Thích - Thương Khoảnh khắc crush khiến tim bạn trễ 1 nhịp?

Vi Thị Khánh Hà

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng năm 2017
358
446
96
20
xã Cam Thành Bắc huyện Cam Lâm
mk cũng ko hiểu mk nữa, hai người mk thích đó là bạn thân của nhau, cả 2 người cũng có khá nhiều người theo đuổi, bạn đâu mk không thích 2 người họ chút nào nào gặp nhau là cãi nhau, một người thì nhà giàu còn một người thì khá khá, nói tóm lại là mk sẽ ko thích ai hết

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
mk cũng ko hiểu mk nữa, hai người mk thích đó là bạn thân của nhau, cả 2 người cũng có khá nhiều người theo đuổi, bạn đâu mk không thích 2 người họ chút nào nào gặp nhau là cãi nhau, một người thì nhà giàu còn một người thì khá khá, nói tóm lại là mk sẽ ko thích ai hết
^^

haha, chị mà làm cùng chắc chị chỉ tư vấn đc 1 câu: '' Thôi e ạ, bỏ người yêu đi, về chung team Ở 1 MÌNH với chị :p ''
em cx ở một mình với chijh ^^

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: hip2608

hip2608

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng chín 2017
2,059
2,338
441
Hà Nội
Hanoi

hip2608

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng chín 2017
2,059
2,338
441
Hà Nội
Hanoi
Cả năm chạm mặt
Các cụ nói cấm có sai :" đẹp trai không bằng chai mặt"
=))))
chị nghĩ là e sang cưa đổ cả nhà nó cũng đc nếu tán nó khó quá, NHẤT CỰ LI- NHÌ TỐC ĐỘ
gần nhau thế này thì có cả cự li với tốc độ rồi :p

• Like
Reactions: Nguyễn Khoa

Thu trang _2216

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng bảy 2018
357
353
71
21
Thanh Hóa
THPT Hàm Rồng
1.Ngủ gục trong lớp, cậu ấy ngồi cạnh bên che bớt ánh sáng lúc thầy nề nếp đi qua liền huých khuỷa tay gọi mình dậy;).
2.Lúc nào trong lớp cx 1 tay vừa viết 1 tay vừa cầm tóc mk để nghịch (mk tóc dài hiccc)
3.Hôm cậu ấy được chị gái giặt áo đồng phục xả thơm phức đến lớp liền giơ tay áo lên mũi mình hỏi thơm k:D

• Like
Reactions: hatsune miku##

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
1.Ngủ gục trong lớp, cậu ấy ngồi cạnh bên che bớt ánh sáng lúc thầy nề nếp đi qua liền huých khuỷa tay gọi mình dậy;).
2.Lúc nào trong lớp cx 1 tay vừa viết 1 tay vừa cầm tóc mk để nghịch (mk tóc dài hiccc)
3.Hôm cậu ấy được chị gái giặt áo đồng phục xả thơm phức đến lớp liền giơ tay áo lên mũi mình hỏi thơm k:D
^^ sướng r nhoa :p:p

Ờ...........
Em mới cưa đc bác giai thui à
Còn dài lém
cứ từ từ , đánh chậm thắng chắc :D:D

Last edited by a moderator:

Nguyễn Khoa

Học sinh tiến bộ
Thành viên
3 Tháng năm 2014
601
858