Ngoại ngữ KHẢO SÁT CỦA BOX ANH

NTD Admin

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười một 2017
2,086
3,693
559
Nghệ An
THCS Hùng Sơn
Vấn đề cần quan tâm ở đây là video chị Dương ạ , thực ra sự kiện định tổ chức của các chị rất hay nhưng nên giảm tải sử dụng thiết bị lại một chút .

NTD Admin

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười một 2017
2,086
3,693
559
Nghệ An
THCS Hùng Sơn
Ý em là có thể dùng ghi âm không nhất thiết là video . Tuy ở đây video sẽ đảm bảo tính công bằng hơn nhưng không phải bạn nào cũng có laptop có đủ cam và rec . Không phải bạn nào cũng có thể sử dụng smartphone

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
Vấn đề cần quan tâm ở đây là video chị Dương ạ , thực ra sự kiện định tổ chức của các chị rất hay nhưng nên giảm tải sử dụng thiết bị lại một chút .
Bây giờ giữa 1 bài thu âm được điểm cao nhưng bài nói là của một người khác hay copy từ 1 bài khác và 1 bài video bản thân em tự nói nhưng điểm bình thường thì em thấy thế nào?
Chị nhớ là diễn đàn là trình duyệt web, vậy các bạn lên diễn đàn bằng cách nào vậy?
Ý em là có thể dùng ghi âm không nhất thiết là video . Tuy ở đây video sẽ đảm bảo tính công bằng hơn nhưng không phải bạn nào cũng có laptop có đủ cam và rec . Không phải bạn nào cũng có thể sử dụng smartphone
Bọn chị biết có rất nhiều bạn như vậy, nhưng vì cái gọi là công bằng nhất cho các bạn thôi. Bọn chị cũng chẳng phải là nhà từ thiện để mà giúp đỡ hay kêu gọi tất cả phải cố gắng tham gia hay tạo điều kiện tốt nhất để tham gia. Mỗi người có 1 hoàn thành khác nhau, nên phải tự biết cái gì mình có và cái gì mình không có.

• Like
Reactions: NTD Admin

NTD Admin

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười một 2017
2,086
3,693
559
Nghệ An
THCS Hùng Sơn
Bây giờ giữa 1 bài thu âm được điểm cao nhưng bài nói là của một người khác hay copy từ 1 bài khác và 1 bài video bản thân em tự nói nhưng điểm bình thường thì em thấy thế nào?
Chị nhớ là diễn đàn là trình duyệt web, vậy các bạn lên diễn đàn bằng cách nào vậy?
Ở đây . video là một cách chấm điểm tốt và công bằng nhưng chị hiểu cho là muốn có video đâu phải dễ . Up lên diễn đàn đâu phải mình điện thoại tablet, PC đều làm được mà chị

• Like
Reactions: Maianh2510

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
Ở đây . video là một cách chấm điểm tốt và công bằng nhưng chị hiểu cho là muốn có video đâu phải dễ . Up lên diễn đàn đâu phải mình điện thoại tablet, PC đều làm được mà chị
Em có thấy bản thân đang mâu thuẫn không? Khi PC thậm chí còn tiện hơn cả điện thoại và tablet

NTD Admin

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười một 2017
2,086
3,693
559
Nghệ An
THCS Hùng Sơn
Em có thấy bản thân đang mâu thuẫn không? Khi PC thậm chí còn tiện hơn cả điện thoại và tablet
Không chị ạ nhưng PC thì có cam rời mới có thể làm video được . Em rất tán thành ý kiến của BTC vì rất hay nhưng có rất nhiều bạn không thể up video lên được

tuananh982

Á quân kiên cường WC 2018
Thành viên
5 Tháng tư 2017
2,897
7,032
694
Quảng Trị
THPT
Có nhiều phương án mà bạn, đâu cần phải dùng cam PC. Không có điện thoại thì có thể đi mượn, một cái video 2 - 3 phút, up YouTube/ Drive chỉ mất 20 - 30 giây, làm sao mà phải căng vậy nhỉ? Ghi âm đơn giản chắc, bạn cũng phải có tai nghe thì mới ghi âm được, chưa kể các vấn đề về sự công bằng.

Top Bottom