Sự kiện Kết quả sự kiện "Bạn có biết Cộng đồng học tập nào lớn nhất Việt Nam"

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Chào các em, cảm ơn các em đã luôn tin yêu diễn đàn HOCMAI. Hãy tích cực giới thiệu bạn bè tham gia diễn đàn nữa các em nha.

Về quà thì từ 15/10/2017 sẽ bắt đầu đi và dự kiến muộn nhất là trong tháng 11 sẽ tới các em nhé. Yên tâm quà đi là sẽ đến nha.

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,748
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
Chào các em, cảm ơn các em đã luôn tin yêu diễn đàn HOCMAI. Hãy tích cực giới thiệu bạn bè tham gia diễn đàn nữa các em nha.

Về quà thì từ 15/10/2017 sẽ bắt đầu đi và dự kiến muộn nhất là trong tháng 11 sẽ tới các em nhé. Yên tâm quà đi là sẽ đến nha.
Tuy mình là người có nhiều share nhất nhưng không có mặt trong này .Dù sao thì mình cũng cảm ơn diễn đàn đã là nơi học tập tốt cho em .Mình cũng là người từng nhận quà của diễn đàn tuy chậm một chút nhưng đảm bảo quà sẽ có
bạn gửi khi nào z? 4fum chỉ chấp nhận báo danh đến hết ngày 1/10 thôi
Chắc là bạn đấy nên đọc lại từ đầu đi nha sẽ biết kết thúc bao giờ:):)

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Hi các em, sau khi tổng kết có 1 số bạn gửi thông tin chưa cụ thể và chi tiết nên để hạn chế và đỡ mất công gửi quà mà không tới được BTC có gia hạn cho các bạn bổ sung trước ngày 13/10/2017 các em nhé.

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Balo đã về với chủ!!! Say ohyeah!!!

View attachment 28477
Chúc mừng Đạt em, hãy hoạt động năng nổ hướng đến mục tiêu nâng cao chất lượng bài viết nha em :D

Anh @Đình Hải ơi, sao có balo màu xám ạ, theo em biết thì có màu xanh thoy mà

anh @Đình Hải ơi ,sao balo em xem phần hình ảnh nó màu xanh lam nhạt mà !

Em cũng có một cái balo như thế này nhưng hơi khác một chút

Hi các em, HOCMAI không cố định 1 loại balo các em nhé, mỗi thời điểm HOCMAI sẽ thiết kế và đặt hàng mỗi kiểu khác nhau. Và khi gửi quà cũng chọn ngẫu nhiên nha các em.

• Like
Reactions: Xiao Fang

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Chúc mừng Đạt em, hãy hoạt động năng nổ hướng đến mục tiêu nâng cao chất lượng bài viết nha em :D
Nhưng em buồn nhẹ là cái balo này dù nới dây nó vẫn nhỏ với khuôn người của em, và em nhường em gái ruột vì vừa với cấu trúc cơ thể của em ấy.

G I N

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng tám 2017
1,209
1,790
211
22
Hà Nội

Hi các em, HOCMAI không cố định 1 loại balo các em nhé, mỗi thời điểm HOCMAI sẽ thiết kế và đặt hàng mỗi kiểu khác nhau. Và khi gửi quà cũng chọn ngẫu nhiên nha các em.
A ơi thế nhỡ con trai mà lại gửi balô hồng thì sao a @@

Top Bottom