Không xem được bài giảng!

H

hocmai.cskh

Chào em.

Vì muốn phù hợp với hình thức học trên mạng, Hocmai.vn đã để các video bài giảng ở độ phân giải thấp nhất có thể, nên nếu cho zoom to sẽ dẫn tới việc vỡ khung hình ^^.

Chúng tôi đang cố nghiên cứu các giải pháp khác phù hợp hơn với nhu cầu của các bạn. Mong các bạn thông cảm :)

H

hocmai.cskh

giờ, bài giảng Sinh, thầy Đinh Quốc Hưng. Tôi xem bài giảng ko đc!
Chào bạn!

Mình vừa kiểm tra Bài giảng luyện đề số 01 (phần 2) và vẫn xem được bình thường. Bạn vui lòng click phím F5 để xem bình thường trở lại, nếu vẫn không xem được, bạn cứ báo lại cho chúng tôi được biết.

Chúc bạn học tốt!

A

anhtien_nguyen

tôi vẫn không xem được bài giảng đó.
help me!
help me!
hjhj
tôi xem được rồi! zui quá!

Last edited by a moderator:
F

fcseoul

ui tháng 6 người học đông wa,xem 1 bài giảng mất 1 buổi hic,server hocmai chậm wa,nản thật

H

hocmai.cskh

Hi!

Hocmai.vn đã nhận được thông báo của một vài bạn học sinh về tình trạng lỗi bài giảng trong thời điểm này, Hocmai.vn đã báo cho bộ phận kĩ thuật để xử lí gấp, các bạn vui lòng không thoát ra khỏi bài giảng để tránh mất số lần xem nhé.

Hocmai.vn sẽ có thông báo mới ngay sau khi hệ thống được khắc phục. Mong các bạn thông cảm cho sự cố này :)

Chúc các bạn học tốt!

H

hocmai.cskh

Thông báo!

Hiện tại hệ thống bài giảng của Hocmai.vn đang lỗi, các bạn đang xem bài giảng vui lòng không thoát ra để không bị mất số lần xem nhé.

Hocmai.vn sẽ có thông báo mới sau khi khắc phục xong sự cố.

Mong các bạn thông cảm!

Hiện tại hệ thống đã được khắc phục xong, các bạn đã có thể học được bình thường. Vui lòng click phím F5 để xem tiếp bài giảng.

Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ!

Top Bottom