Sự kiện Kết quả sự kiện "Gặp nhau mỗi ngày - Quà tặng trao tay"

tokudasenpai

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng mười 2017
161
100
71
22
Thanh Hóa
THPT Ba Đình
có ai nhận đc áo chưa nhỉ? ai nhận được rồi chụp khoe ik.

diemlinhphuong

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2018
387
852
96
Bình Định
THCS Phước Sơn
Cập nhật:
Liên quan đến các thông tin khai báo trong form nhận quà sự kiện tặng 1.000 áo thun "Gặp nhau mỗi ngày - Quà tặng trao tay". Các em hãy cung cấp các thông tin CHÍNH XÁC và THÔNG TIN THẬT trong form đó các em nhé.

Về ngày sinh thì điền theo định dạng:
DD/MM/YYYY hoặc MM/DD/YYYY
Trong đó:
DD: nhập ngày
MM: nhập tháng
YYYY: nhập năm

Tùy vào hiển thị để nhập cho đúng các em nhé.

---------
Xem thêm:
Một năm 2018 của các em thế nào rồi nè? Hãy cùng chia sẻ để nhận ngay 1 bộ lịch HOCMAI 2019 nha :D Chia sẻ tại đây

[/QUOTE]
sao em chưa nhận đc quà vậy ạ?

Nguyễn Công Tỉnh

Học sinh
Thành viên
7 Tháng mười 2018
25
15
31
19
Bắc Ninh
THCS Đức Long
Cập nhật:
Liên quan đến các thông tin khai báo trong form nhận quà sự kiện tặng 1.000 áo thun "Gặp nhau mỗi ngày - Quà tặng trao tay". Các em hãy cung cấp các thông tin CHÍNH XÁC và THÔNG TIN THẬT trong form đó các em nhé.

Về ngày sinh thì điền theo định dạng:
DD/MM/YYYY hoặc MM/DD/YYYY
Trong đó:
DD: nhập ngày
MM: nhập tháng
YYYY: nhập năm

Tùy vào hiển thị để nhập cho đúng các em nhé.

---------
Xem thêm:
Một năm 2018 của các em thế nào rồi nè? Hãy cùng chia sẻ để nhận ngay 1 bộ lịch HOCMAI 2019 nha :D Chia sẻ tại đây

15/2

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Em chỉ thấy em nhập đầy đủ mà chưa ai gọi xác nhận :(
Chào em, những bạn thông tin cần bổ sung BTC đã liên lạc rồi em nhé. Em đã cung cấp đầy đủ thì quà sẽ được gửi đi từ 15/2/2019 theo như thông báo của sự kiện nha em.

Các em vui lòng đọc kỹ thể lệ và các mốc thời gian. Mình làm gì cũng cần đọc kỹ chứ không phải cứ thấy người ta làm là mình làm mà không biết thông tin gì. Sự kiện "Đăng nhập mỗi ngày - Quà tặng trao tay" là một sự kiện diễn ra trong một thời gian đủ để các em đọc và hiểu các nội dung của sự kiện.

Anh thật sự lấy làm tiếc vì các bạn trẻ mà lại lười đọc, đọc qua loa, tham gia một cách phong trào để rồi đi hỏi những thông tin đã có sẵn. Làm mất thời gian của chính mình và của cả những người xung quanh.

Bộ phận quản lý ở đâu mà lại để tình trạng thành viên hỏi những thông tin có sẵn trong 1 chủ đề vẫn còn hiển thị nội dung nhỉ? Từ 3/1/2019 diễn đàn đã xử lý nghiêm các trường hợp lười đọc rồi mà sao còn đây bộ phận quản lý @Toji Takeshi bộ phận cộng đồng ơi @Phạm Ngọc Thảo Vân

Lê Văn Đông

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng mười 2015
1,422
1,477
244
TP Hồ Chí Minh
ᴳᵒᵈ乡bőýfŕíéńd
Chào em, những bạn thông tin cần bổ sung BTC đã liên lạc rồi em nhé. Em đã cung cấp đầy đủ thì quà sẽ được gửi đi từ 15/2/2019 theo như thông báo của sự kiện nha em.

Các em vui lòng đọc kỹ thể lệ và các mốc thời gian. Mình làm gì cũng cần đọc kỹ chứ không phải cứ thấy người ta làm là mình làm mà không biết thông tin gì. Sự kiện "Đăng nhập mỗi ngày - Quà tặng trao tay" là một sự kiện diễn ra trong một thời gian đủ để các em đọc và hiểu các nội dung của sự kiện.

Anh thật sự lấy làm tiếc vì các bạn trẻ mà lại lười đọc, đọc qua loa, tham gia một cách phong trào để rồi đi hỏi những thông tin đã có sẵn. Làm mất thời gian của chính mình và của cả những người xung quanh.

Bộ phận quản lý ở đâu mà lại để tình trạng thành viên hỏi những thông tin có sẵn trong 1 chủ đề vẫn còn hiển thị nội dung nhỉ? Từ 3/1/2019 diễn đàn đã xử lý nghiêm các trường hợp lười đọc rồi mà sao còn đây bộ phận quản lý @Toji Takeshi bộ phận cộng đồng ơi @Phạm Ngọc Thảo Vân
Mong anh kiểm tra lại giúp em. Em đã đọc rất kỹ, tên em có trong danh sách và em cũng đã đọc kỹ trong hộp thư BQT gửi cho em. Em cũng đã điền đầy đủ biểu mẫu đăng kí, nhưng cho đến hiện tại em vẫn chưa có bất kỳ cuộc gọi nào xác nhận và quà gửi đến nhà em. Thậm chí trong biểu mẫu em còn ghi lưu ý là gọi vào buổi tối thay vì các buổi khác. Em cảm thấy lạ là sao mình đã đăng biểu mẫu lâu lắm rồi mà không có ai gọi xác nhận nên có đăng bài hỏi thăm. Xin lỗi nếu em phạm qui dưới 50 ký tự.

Last edited:
  • Like
Reactions: Rosemary552001

Lê Quang Đông

Banned
Banned
Thành viên
10 Tháng mười 2018
771
1,039
161
Đồng Tháp
trường TRUNG HỌC CƠ SỞ THANH BÌNH
Mong anh kiểm tra lại giúp em. Em đã đọc rất kỹ, tên em có trong danh sách và em cũng đã đọc kỹ trong hộp thư BQT gửi cho em. Em cũng đã điền đầy đủ biểu mẫu đăng kí, nhưng cho đến hiện tại em vẫn chưa có bất kỳ cuộc gọi nào xác nhận và quà gửi đến nhà em. Thậm chí trong biểu mẫu em còn ghi lưu ý là gọi vào buổi tối thay vì các buổi khác. Em cảm thấy lạ là sao mình đã đăng biểu mẫu lâu lắm rồi mà không có ai gọi xác nhận nên có đăng bài hỏi thăm. Xin lỗi nếu em phạm qui dưới 50 ký tự.
mình cũng đâu có ai gọi xác nhận đâu bạn
khi nào họ giao thì mới gọi chứ
nghĩ vậy

Lê Văn Đông

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng mười 2015
1,422
1,477
244
TP Hồ Chí Minh
ᴳᵒᵈ乡bőýfŕíéńd
mình cũng đâu có ai gọi xác nhận đâu bạn
khi nào họ giao thì mới gọi chứ
nghĩ vậy
Hiện tại quà vẫn chưa đến nhà, có lẽ đã bị hủy. Nên giờ vẫn chưa nhận được. Tôi nghĩ vậy. Nói chung lúc đó rất háo hức nhận quà nên vậy. Và tôi cũng không còn bất kỳ thắc mắc nào nữa. Cảm ơn em, cảm ơn BTC.

Lê Quang Đông

Banned
Banned
Thành viên
10 Tháng mười 2018
771
1,039
161
Đồng Tháp
trường TRUNG HỌC CƠ SỞ THANH BÌNH
Hiện tại quà vẫn chưa đến nhà, có lẽ đã bị hủy. Nên giờ vẫn chưa nhận được. Tôi nghĩ vậy. Nói chung lúc đó rất háo hức nhận quà nên vậy. Và tôi cũng không còn bất kỳ thắc mắc nào nữa. Cảm ơn em, cảm ơn BTC.
15 tháng 2 mới gửi mà bạn
chưa đến là cũng đúng thôi

• Like
Reactions: Lê Văn Đông

Đậu Thị Khánh Huyền

Trùm vi phạm
Thành viên
20 Tháng bảy 2018
960
887
121
18
Nghệ An
Trường THCS Cao Xuân Huy
15/2 quà mới bắt đầu gửi, bạn hãy đợi điện thoại từ bưu điện nha.
Ngày 15/2 quà mới được gửi đi. Vui lòng bạn đọc lại cái mốc thời gian chút ạ

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Thật sự anh khá buồn khi một sự kiện lớn và kéo dài như vậy, cùng với 1 vài mốc thời gian mà các em cũng không dành thời gian để đọc hết.

Hôm nay là ngày 13/2 còn chưa đến 15/2 (ngày gửi quà theo thông báo) thì quà đến kiểu gì các em nhỉ?

Đậu Thị Khánh Huyền

Trùm vi phạm
Thành viên
20 Tháng bảy 2018
960
887
121
18
Nghệ An
Trường THCS Cao Xuân Huy
Thật sự anh khá buồn khi một sự kiện lớn và kéo dài như vậy, cùng với 1 vài mốc thời gian mà các em cũng không dành thời gian để đọc hết.

Hôm nay là này 13/2 còn chưa đến 15/2 (ngày gửi quà theo thông báo) thì quà đến kiểu gì các em nhỉ?
Đúng rồi đó ah. Bùn quá lun đấy chứ
Kiểu này ah nên tuyển thêm CTV bên cộng đồng đi ak

• Like
Reactions: Ocmaxcute

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
Đúng rồi đó ah. Bùn quá lun đấy chứ
Kiểu này ah nên tuyển thêm CTV bên cộng đồng đi ak
Box CD đâu có CTV bạn nhưng có những bạn đang trong thời kì làm viêkc cật lực để trở thành BQT chính thức đấy

Hôm nay là ngày 13/2 còn chưa đến 15/2 (ngày gửi quà theo thông báo) thì quà đến kiểu gì các em nhỉ?
Em cũng thấy khó chịu với mấy bạn đó đấy a
@Đình Hải @Toji Takeshi @Phạm Ngọc Thảo Vân
Chính xác là em đã đọc không kỹ các mốc thời gian đặc biệt. Xin lỗi BTC vì đã đặt câu hỏi không cần thiết làm mất thời gian của mọi người.
Bạn biết là tốt rồi chứ thái độ lúc trước của bạn không được hay cho lắm

Đỗ Hằng

Cựu Mod Sinh học
Thành viên
18 Tháng chín 2017
2,110
2,764
456
20
Thanh Hóa
THPT Triệu Sơn 3
Cho em hỏi xíu: trong mail về thì nó nói là nhập thông tin sau 22h ngày 1/1 nhưng a Đình Hải lại viết thông báo trên là từ khi nhận được hội thoại, em nhận hội thoại là nhập luôn (trước 22h) có được không ạ

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
ko có thì ms phải tuyển chứ @Hồ Nhi
Box CĐ đang trong thời gian tuyển BQT bạn nhé
Cho em hỏi xíu: trong mail về thì nó nói là nhập thông tin sau 22h ngày 1/1 nhưng a Đình Hải lại viết thông báo trên là từ khi nhận được hội thoại, em nhận hội thoại là nhập luôn (trước 22h) có được không ạ
không sao nha bạn

• Like
Reactions: Đỗ Hằng

Đỗ Hằng

Cựu Mod Sinh học
Thành viên
18 Tháng chín 2017
2,110
2,764
456
20
Thanh Hóa
THPT Triệu Sơn 3
Hôm nay diễn đàn gửi áo phải không ạ, em rất mong chờ. Anh chị có ai được áo rồi cho em hỏi bao lâu sau ngày gửi thì nhận thế ạ

minhloveftu

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
15 Tháng một 2019
3,097
2,567
501
Quảng Trị
Trường Đời
Vậy là sự kiện Gặp nhau mỗi ngày - Quà tặng trao tay này đã kết thúc rồi, cho mình hỏi năm nay có tổ chức tiếp sự kiện này không vậy mọi người.

Top Bottom