kêu gọi hocmai.vn mở khóa luyện đề môn hóa thầy Ngọc !

Status
Không mở trả lời sau này.
S

slimhelu

N

nguyenga94

thầy sơn học cũng đc mà. các bạn thấy học thầy ngọc hay hơn ah. tại mình chưa học thầy ngọc bjo nên ko biết dạy có đc hay không nữa

T

trinhthai1994

thầy ngọc dạy hay nhất mà lại không có.đề nghĩ học mãi mở khoá thầy ngọc.

K

kimcle

Đề nghị hocmai mở thêm khóa luyện đề thầy VŨ KHẮC NGỌC giúp chúng em, chúng em là người hiểu nhất: ai là người cần cho mình lúc này!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

K

keen14

biểu tình! đề nghị học mãi mở khoá thầy ngọc!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

V

vukhacngoc

đề nghị hocmai cho biết lí do tại sao ko mở khóa luyện đề thầy Ngọc!
hocmai biết là mọi học sinh 12 đều mong chờ khóa này mà!

H

hotboysnam

đồng ý với các bạn, đưa topic này lên đầu, và anh hocmai phải vào trả lời rõ ràng cho học sinh

K

keen12

phản đối đến khi nào học mãi mở khoá thầy vũ khắc ngọc. anh em Ơi cho ý kiến nha

L

lache

đúng đó thầy dạy vừa hay vừa dễ hiểu lại có những cách giải độc nữa. T thấy các khoá học hoá chỉ có thầy dạy được thế thôi

B

baoyen7794

khoá thầy ngọc muôn năm !!!!!!!!!!!!!đề nghị mở thêm khoá thầy ngọc :mad::mad::mad::(:)(:)(:)(:)(:)(:)o:eek::eek:

D

destinyx4

Nếu không có khoá của thầy Ngọc thì sinh ra khoá của thầy Sơn làm j ạ!!! có ai học đâu hixxx
Mà các bạn yên tâm đi có phải thầy Ngọc chỉ dạy mình trang hocmai đâu nhỉ:D
vẫn còn cơ hội hihi

N

nguyenga94

tớ thấy thầy sơn day cũng ok mà
chắc thầy ngọc bận hoặc có lí do gì đấy thui.

S

slimhelu

không hiểu hocmai và thầy có Ngọc có chuyện gì mà không hợp tác mở khóa luyện đề ~ rõ ràng thầy Ngọc dạy rất hay và được rất nhiều bạn học sinh yêu mến , không phải bây giờ mới nói mà trước đây các bạn cũng đã rất mong chờ hocmai ra khóa luyện đề thầy Ngọc , cũng có nhiều topic nói về vẫn đề này rồi, tại sao giờ lại không có cơ chứ ! hocmai kinh doanh nhưng cũng phải đặt ý kiến nguyện vọng của học sinh lên trên chứ ! mong hocmai cho một lời giải thích thỏa đáng !

Last edited by a moderator:
T

trunghieu3

các bạn có bị vấn đề gì không mà cứ chưa gì đã sồn sồn lên thế ? rồi nói linh tinh học mãi và thầy Ngọc có vấn đề gì ? các bạn nghĩ mình muốn gì cũng dc ah , thầy đâu phải chỉ dạy trên học mãi , có thể thầy bận thôi . mấy cm của vài bạn trên ko biết thầy Sơn đọc dc thì sẽ buồn thế nào :| bạn nào cần đi hỏi trực tiếp thầy Ngọc chứ đừng nên lập topic kiểu "phản động" thế này nhé . tất nhiên mình cũng muốn khóa luyện đề của thầy
Ngọc .

S

slimhelu

các bạn có bị vấn đề gì không mà cứ chưa gì đã sồn sồn lên thế ? rồi nói linh tinh học mãi và thầy Ngọc có vấn đề gì ? các bạn nghĩ mình muốn gì cũng dc ah , thầy đâu phải chỉ dạy trên học mãi , có thể thầy bận thôi . mấy cm của vài bạn trên ko biết thầy Sơn đọc dc thì sẽ buồn thế nào :| bạn nào cần đi hỏi trực tiếp thầy Ngọc chứ đừng nên lập topic kiểu "phản động" thế này nhé . tất nhiên mình cũng muốn khóa luyện đề của thầy
Ngọc .
Ngày thi thì cận kề rồi ! bạn muốn mà lại không đề đạt ý kiến của mình ! bạn coi đây là phản động à ! bạn có làm sao không vậy ! không tranh luận với bạn làm gì sắp thi đến nơi rồi !

K

kimcle

Ngọc .

ko hứng thú thì cứ trôi dạt bên lề:-&
đây là nguyện vọng, là góp ý.............hiểu ko cậu>:p>:p>:p

I

_iniesta_

Ngọc .

mọi người nói thầy Ngọc dạy hay chứ đâu nói thầy Sơn dậy dở mà thầy buôn
Thầy Ngọc có thời gian đang video trong thời gian dài thế thì chắc cũng có thời gian soạn thảo đề mà

M

mitdac102

Các bạn chỉ ở đây đoán già đoán non, sắp thi đến nơi rồi vẫn có thời gian "kêu gọi"... thà dùng thời gian này ôn thi có phải hay hơn ko :)
Các bạn nghĩ đến lợi ích của mình, cái đó không sai nhưng phải nghĩ xem thầy Ng có thời gian hay ko nữa chứ, cái gì cũng bó theo 1 hướng suy nghĩ.

N

nguyentu94

Các bạn cần thì chắc mình không cần à? chắc là do thầy bận việc thôi....hay là thầy đang chuẩn bị khóa luyện đó thì sao?
các bạn đùng pđ thế .hj, chắc thầy S đọc được buồn lắm đó.....

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom