Vật lí Khóa học

Thảo luận trong 'Môn VẬT LÍ' bắt đầu bởi trantiendunga5, 13 Tháng tư 2019.

Lượt xem: 69

1. trantiendunga5

trantiendunga5 Học sinh mới Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THPT Nguyễn Trãi
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Mình muốn mua một khóa pen i vật lí n2 mà không biết chọn của thầy mào. Mọi người tư vấn giúp mình với
    upload_2019-4-13_21-24-28.png upload_2019-4-13_21-24-28.png

Toji Takeshi thích bài này.
  2. baochau1112

baochau1112 Trưởng nhóm Văn tập sự Cu li diễn đàn TV BQT tích cực nhất 2016 TV ấn tượng nhất 2017

Trường học/Cơ quan:
    Vi vu tứ phương

Trước đây mình có học Lí và mình thấy thầy Nam giảng khá thú vị nhưng giảng rất nhanh, đề hơi căng nếu chọn N2 thì thực sự hơi quá trình một chút. Mình nhớ có lần làm đề thầy Nam thì không biết câu hỏi đó bắt nguồn từ chương trình nào luôn. Thầy hay nói chuyện ngoài lề lắm á. Nhưng có tính giáo dục và định hướng học tập thi cử lắm á bạn. Còn thầy Đức thì giảng tường tận hơn và cho đề cũng tương đối ổn. Thầy chú trọng giảng chậm chắc, tương đối kĩ. Nhưng đây là lời mà bạn mình kể khi chọn học thầy nên mình cũng không rõ cho lắm nên ko thể review cho bạn đúng nhất được. Cơ mà nếu đã chọn N2 thì mình hơi nghiêng về thầy Đức. À mà mình nhớ có học thử, bạn học giải thử 1 đề là biết á ^^

Lê Văn Đông, hip2608, Toji Takeshi2 others thích bài này.
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted