Ngoại ngữ KHẢO SÁT CỦA BOX ANH

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mọi người ơi, mọi người ơi, BOX ANH muốn tổ chức 1 cuộc thi nho nhỏ cho các bạn thành viên của diễn đàn nha. Hôm nay chị muốn hỏi ý kiến mọi người một chút nha.:Tuzki56
Bọn chị muốn tổ chức 1 cuộc thi 3 vòng là quay video theo chủ đề bằng Tiếng Anh khá đơn giản thôi.
Mọi người thấy sao nha, hãy cho bọn chị biết thêm ý kiến ở phía bên dưới nhé :Tuzki33:Tuzki33
PS: có rất nhiều món quà thú vị đến từ HMF nha ~~~:Tuzki48:Tuzki48:Tuzki48

ngochaad

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng sáu 2018
1,031
1,147
176
19
Thái Bình
THCS
Mọi người ơi, mọi người ơi, BOX ANH muốn tổ chức 1 cuộc thi nho nhỏ cho các bạn thành viên của diễn đàn nha. Hôm nay chị muốn hỏi ý kiến mọi người một chút nha.:Tuzki56
Bọn chị muốn tổ chức 1 cuộc thi 3 vòng là quay video theo chủ đề bằng Tiếng Anh khá đơn giản thôi.
Mọi người thấy sao nha, hãy cho bọn chị biết thêm ý kiến ở phía bên dưới nhé :Tuzki33:Tuzki33
em đồng ý cả 2 tay luôn . quay video nói tiếng anh hả chị

The key of love

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng hai 2019
722
3,337
326
Bình Phước
Trường THPT Chuyên Bình Long
Em nghĩ khá tuyệt đó chị, lâu lâu có các cuộc thi nhỏ tạo thú vui cho các bạn với lại cho các bạn biết them nhiều kiến thức mà mình chưa học. Em đồng ý hai tay hai chân :D

minhthu2k5

Học sinh tiến bộ
Thành viên
31 Tháng năm 2018
1,070
1,095
201
Quảng Nam
Hogwarts
Cuộc thi thì vui rồi ạ, nhưng phải quay video sao á? Hay làm radio được không chị?

Đồng Thị Thùy Trang

Học sinh chăm học
Thành viên
23 Tháng mười hai 2018
265
148
51
20
Hải Phòng
THCS Tân Phong
Thực sự là tổ chức cuộc thi như thế này rất vui, nhưng phần quay video là khá ngại nên e nghĩ cũng coá một số người nghĩ giống e( theo quan điểm của e là vậy)

• Like
Reactions: diemlinhphuong

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
Thực sự là tổ chức cuộc thi như thế này rất vui, nhưng phần quay video là khá ngại nên e nghĩ cũng coá một số người nghĩ giống e( theo quan điểm của e là vậy)
Các em có thể che mặt nha, nhưng chị cần phần miệng của các em để biết rõ các bạn đang quay hay đang phát từ 1 bài nào khác để đảm bảo tính công bằng cho tất cả các em nhé

• Like
Reactions: yebingbing

Nguyễn Duy Tùng

Học sinh mới
Thành viên
18 Tháng một 2018
5
0
16
21
Phú Thọ
THPT Thanh Ba
Chị ơi cho em hỏi cuộc thi bắt đầu từ bao giờ đến bao giờ vậy ạ! Đầu tiên thì quay video về chủ đề gì ạ

Minh Dora

Siêu sao Hóa học
Thành viên
5 Tháng chín 2017
1,751
1,638
276
Thanh Hóa
Ở đâu đó
Em hơi ngại quay video
Còn lại thì OK

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
Chị ơi cho em hỏi cuộc thi bắt đầu từ bao giờ đến bao giờ vậy ạ! Đầu tiên thì quay video về chủ đề gì ạ
Hiện tại bọn chị đang khảo sát nha em, nếu tất cả mọi người đều đồng ý thì có lẽ là khoảng tuần thứ 3 của tháng 4 này bắt đầu hoặc cũng có lẽ là sớm hơn.
Phần đầu tiên là Introduce nhé

Em hơi ngại quay video
Còn lại thì OK
Em có thể che phần trên của khuôn mặt nhé, chị chỉ cần miệng em hoạt động là được rồi :vvvvvv

Last edited by a moderator:

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Lâu rồi box Anh không có sự kiện gì mới nè . Đọc bài viết này em tự nhiên thấy vui lắm :)
Chắc chắn sẽ có nhiều người ủng hộ ạ :) Em hóng :D

tuananh982

Á quân kiên cường WC 2018
Thành viên
5 Tháng tư 2017
2,897
7,032
694
Quảng Trị
THPT
Q: Part 1 thi cái gì???
A: Part 1 các bạn sẽ giới thiệu về bản thân trong vòng 3 phút, đừng giới thiệu quá nhiều về gia đình, hãy tập trung nhiều hơn vào bản thân.
Q: Mình ngại quay video...
A: Bạn có thể đeo khẩu trang nếu muốn, tuy nhiên, BTC khuyến khích bạn nên tự tin, khi đó bạn có thể dùng body language hay biểu cảm tốt hơn, tăng ấn tượng trong mắt mọi người.

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
Q: Part 1 thi cái gì???
A: Part 1 các bạn sẽ giới thiệu về bản thân trong vòng 3 phút, đừng giới thiệu quá nhiều về gia đình, hãy tập trung nhiều hơn vào bản thân.
Q: Mình ngại quay video...
A: Bạn có thể đeo khẩu trang nếu muốn, tuy nhiên, BTC khuyến khích bạn nên tự tin, khi đó bạn có thể dùng body language hay biểu cảm tốt hơn, tăng ấn tượng trong mắt mọi người.
Êu êu, không được đeo khẩu trang nha ~~~~

• Like
Reactions: hoa du

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
chị ơi cuối tháng 4 được không ạ?
em cũng muốn tham gia lắm mà ngặt nỗi tuần thứ 3 của tháng 4 em lại thi học kì rồi
Chị sẽ khảo sát về thời gian của các bạn khác nữa nhé để sắp xếp lịch phù hợp và thoải mái nhất cho mọi người nha

Top Bottom