kêu gọi hocmai.vn mở khóa luyện đề môn hóa thầy Ngọc !

Status
Không mở trả lời sau này.
T

trinhthai1994

chả hiểu học mãi làm ăn kiểu quái gì. bao nhiêu ý kiến về khoá thầy ngọc mà không thấy học mãi trả lời. bó tay toàn tập

H

hanghoian94

sao bạn lại nghĩ đây là pđ.Mọi người kêu gọi hocmai cho ra khoá thầy ngọc chứ có ai bảo bỏ khoá thầy sơn đi thay khoá thầy ngọc đâu.Thi đại học thì ai mà chẳng muốn mình được học những thầy cô tốt nhất.Mong muốn của mọi người hoàn toàn chính đáng.

A

anhtien_nguyen

tình là dân tình đang rất phẫn nộ... đây có thể gọi là "Mùa Xuân Hocmai.vn" ko nhỉ... Mong là BQT có câu trả lời sớm. Mọi người bình tĩnh đã. Thầy Ngọc còn phải dạy bên LTĐB nữa, đến cuối tháng 5 mới hết chương trình

G

giapvantuan94

Tất cả mọi việc trên đã chứng tỏ một điều: Thầy Ngọc đang được yêu quí nhất trên hocmai.vn :D

T

trinhthai1994

ở học mãi này thầy vũ khắc ngọc dạy tuyệt vời nhất. thầy có nhiều thủ thuật và phương pháp đặc biệt rất cần cho học sinh khi thi trắc nghiệm.nếu không có khóa thầy ngọc chắc chắn sẽ có sự phản đối mạnh mẽ từ phía học sinh . bởi vậy mong học mãi lắng nghe ý kiến chúng em mở khóa thầy ngọc. đó là ưu tiên hàng đầu của học mãi vào thời điểm này.

T

trinhthai1994

mong học mãi trả lời chúng em một cách sớm nhất và thoả đáng nhất

Last edited by a moderator:
F

friendly_aoe

Công nhận thầy dậy hay thật. Học thầy không những được học kiến thức mà còn cả kĩ năng tư duy. Không chỉ tư duy ở môn hóa mà còn cả ở ngoài cuộc sống. Thật sự nhận xét môn câu : Thầy dậy đẳng cấp :)
Mình cũng không phải là Fan hâm mộ của thầy Ngọc nhưng mà xem qua các bài giảng trên Hocmai đặc biệt là bài " Một số phương pháp tư duy đặc trưng và đặc biệt để giải nhanh đề thi Đại học – Cao đẳng" thì nhận thấy điều đó.
Luôn ủng hộ thầy. Chúc thầy năm mới sức khỏe, vẫn mai giữ vững niềm đam mê của mình :)

N

ngobaochauvodich

thắc mắc

Khi vào phòng thi Đại Học, học sinh tụi em kiến thức thì đã chuẩn bị kĩ, nhưng kinh nghiệm xử lí đề thi và chiến lược làm bài thì chưa có.Mong quý thầy cô chỉ cho tụi em.Nhất là môn Sinh và môn Hóa. Lỡ mà học sinh nào xấu số nhận phải đề thi mà mã đề thi đó sắp xếp những câu khó lên đầu tiên, chắc chắn sẽ bị "TÁI XANH MẶT" + sự run rẫy do tâm lí phòng thi

K

kimcle

V

vnbot99

đúng rồi thầy sơn giải toàn nhìn đáp án mà còn hay nói sai . Năm ngoái học rồi chán lắm , năm nay ôn lại chỉ mong có thầy ngọc thôi.................

T

tranphuong321

mình cũng mong được khoá luyện đề của thầy ngọc.
nhưng bạn vnbot99 không nên nói thầy sơn như vậy.
thầy ngọc dậy hay thiệt nhưng thầy cũng toàn dùng đến máy tinh sách tay còn j.
bạn thử đặt mình vào trường hợp của thầy xem ,ai mà nói bạn như thế trước 1 web lớn thế này thì thế nào???

B

buivan100894

mình cũng mong được khoá luyện đề của thầy ngọc.
nhưng bạn vnbot99 không nên nói thầy sơn như vậy.
thầy ngọc dậy hay thiệt nhưng thầy cũng toàn dùng đến máy tinh sách tay còn j.
bạn thử đặt mình vào trường hợp của thầy xem ,ai mà nói bạn như thế trước 1 web lớn thế này thì thế nào???

không tin down về mà xem , làm 1 đề rồi thầy giải sai mấy câu lý thuyết

N

ngoc_online_9x

Mấy ngày nay thầy có nhận được rất nhiều tin nhắn và email của các bạn học sinh đòi thầy giải thích lý do: vì sao không có khóa Luyện đề??? Sau đó, các bạn tiếp tục mở rất nhiều topic có tính chất "tấn công" hocmai.vn.
Tuy nhiên, đến lúc này thầy vẫn chưa thể trả lời các em điều gì, vì chính bản thân thầy cũng chưa nhận được bất cứ thông tin nào từ hocmai. Thầy muốn thống nhất quan điểm với hocmai rồi mới nói rõ với các em để tránh những ảnh hưởng tiêu cực sau này. Trong thời gian đó, thầy mong các em bình tĩnh, kiên nhẫn và có những góp ý mang tính xây dựng, hòa nhã hơn.
Thầy luôn cố gắng hết mình để có thể mang tới những kiến thức hay nhất, tốt nhất và cần thiết nhất cho các em. Tuy nhiên, chính việc các em đặt kỳ vọng quá nhiều vào các khóa học của thầy cũng làm thầy bị áp lực và chưa thực sự làm tốt được như kỳ vọng và khả năng của thầy.
Thời gian tới thầy sẽ rất bận và có phần bị quá tải nhưng thầy hứa với các em, trong trường hợp hocmai không mở khóa Luyện đề của thầy thì thầy sẽ nâng số lượng Đề thi thử trong giai đoạn 6 của Khóa Luyện thi Đảm bảo lên 6-8 đề để các em vẫn có thể có được một "Khóa luyện đề" nho nhỏ :)

Nguyên văn lời thầy nói trên facebook đó mọi người hãy kiên nhẫn chờ đợi đi

M

minhhvq

Sao mọi người không lo học đi, cứ phải làm loạn lên làm gì, cái gì có ắt sẽ có, mà đơn giản là trên mới chỉ là các khóa học dự kiến, và hơn nữa, trong khóa luyện thi đảm bảo môn hóa thầy ngọc cũng đã có 5 đề thi, 2 bài về phương pháp, như vậy nếu các bạn quan tâm thì có thể học rồi, 10 đề hay 20 đề thì cũng chỉ là luyện tập thêm, trong 5 đề của thầy cùng với 2 bài phương pháp đó mọi người có thể dùng làm mẫu, làm thêm các đề khác, các tài liệu, sách tham khảo, ... đâu có ít. Nếu như các bạn không tham gia khóa đảm bảo, thì đến khoảng cuối tháng 5 đầu tháng 6, chắc học mãi cũng sẽ cho đăng ký lẻ từng bài trong khóa học đó, khi đó có thể luyện tập thêm và chuẩn bị nước rút. Cùng học nào!

V

vukhacngoc94

phải công nhận độ gan lỳ của học mãi. bao nhiêu ý kiến mà không có một câu thích đáng cho học sinh.thầy ngọc bảo chưa nhận được lời đề nghị của học mãi.không thể chịu được trang web này .Bức xúc quá đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

T

tiendung926

:( Mình rất biết ơn thầy Sơn nên những lời nói động chạm đến thầy mình không để yên đâu..Thầy nào cũng có khi nhầm lẫn.

T

tiendung926

:( Đặt kì vọng vào thầy giáo quá nhiều..
Nếu muốn làm đề thì tìm kiếm trên mạng thiếu rỳ !!!!!!!!!!!!!!!!!
Thầy Sơn đừng để ý những lời nói linh tinh kém hiểu biết của trẻ con nhé !..
Em thấy thầy dạy rất hay...Ngay cả anh chị bạn bè em học ở đây những năm trước còn nói rằng : anh thấy trên học mãi thì dạy toán được nhất là thầy Trần Phương..thầy khải thì 70%...Môn hóa thì Thầy Sơn..
Còn mấy bạn trên kia nhé ! Các cậu không học thầy Sơn nhưng bọn tớ thích học..đừng nói ra những lời như vậy để thầy còn có tâm huyết dạy bọn tớ chứ .. có ai nói động đến thầy Ngọc của các cậu đâu nào .. Sao các cậu vô văn hóa quá vậy ..

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom