[Khóa vào 28/12] [Fam] Khu vực chính của Fam

Status
Không mở trả lời sau này.
B

baby_banggia34

:|Có gì vào nhà anh mà quậy,đây là gia đình anh mà.Quậy ở đây thì ko được,đem các trò phá phách của em qua nhà anh đi ;)Mà trời đang lạnh em ạ sao mà ra đường ngủ được.Anh ko muốn thành cô bé bán diêm đâu.Hix...

thế anh NGỐ định chuyển giới tính hay sao mà lại ví mình như cô bé vậy

B

baby_banggia34

uhm.cho tớ tham gia vào nha

name:mây nhỏ(dịch từ tên ra) đố ai tìm được tên tớ đấy
birthday:28/03/93
nick:là tên đăng nhập
tớ là lính mới sau này có gì mọi người giúp đỡ nha...........^-^
bn ơi gia đình tớ ko kết nạp thêm thành viên
có lẽ 1 số ng ko tán thưởng vì Út còn bé.Nhưng..........
Út mà làm nhóm trưởng chị đồng ý cả 2 chân,2 tay luôn.
CỐ LÊN NHA!

C

caheosua

Út thấy hok?
cả nhà đều đồng ý e là nhóm trưởng cố lên nha Út
có đề xuất j` Út trình bày cả nhà sẽ bàn bạc
chị tin Út sẽ là nhóm trưởng xuất sắc đó

S

suzyana

Hjc, Út cảm ơn mọi người nhiều lúm ! Hjc, xúc động qu0á 0a0a
Chị caheosua thi xong ùi, chị làm thư kí riêng cho em hén ^^
Còn ai mún vào nhóm của Út nữa hem?
Út sẽ cố gắng hết mình.
Mọi người yên tâm y
Cảm ơn lần nữa !!...

S

suzyana

Thông báo !!!
Hiện tại đã sắp đến lễ Noel và ngày Tết cổ truyền.
Út nghĩ ta nên có cuộc vui nào đó để các mem trong FAM bớt căng thẳng trong mùa thi.
Ý của Út là để các mem vừa chơi vừa học, ví dụ như đố về kiến thức ngày Tết, Noel,...chẳng hạn.
Nói chung là có liên quan đến 2 ngày lễ đã kể trên.
Sáng kiến này là do caheosua - thư kí riêng của Út, Út thấy cũng hay hay nên nhờ mọi người góp ý hộ, nhất là nhóm [TCSK].
Nếu cả 2 nhóm đều đồng ý thì sẽ tiến hành thôi.
Góp ý nha ^^
Thân!

T

tienduc07

^^Anh nghĩ ý kiến này được nhưng sao chả ai nhắn tin cho anh cả,làm anh bất ngờ quá.Nhưng thế cũng tốt.Có gì Út và Giang cứ tiến hành luôn đi,để anh ngồi xem và chơi cùng các thành viên thôi :p.Nhưng anh nghĩ phải đợi đến khi các thành viên trong nhà đều thi xong như vậy sẽ làm gia đình vui vẻ và đoàn kết hơn.Còn hiện tai mới chỉ có Giang là hoàn thành kì thi học kì 1 còn lại thì anh thấy các mem vẫn còn đang ôn chưa thi.

Có thể vài ngày tới anh sẽ ít onl hơn vì bận một số chuyện riêng nên việc tổ chức trong pic sẽ do Út và Giang toàn quyền quản lí việc giải trí,còn nhóm [TCSK] sẽ để Lan đảm nhiệm việc tổ chức và thông báo các chuyện quan trọng đến các em.Anh sẽ chỉ onl để xem tình hình gia đình thôi.Có gì sau Noel chúng ta sẽ tụ tập lại và bàn một số chuyện cũng như họp [FAM] .Nên có thể anh sẽ nghỉ vài hôm ;)...

Đơn xin nghỉ của anh sẽ có hiệu lực ngay sau khi post bài.Mong các em thông cảm và các hoạt động của gia đình vẫn diễn ra một cách bình thường :p.
Thân!!!

H

hoangoclan161

Chị cũng bất ngờ quá.Cảm ơn Út và nhóm của en.Nhưng chắc chị không thể giúp các em được.Giờ chị ít (mà có khi là chỉ ghé qua để nick khỏi bị phủ bụi thôi.Nên chị chắc cũng phải xin nghỉ giống anh cả thôi.Chị rất xin lỗi,dạo này pa ma làm hơi gắt nên chị ít onl lắm.Lần này chắc phải nhờ 2 mem khác của nhóm TCSK thôi.Chị sẽ xin nghỉ dài dài.Việc xin nghỉ có hiệu lực từ lúc post bài (ăn cắp bản quyền của anh cả ). :) :))

S

suzyana

^^Anh nghĩ ý kiến này được nhưng sao chả ai nhắn tin cho anh cả,làm anh bất ngờ quá.Nhưng thế cũng tốt.Có gì Út và Giang cứ tiến hành luôn đi,để anh ngồi xem và chơi cùng các thành viên thôi :p.Nhưng anh nghĩ phải đợi đến khi các thành viên trong nhà đều thi xong như vậy sẽ làm gia đình vui vẻ và đoàn kết hơn.Còn hiện tai mới chỉ có Giang là hoàn thành kì thi học kì 1 còn lại thì anh thấy các mem vẫn còn đang ôn chưa thi.

Có thể vài ngày tới anh sẽ ít onl hơn vì bận một số chuyện riêng nên việc tổ chức trong pic sẽ do Út và Giang toàn quyền quản lí việc giải trí,còn nhóm [TCSK] sẽ để Lan đảm nhiệm việc tổ chức và thông báo các chuyện quan trọng đến các em.Anh sẽ chỉ onl để xem tình hình gia đình thôi.Có gì sau Noel chúng ta sẽ tụ tập lại và bàn một số chuyện cũng như họp [FAM] .Nên có thể anh sẽ nghỉ vài hôm ;)...

Đơn xin nghỉ của anh sẽ có hiệu lực ngay sau khi post bài.Mong các em thông cảm và các hoạt động của gia đình vẫn diễn ra một cách bình thường :p.
Thân!!!
Vâng, vậy để em và caheosua sẽ sưu tầm tài liệu, câu hỏi kiến thức để qua thi chúng ta sẽ tiến hành thực hiện "ý đồ" :D
Anh cứ yên tâm mà nghỉ, lo ôn thi.
Việc giải trí của FAM chỉ đi tới bước đầu, nhưng sẽ cố gắng vì chỉ có 2 thành viên
(_ __!)
Khoảng 1,2 tuần nữa Út sẽ thi, nên by giờ Út cũng đang lo cho việc học nên 1 ngày, Út chỉ có thể onl 1 lần, sáng hoặc chiều, chứ ko phải đc onl 2 lần như lúc trc'.
Có thông tin gì, caheosua nhớ nhắn tin cho Út nha :)
Thân !!

T

thanchetgoiemlasuphu93

sinh nhật chị Ngọc Lan mah sao hok thấy ai ntin cho em vậy???
mah anh cả là anh Đức, chị cả là chị Ngọc Lan rùi sao nữa vậy???
rùi gđ ta gồm những ai? hay là ai vào đây đều là thành viên của gđ???
út làm trưởng nhóm thì tốt rùi
mà hok biết mình dùng cái nick này có ai nhận ra mình hok choy`

P

pisces.uirgo

nhìn cái chứ kí quen quen!..............??????????/!!!!!!!!!

T

tienduc07

hihihiiiiiiiiii........
nhớ pucca_garu_fun hok????
tui nah

^^Anh ko hề biết em nhưng dù sao em cũng đẫ đăng kí từ trước nên nếu các thành viên trong gia đinh đồng ý.Em sẽ được kết nạp vào gia đình.Cố gắng đi "chưng cầu" ý kiến của các thành viên trong FAM rồi em sẽ có tên trong hộ khẩu(vì đây là trường hợp hy hữu đăng kí nhưng chả họp với FAM buổi nào) :p.

P/S:Nhóm của Út bảo có vụ trò chơi dịp Noel với Tết Nguyên Đán mà sao giờ vẫn chưa triển khai à?Cố gắng triễn khai trong tuần này đi vì tuần sau nữa là đến Noel rồi.Có gì khó anh có thể giúp ;).Cứ thế nhé!

S

suzyana

Hì, tất nhiên là nhận ra.
Là mem của g/đ mà chẳng hiểu tí thông tin gì về gia đình cả là sao nhỉ ?
Khó hiểu thật ! :|

S

suzyana

^^Anh ko hề biết em nhưng dù sao em cũng đẫ đăng kí từ trước nên nếu các thành viên trong gia đinh đồng ý.Em sẽ được kết nạp vào gia đình.Cố gắng đi "chưng cầu" ý kiến của các thành viên trong FAM rồi em sẽ có tên trong hộ khẩu(vì đây là trường hợp hy hữu đăng kí nhưng chả họp với FAM buổi nào) :p.

P/S:Nhóm của Út bảo có vụ trò chơi dịp Noel với Tết Nguyên Đán mà sao giờ vẫn chưa triển khai à?Cố gắng triễn khai trong tuần này đi vì tuần sau nữa là đến Noel rồi.Có gì khó anh có thể giúp ;).Cứ thế nhé!
Hjc, Ngố giúp Út tìm các câu đố về ngày Tết + Noel đi !
Tìm mãi chả thấy :(
caheosua hem thấy onl, em đã nhắn tin nhờ giúp ùj.
Từ nay, chị Miko sẽ là mem của nhóm [AVS] của Út.
Út cũng đã nhờ chị ý.
Nhưng sao Ngố bảo là đợi qua thj mà ?
Em định tổ chức thêm cuộc thi "những dòng chia sẻ", nói về kỉ niệm, cảm nhận về ngày Tết cổ truyền hay Noel chẳng hạn.
Mọi người cho ý kiến nha ^^

S

suzyana

Một số vấn đề Fam ta vẫn chưa giải quyết rõ.
1/ Nội quy FAM vẫn chưa đc Ngố thông báo.
2/ Ngố cũng chưa viết bản tổng kết tất cả các thành viên của FAM để mọi ng` đc rõ hơn (ko muốn gặp tình trạng giống như thanchetgoiemlasuphu93, hjc)
3/ Biệt danh vẫn chưa đc các mem trong g/đ phổ biến để ÚT tổng hợp.
Đề nghị những mem muốn có nickname riêng thì post lên để tiện việc quản lí.
4/ Các cuộc thi sắp tổ chức vẫn chưa nhận đc ý kiến đóng góp từ các mem trong Fam.
Nên việc tổ chức chắc sẽ khó khăn hơn.
Thân !

T

tienduc07

^^ Nội qui thì cũng chả có gì nhiều đâu,cứ làm tốt công việc của mình, đóng góp cho FAM ý kiến của các em.Với lại,một phần cũng vì anh chưa nghĩ ra,thứ hai là hiện tại nhóm [TCSK] chả còn ai,hiện đang bận thi hết thì làm sao soạn thảo được nội qui cho FAM.
Tiếp đến là các thành viên trong FAM anh đã tổng kết trong pic của lunvan mà,đó là do các em ko chú ý thôi.
Chuyện thi thố thì Út với Tuyết cứ tự bàn và lên các câu hỏi đi,anh mà giúp thì lấy ai trả lời nữa :p.

P/S:Các mem nhà mình đâu hết rồi mà im tiếng thế,hình như các mem chơi trốn tìm thì phải.Có gì thì góp ý cho anh 1 câu chứ thế này thì sao gọi là gia đình được.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom