùi mà ta:-SS, ths ùi đó. :p

T

tbinhpro

Mình chuyển thời điểm sang hum khác rồi,thì do các bạn kêu là chủ nhật bận hết nên mình nghĩ sẽ tổ chức lại vào tối thứ 7 tuần tới đây,xem ai đồng ý nhấn thank cái nhé.Hj2! Vì theo mình được biết chỉ tối thứ 7 là mọi người có thể onl đầy đủ được thôi:p:p

H

hoanghondo94

Ơ Ơ ( mở tròn:-o xoe mắt ngơ ngác:-o:-o :-o) sao pic ta lại im lìm thế này nhỉ , chiều nay chưa làm gì à:-o:-o , ban sáng thấy có vẻ vắng người nên tưởng là đến chiều mới đọ sức..thế mà.......:khi (2)::khi (2)::khi (2):.....vẫn chưa ....)

HAIZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ

Hôm nay chủ nhật mà còn bận hơn các ngày khác nữa...bận cả ngày , vừa đi học về nè...hic....hồi sáng đi học về ..tranh thủ qua box văn chặt chém tí.....qua box nhà mình thấy chẳng có gì mới ..( Mấy câu tích phân kia khó không đỡ nổi...:khi (92)::M039:) làm sao đây..................hic...............mà sắp thi thử đại học..theo chương trình học của bộ GD&ĐT thì chưa học đến nguyên hàm , tích phân nên chưa thi vào , mình phải học các phần khác nhiều hơn...hu...hu...)

Hy vọng lần sau (vào thứ 7 gì đó ) Bình sẽ tổ chức vụ này ổn ...:D , các mem yêu toán nhiệt tình tham gia nhé....ke ke...:khi (45):

T

tbinhpro

Ukm!Thank hoanghondo94 nhé!Mọi người bận học hết rùi,chuyển sang tối thứ 7 tuần sau,nhớ có mặt nghen.Thời gian chốt hạ rùi đó.Còn mấy câu tích phân chưa thấy cậu giải ở trong topic kia đâu nhé!:p:p:p
Bài khó và hay nên mình mới post lên để mọi người tham khảo mà.Cứ lúc nào tớ onl thì y rằng chả có ai cả.Cứ hỏi sao làm bài tập chẳng thấy chủ topic đâu cả.T-T

H

hoanghondo94

Ak tiện chỗ trường cậu bao giờ thi thử đại học xong cho topic cái đề đó làm thử lun nhé!

Cái đó thì okie thôi ....khoảng 1 tuần nữa...haizz...... chắc đề cũng khó , mà bọn tớ học đến đâu thi đến đó ( chương trình học thì có nhiều phần chưa học đến -- theo quy định của bộ ) trường tớ lại không phải trường chuyên , lớp chọn thì học gần xong chương trình nên làm cả cái đề thì không sao chứ lớp học theo chương trình chuẩn thì thi kiểu gì ( tụi đó chưa học tới ) thế nên cái dề ra ở phạm vi cả 2 ban cơ bản và nâng cao đều có thể làm được ( tuy nhiên mức độ khó thì vẫn như thế == thi đại học đó ) LO QUÁ ĐI MẤT :khi (47)::khi (47):

V

vctpro

Mình chuyển thời điểm sang hum khác rồi,thì do các bạn kêu là chủ nhật bận hết nên mình nghĩ sẽ tổ chức lại vào tối thứ 7 tuần tới đây,xem ai đồng ý nhấn thank cái nhé.Hj2! Vì theo mình được biết chỉ tối thứ 7 là mọi người có thể onl đầy đủ được thôi:p:p

chuyển vào lúc đó thì cho tui tham gia vs nèo
tên thật: Vũ Chí Thiện
lớp :12
mình cũng chỉ học khá thui

P

passingby

Buồn ghê gớm!
Chán ghê gớm!
Mệt mỏi ghê gớm!
Mơ hồ ghê gớm !
Lạc lõng ghê gớm !
Bơ vơ ghê gớm!
Nhớ mọi người ghê gớm........
~~Tự kỉ ghê gớm ~~
Mọi người đi đâu hết cả rồi.........Gia đình mà chia rẽ thì trái tim còn nguyên vẹn đc ko hả trời :((

P/S: Điên ghê gớm :|

-----------------------------------------------------------------------------------------

Last edited by a moderator:
T

tbinhpro

Sắp hết năm cũ và sang năm mới rồi nên mình hơi bận trả lời nốt câu hỏi còn thắc mắc,Vì vậy sẽ có chút gọi là vắng mặt chút ít,hj2.Sắp năm mới rồi ai có ý tưởng cho 1 Event mới không.Mọi người hãy cố gắng tham gia topic tích cực nhé!
Ak 1 điều đặc biệt nữa.Là theo quyết định tối thứ bảy tuần này tổ chức nốt cái Event kia ý,đúng vào hum 31/12/2012 đó.Mọi người nhớ onl đầy đủ để chào mừng 1 năm mới với nhau nhé!:p:p:p:p:p
Ak ông Khanh máy sửa xong chưa đó,nhớ sửa xong trước ngày đó để onl cùng mọi người nhé.:p:p:p
Ban quản trị mình tổ chức liên hoan lun nhé.Xem ăn lẩu hay gì đây.Trời lạnh thèm món lẩu quá thui.

P

passingby

Sắp hết năm cũ và sang năm mới rồi nên mình hơi bận trả lời nốt câu hỏi còn thắc mắc,Vì vậy sẽ có chút gọi là vắng mặt chút ít,hj2.Sắp năm mới rồi ai có ý tưởng cho 1 Event mới không.Mọi người hãy cố gắng tham gia topic tích cực nhé!
Ak 1 điều đặc biệt nữa.Là theo quyết định tối thứ bảy tuần này tổ chức nốt cái Event kia ý,đúng vào hum 31/12/2012 đó.Mọi người nhớ onl đầy đủ để chào mừng 1 năm mới với nhau nhé!:p:p:p:p:p
Ak ông Khanh máy sửa xong chưa đó,nhớ sửa xong trước ngày đó để onl cùng mọi người nhé.:p:p:p
Ban quản trị mình tổ chức liên hoan lun nhé.Xem ăn lẩu hay gì đây.Trời lạnh thèm món lẩu quá thui.
Tớ chỉ thấy nhớ mọi người thôi. :((
P/S: Ko có ý niệm nào trong đầu bây giờ cả :((

M

maxqn

Hôm đó nếu chưa sửa xong thì để t xuống dưới mượn máy cũng đc, chắc ok. Hè
Hj2 nhấn thank pan cái với sự cảm ơn chân thành của mình và cho cái số liệu của pan nó đẹp lun,thank ai đó nốt 3 lần là được những con số cũng khá đẹp đó:949/686/480 :D

Last edited by a moderator:
T

tbinhpro

Bàn kế hoạch sau khi thi thố xong liên hoan lun nhé!Đánh chén chém gió tung toàn box Toán 12 mình lun nhé mọi người.:d:d:d:d=))=))=))

P

passingby

Bàn kế hoạch sau khi thi thố xong liên hoan lun nhé!Đánh chén chém gió tung toàn box Toán 12 mình lun nhé mọi người.:d:d:d:d=))=))=))
Uh uh =)) =)) =)) Vui quá =))
Hết tự kỉ rồi.........:D Đúng là ko đâu bằng nhà mình á =))
Để t lên cái menu + tranh chân "nấu nướng" nhé. Đảm bảo 100% đi hót pi tờ ngay món đầu tiên =))
P/S: Đợi thi thử xong cái đã. Nhưng tạm thời thứ 7 chém gió 1 trận đi \m/
Vui ghê gớm =))
Send this song to my loves: :-* Đoạn chorus nghe hay ghê gớm =))
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Remember-Me-Lee-Hyori/ZWZ96OUO.html
I Love U !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom