Sự kiện Kết quả sự kiện "Gặp nhau mỗi ngày - Quà tặng trao tay"

Sư tử lạnh lùng

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng mười một 2017
733
207
116
Nghệ An
Không biết
Thời gian trôi thật nhanh các em nhỉ?

Thoáng đây thôi mà đã hết năm 2018 rồi, ngay lúc này - ngày đầu tiên của năm 2019 đã bắt đầu - một năm mới với thật nhiều dự định mới cùng diễn đàn.

Vẫn luôn nỗ lực để nơi đây sẽ là nơi để các em TRƯỞNG THÀNH hơn trong suy nghĩ và hành động. Năm mới đến rồi, hãy cùng nhau hoạt động thật năng nổ - hỗ trợ nhau thật nhiệt tình - cho đi thật nhiều cả nhà nhé.

Và thời điểm quan trọng đã đến rồi, hôm nay sẽ là ngày công bố kết quả sự kiện . Mục đích của sự kiện không chỉ dừng lại ở việc ghi nhận những tình cảm mà các thành viên thân yêu dành cho diễn đàn trong suốt thời gian qua - đây còn là sự kiện mà diễn đàn mong rằng các thành viên sẽ gặp nhau nhiều hơn, trò chuyện với nhau nhiều hơn để hiểu nhau và gắn bó với nhau hơn. Bởi vậy, từ nay, chúng ta hãy quan tâm nhau nhiều hơn cả nhà nhé, hỏi thăm nhau khi ghé diễn đàn, chia sẻ cùng nhau khi khó khăn.

gap-nhau-moi-ngay_851x315-jpg.65371

Diễn đàn xin chúc mừng 420 thành viên thân yêu đã đạt từ 36 điểm trở lên thỏa các điều kiện và nhận được phần quà là 01 áo thun diễn đàn HOCMAI.
Và đặc biệt, xin chúc mừng thành viên là thành viên có số điểm cao nhất và các tiêu chí phụ cao nhất nhận được thêm phần thưởng là 1 triệu đồng (500.000đ tiền mặt và 500.000đ tài khoản HOCMAI)

Danh sách 420 thành viên thân yêu nhận thưởng:

Để nhận thưởng, các em vui lòng kiểm tra và làm theo hướng dẫn của BTC. Chỉ những em nhận được phần thưởng mới có hội thoại chúc mừng nhé. Hội thoại sẽ được hệ thống gửi tự động trước 22h00 ngày 2/1/2019.

Thời gian để các em cung cấp thông tin là từ khi nhận được hội thoại đến 22h00 ngày 10/1/2019. Sau thời gian này BTC sẽ không tiếp nhận và hủy quà của những thành viên chưa cung cấp thông tin.

Để quà được đến tay các em nhanh chóng nhất, các em hãy cung cấp địa chỉ THẬT CỤ THỂ, THẬT CHÍNH XÁC nhé.

Xin chúc mừng các em một lần nữa.

Cùng diễn đàn HOCMAI một năm 2019 RỰC RỠ nhé! :MIM16
Sao của em chỉ có thông báo gửi về mà không có hướng dẫn ạ!:>(

Forgert Me Not

CTV box "Sách - Người bạn vô giá"
HV CLB Hội họa
Thành viên
31 Tháng mười 2017
536
570
121
22
TP Hồ Chí Minh
Trường THPT Nguyễn Đình Chiểu - Mỹ Tho

Thoáng đây thôi mà đã hết năm 2018 rồi, ngay lúc này - ngày đầu tiên của năm 2019 đã bắt đầu - một năm mới với thật nhiều dự định mới cùng diễn đàn.

Vẫn luôn nỗ lực để nơi đây sẽ là nơi để các em TRƯỞNG THÀNH hơn trong suy nghĩ và hành động. Năm mới đến rồi, hãy cùng nhau hoạt động thật năng nổ - hỗ trợ nhau thật nhiệt tình - cho đi thật nhiều cả nhà nhé.

Và thời điểm quan trọng đã đến rồi, hôm nay sẽ là ngày công bố kết quả sự kiện "Gặp nhau mỗi ngày - Quà tặng trao tay". Mục đích của sự kiện không chỉ dừng lại ở việc ghi nhận những tình cảm mà các thành viên thân yêu dành cho diễn đàn trong suốt thời gian qua - đây còn là sự kiện mà diễn đàn mong rằng các thành viên sẽ gặp nhau nhiều hơn, trò chuyện với nhau nhiều hơn để hiểu nhau và gắn bó với nhau hơn. Bởi vậy, từ nay, chúng ta hãy quan tâm nhau nhiều hơn cả nhà nhé, hỏi thăm nhau khi ghé diễn đàn, chia sẻ cùng nhau khi khó khăn.

Diễn đàn xin chúc mừng 420 thành viên thân yêu đã đạt từ 36 điểm trở lên thỏa các điều kiện và nhận được phần quà là 01 áo thun diễn đàn HOCMAI.
Và đặc biệt, xin chúc mừng thành viên @Trai Họ Nguyễn là thành viên có số điểm cao nhất và các tiêu chí phụ cao nhất nhận được thêm phần thưởng là 1 triệu đồng (500.000đ tiền mặt và 500.000đ tài khoản HOCMAI)

Để nhận thưởng, các em vui lòng kiểm tra và làm theo hướng dẫn của BTC. Chỉ những em nhận được phần thưởng mới có hội thoại chúc mừng nhé. Hội thoại sẽ được hệ thống gửi tự động trước 22h00 ngày 2/1/2019.

Thời gian để các em cung cấp thông tin là từ khi nhận được hội thoại đến 22h00 ngày 10/1/2019. Sau thời gian này BTC sẽ không tiếp nhận và hủy quà của những thành viên chưa cung cấp thông tin.

Để quà được đến tay các em nhanh chóng nhất, các em hãy cung cấp địa chỉ THẬT CỤ THỂ, THẬT CHÍNH XÁC nhé.

Yeahhhhh... em với bạn thân có áo cặp mặc đi chơi cùng nhau òi... STT 76 với 337 nhoa <3 là lá la la la...
:meomun14:meomun14:meomun14:meomun14

• Like
Reactions: harder & smarter

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
18
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1

Và thời điểm quan trọng đã đến rồi, hôm nay sẽ là ngày công bố kết quả sự kiện "Gặp nhau mỗi ngày - Quà tặng trao tay". Mục đích của sự kiện không chỉ dừng lại ở việc ghi nhận những tình cảm mà các thành viên thân yêu dành cho diễn đàn trong suốt thời gian qua - đây còn là sự kiện mà diễn đàn mong rằng các thành viên sẽ gặp nhau nhiều hơn, trò chuyện với nhau nhiều hơn để hiểu nhau và gắn bó với nhau hơn. Bởi vậy, từ nay, chúng ta hãy quan tâm nhau nhiều hơn cả nhà nhé, hỏi thăm nhau khi ghé diễn đàn, chia sẻ cùng nhau khi khó khăn.

Và đặc biệt, xin chúc mừng thành viên @Trai Họ Nguyễn là thành viên có số điểm cao nhất và các tiêu chí phụ cao nhất nhận được thêm phần thưởng là 1 triệu đồng (500.000đ tiền mặt và 500.000đ tài khoản HOCMAI)

Để nhận thưởng, các em vui lòng kiểm tra hội thoại và làm theo hướng dẫn của BTC. Chỉ những em nhận được phần thưởng mới có hội thoại chúc mừng nhé. Hội thoại sẽ được hệ thống gửi tự động trước 22h00 ngày 2/1/2019.

---------
Xem thêm:
Một năm 2018 của các em thế nào rồi nè? Hãy cùng chia sẻ để nhận ngay 1 bộ lịch HOCMAI 2019 nha :D Chia sẻ tại đây
hay quá thứ 53 , mất ngày cuối nên mất 1 điểm thưởng :D
Anh @Đình Hải cho em xin mẫu áo được không ạ

Last edited:

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: VânHà.D

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Anh @Đình Hải ơi :> Áo HOCMAI là lấy câu slogan đã yêu thích nhất trong sự kiện Slogan Chất phải không ạ ??? :>

chungocha2k2qd

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2018
763
261
101
Nghệ An
THPT Quỳnh Lưu 1
Sao E có điểm tích lũy trên 36 điểm mà không có tên trong danh sách nhận thưởng ạ

Đậu Thị Khánh Huyền

Trùm vi phạm
Thành viên
20 Tháng bảy 2018
960
887
121
18
Nghệ An
Trường THCS Cao Xuân Huy
điểm tích lũy ở đâu vậy...:D
cái này không còn nữa đâu

Có lẽ là e chưa may mắn đó
Không phải là may mắn đâu. Do bạn đó ít viết bài, không năng nổ hoạt động.....

mình được rồi vui quá 58 điểm, hạng 242, số đẹp thiệt

áo học mãi hình như dựa vào cái này anh nè https://diendan.hocmai.vn/threads/ket-qua-cuoc-thi-slogan-chat-nhan-qua-chat.721304/
Ở trên trang fb của HM có hình ảnh chiếc áo đấy cacsc bạn

Hì, chúc mừng tất cả mọi người nhé <3 Đợt này có áo của diễn đàn mình mặc rồi :D Khi nào quà về mình sẽ ướm thử rồi chụp hình, hí hí ^^
ướm thử rồi solo áo cùng nhau anh ơi

Last edited by a moderator:
Top Bottom