Sự kiện Kết quả sự kiện "Bạn có biết Cộng đồng học tập nào lớn nhất Việt Nam"

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
  • Like
Reactions: damdamty

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Em không có tài khoản HOCMAI.VN thì sao? Chẳng lẽ lập 1 cái tài khoản rồi nhận 100k về để đó?

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga

mia_kul

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng bảy 2011
3,422
1,035
454
$\color{green}{\text{ ♥}}$
Du học sinh
Em không có tài khoản HOCMAI.VN thì sao? Chẳng lẽ lập 1 cái tài khoản rồi nhận 100k về để đó?
Hi em, tài khoản hocmai.vn chính là tên (hoặc email) ban đầu mà em đăng ký (có thể là tại website hocmai.vn hoặc diendan.hocmai.vn) đó, chứ em không cần lập tài khoản mới nha.
Em có nhiều share mà không có tên ạ? @Đình Hải
Vào thời điểm chị kiểm tra lại các link facebook mà các bạn cung cấp đã có rất nhiều bạn đã thay đổi avatar, xóa bài viết, khóa facebook, hoặc vì một lý do nào đấy mà chị không thể truy cập được (như trường hợp của bạn Quỳnh Chi, Tưi Tưi,...).
Hiện tại chị có vào trang facebook của Jotaro Kujo thì có thấy bài viết đó với hơn 400 like. Tuy nhiên, danh sách giải thưởng đã ấn định, BTC cũng đã kiểm tra kỹ càng, do đó mong các em tôn trọng kết quả cuối cùng này.
Để cảm ơn Jotaro Kujo đã tham gia tích cực sự kiện lần này, cá nhân chị có món quà nhỏ là một cuốn sách dành tặng cho em. Đây là món quà riêng, do đó em hãy gửi vào hội thoại của chị: họ tên đầy đủ, địa chỉ nhận quà nhé.

------
Hiện tại còn bạn nào chưa nhận được 05 điểm thành tích thì nhanh chóng báo lại tại topic này để BTC rà soát lại và cộng điểm bổ sung nha.
Cảm ơn các em !

Khả Dii

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng ba 2017
250
511
126
20
Thượng Hải
Hi em, tài khoản hocmai.vn chính là tên (hoặc email) ban đầu mà em đăng ký (có thể là tại website hocmai.vn hoặc diendan.hocmai.vn) đó, chứ em không cần lập tài khoản mới nha.

Vào thời điểm chị kiểm tra lại các link facebook mà các bạn cung cấp đã có rất nhiều bạn đã thay đổi avatar, xóa bài viết, khóa facebook, hoặc vì một lý do nào đấy mà chị không thể truy cập được (như trường hợp của bạn Quỳnh Chi, Tưi Tưi,...).
Hiện tại chị có vào trang facebook của Jotaro Kujo thì có thấy bài viết đó với hơn 400 like. Tuy nhiên, danh sách giải thưởng đã ấn định, BTC cũng đã kiểm tra kỹ càng, do đó mong các em tôn trọng kết quả cuối cùng này.
Để cảm ơn Jotaro Kujo đã tham gia tích cực sự kiện lần này, cá nhân chị có món quà nhỏ là một cuốn sách dành tặng cho em. Đây là món quà riêng, do đó em hãy gửi vào hội thoại của chị: họ tên đầy đủ, địa chỉ nhận quà nhé.

------
Hiện tại còn bạn nào chưa nhận được 05 điểm thành tích thì nhanh chóng báo lại tại topic này để BTC rà soát lại và cộng điểm bổ sung nha.
Cảm ơn các em !
@Bạch Thiên Anh ,chưa nhận được điểm thanhf tích thì baos cho chị ý kìa

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
Mấy cái đấy anh nghĩ em tích lũy dần cũng dc 300k rồi đkí khóa sử đó, nghe giảng sử lên lớp hăng hái tí

Em lên fb em kiểm tra là có mà
mua sử làm gì
mua hóa học cho sướng
bộ tại liệu bằng giấy nên sẽ gửi về nhà nhé các em.
Các em báo danh thì ghi cả lớp học để nhận tài liệu nhé
bằng giấy hả chị
em chưa hiểu lắm

• Like
Reactions: Ngọc Đạt

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
thế à
tưởng là nó cho vào khóa học hocmai.vn chứ
HMF nên cho sách tham khảo mới hay
Sách thì lại bao quát 1 mảng , bao nhiu sách ms hệ thống hoá đc THCS hay THPT

------
Cảm ơn các em !
Nếu mà trc đó em ấy đc nhìu share hơn em thì em sẵn sàng trả quà BTC để BTC trao cho em ấy

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
tầm mấy tuần thì đến ạ

Top Bottom