[Khóa vào 28/12] [Fam] Khu vực chính của Fam

Status
Không mở trả lời sau này.
S

suzyana

Nhóm Góp ý và giúp đỡ của FAM là nhóm nào vậy Ngố ?
Nhóm của Út thì Út đã và đang tìm tên chứ nếu cứ thế này mãi thì sẽ dễ bị nhầm lẫn (_ __!)
Ngố ơi, giúp Út tìm tên với !!!

P

pucca_garu_fun

Báo danh
nick puca_garu_fun hoặc thanchetgoiemlasuphu93
sn 22/9/1993
anh tienduc07 hok báo cho em nên em hok biết
mấy ngày hok onl :((
mah hok biết có phải báo biệt danh hok vậy????

T

tienduc07

Nhóm góp ý và giúp đỡ FAM ra đời để trợ giúp cho các thành viên trong gia đình bất cứ việc gì.Anh nghĩ nên đặt tên cho nhóm này là [AVS] và bắt đầu hoạt động ngay nếu như có đủ thành viên.Hoặc sẽ đê khi các mem thi xong rồi hoạt động 1 thể.Hiện giờ nhóm có 2 thành viên là anh và Út.Nhiệm vụ là giải quyết mọi vấn đề của các thành viên và tư vấn mọi thứ có thể để giúp các mem.
Hiện giờ nhóm sẽ để Út quản lí 1 thời gian,vì anh đang ốm nên sẽ ko onl được nhiều.Đành phải nhờ Út giúp vậy :p.

D

donquanhao_ub

oài, ảnh cả ốm ák, thế thỳ như con thuyền sắp byj chìm rồi còn gì nữa.
Trọk chúc Ngố mau mau mừ khỏi bệnh còn onl và còn quản lí gia đình nữa
Thân

Last edited by a moderator:
S

suzyana

Nhóm góp ý và giúp đỡ FAM ra đời để trợ giúp cho các thành viên trong gia đình bất cứ việc gì.Anh nghĩ nên đặt tên cho nhóm này là [AVS] và bắt đầu hoạt động ngay nếu như có đủ thành viên.Hoặc sẽ đê khi các mem thi xong rồi hoạt động 1 thể.Hiện giờ nhóm có 2 thành viên là anh và Út.Nhiệm vụ là giải quyết mọi vấn đề của các thành viên và tư vấn mọi thứ có thể để giúp các mem.
Hiện giờ nhóm sẽ để Út quản lí 1 thời gian,vì anh đang ốm nên sẽ ko onl được nhiều.Đành phải nhờ Út giúp vậy :p.
Hjc, em muốn làm nhóm trưởng mãi luôn.
Ứ chịu làm tạm thời. :(
Nhưng AVS là gì thế nhỉ ? :|
________
Vấn đề biệt danh.
Mem của FAM chúng ta có ai muốn có biệt danh hem ?
Tự tìm cho mình 1 cái nickname rồi post lên, Út sẽ tổng kết nhá.
Thân !

T

tienduc07

[AVS] là tên viết active volunteers tức tình nguyện viên năng động.Nhiệm vụ như đã nói ở trên là giải quyết mọi vấn đề của FAM,mọi thắc mắc đều được trả lời nếu có thể.Ko những thế đây sẽ là nơi chia sẻ các chuyện vui buồn của các thành viên sẽ được nhóm [AVS] lắng nghe và chia sẻ.

P/S:Nếu Út thấy được thì để em làm nhóm trưởng luôn, anh bớt được một việc nhưng phải chắc chắn là làm tốt và hoàn thành được nha :p.

P

pisces.uirgo

anh này bỏ trách nhiệm đây! đó là 1 cv khó, nhiều trách nhiệm, sự nhạy bén, tấm lòng chân thành, giàu nhiệt....etc!

S

suzyana

[AVS] là tên viết active volunteers tức tình nguyện viên năng động.Nhiệm vụ như đã nói ở trên là giải quyết mọi vấn đề của FAM,mọi thắc mắc đều được trả lời nếu có thể.Ko những thế đây sẽ là nơi chia sẻ các chuyện vui buồn của các thành viên sẽ được nhóm [AVS] lắng nghe và chia sẻ.

P/S:Nếu Út thấy được thì để em làm nhóm trưởng luôn, anh bớt được một việc nhưng phải chắc chắn là làm tốt và hoàn thành được nha :p.
Vâng, cái tên hay lắm ! Em rất thích cái tên này.
Em thì luôn thích sự năng động mà ^^
Cảm ơn Ngố nhiều nhiều nha :D
p/s : Vâng, Út chắc chắn là làm tốt và hoàn thành mà !
Lòng tốt thì Út hem thiếu đâu :p
Đừng lo hén :)>-
Ngố cũng có thể thỉnh thoảng kiểm tra hoạt động của nhóm AVS mà ;)

T

tienduc07

anh này bỏ trách nhiệm đây! đó là 1 cv khó, nhiều trách nhiệm, sự nhạy bén, tấm lòng chân thành, giàu nhiệt....etc!

Hix,Vân Anh lại hiểu nhầm anh rồi.Em ko thấy Út nhà mình nhiệt tình với việc này thế sao?Nếu anh mà lấy luôn chức nhóm trưởng mới gọi là tham công tiếc việc,ôm mọi việc của gia đình ý.
Với lại mọi thành viên nên góp chút công sức cho gia đình một tí.Từ khi lập pic mới có mỗi anh với Út là có nhiều ý kiến nhất.Út lại bé nhất nhà chứ,cũng năng động nhất luôn.Anh có thể thông cảm vì thời gian này các em đang bận ôn thi và ko thể onl nhiều nhưng ít nhất cũng phải có ý kiến gì chứ.Những điều các em góp ý sẽ giúp gia đình hoạt động cũng như giải trí sẽ vui hơn.Mong các em có thể hiểu ;).
Thân!!!

S

suzyana

[AVS] Hoạt động của nhóm. - Theo Út, nhóm sẽ hoạt động ngay sau khi kì thi học kì trôi qua.- Đồng thời, lúc hoạt động cũng là lúc Út tuyển thêm mem cho nhóm [AVS].
- Có lẽ một số người không tán thành việc Út làm nhóm trưởng vì Út còn bé. Nhưng...đâu phải bé là ko làm đc việc đâu.

Thân !

K

kudo_sinichi

Đúng zậy đó!!! Tuy bé nhưng thấy Út năng động, nhiệt tình lắm đó nha!!! Chị thì đồng ý thôi!!! Chúc Út hoàn thành tốt nhiệm vụ!!! :)

C

caheosua

[AVS] Hoạt động của nhóm. - Theo Út, nhóm sẽ hoạt động ngay sau khi kì thi học kì trôi qua.- Đồng thời, lúc hoạt động cũng là lúc Út tuyển thêm mem cho nhóm [AVS].
- Có lẽ một số người không tán thành việc Út làm nhóm trưởng vì Út còn bé. Nhưng...đâu phải bé là ko làm đc việc đâu.

Thân !

Út đừng nghĩ vậy!1
chị nghĩ cả nhà mình đều đồng ý thôi:p
chị thi học kì xong rùi có gì đề nghị chị thì cứ bảo nha chi sẽ làm thư kí riêng cho Út trong 2 tháng chị rảnh nhất

H

hoahuongduong93

ah, gia đình FAM đông vui quá ha.
thế này thì vào phá quậy chắc tưng bừng lắm đó nha. hjx hjx hjx
anh tienduc07 nha. anh nhớ đó. mấy ngày nữa, em vào phá nhà anh, cho anh ra đường mà ngủ nha. hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

T

tienduc07

ah, gia đình FAM đông vui quá ha.
thế này thì vào phá quậy chắc tưng bừng lắm đó nha. hjx hjx hjx
anh tienduc07 nha. anh nhớ đó. mấy ngày nữa, em vào phá nhà anh, cho anh ra đường mà ngủ nha. hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

:|Có gì vào nhà anh mà quậy,đây là gia đình anh mà.Quậy ở đây thì ko được,đem các trò phá phách của em qua nhà anh đi ;)Mà trời đang lạnh em ạ sao mà ra đường ngủ được.Anh ko muốn thành cô bé bán diêm đâu.Hix...

B

boon_angel_93

uhm.cho tớ tham gia vào nha

name:mây nhỏ(dịch từ tên ra) đố ai tìm được tên tớ đấy
birthday:28/03/93
nick:là tên đăng nhập
tớ là lính mới sau này có gì mọi người giúp đỡ nha...........^-^

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom