[ Kết bạn bốn phương ] My family is second!

S

sakura_thix_sasuke

Em trai của chị! Chạy đâu roaj`? Có biết mấy bài toán của NarutoHokage ko vào làm được thỳ làm chỵ kaj' Sak và Nar sắp phải nộp bài oy`>"<
p/s: mún buôn dưa lậu thỳ chạy sang yh buôn cho rảnh bây ạ! Dám chém đây tý thui. Chào! Poro của chỵ nhớ làm chỵ cái nhaz'

H

hoa_giot_tuyet

Chuyển chủ đề

My' pa` ny` t8m nhiu` chuyện wa nhi??? :(
Tui có một chủ đề: Trong 4 mùa trong năm, bạn thích mùa nào nhứt:) Ai có tâm hồn nhất tui sẽ thanks8-|
Đối vs t thì t thích mùa đông nhất, bởi vì mùa đó có tuyết (mặc dù VN thì chưa) nhưng roy` sẽ có một ngày t dc nhìn thấy tuyết, chắc phải đi du học:D. Còn một lý do nữa, mùa đông tuy lạnh nhung thực ra đó là ấm áp nhất...:)&gt;- Thật tồi tệ vì mùa đông đang mất dần (trái đất nóng lên) :(( :-SS Các bạn hãy chia sẻ vs mi`k nhé :|
Vì mùa đông gắn vs chuyện tình qúa khứ...
\Rightarrow T là một ng` tuy vẻ ngoài lạnh lùng nhưng bên trong rất ấm áp=))
Ký tên: Thiên sứ Snowdrop​
p/s poro_poro gửi link cho các chị lớp trên đến 8 cho dzui nhé :x

C

congchuatuyet_2009

Mình cũng thik mùa đông. Đúng như bạn nói, mùa đông là mùa ấm áp nhất :D.

Khoảnh khắc mình vui nhất là cả gia đình quây quần bên nồi bánh trôi :x.

Ấm áp và hạnh phúc đủ xua tan đi nỗi lạnh giá ấy và sưởi ấm trái tim, hâm nóng tình cảm

các thành viên trong gia đình trong mùa đông :D. Bây h mùa đông chẳng còn lạnh nữa, buồn :((

H

hoa_giot_tuyet

Ừm, mùa đông chẳng còn lạnh nữa mà mùa hè thì cứ nóng lên dần. Ở quê em cả tháng nay hok có mưa roy` :((. Buồn wa, mùa đông ơi, sớm trở lại nhé!!! Tao thích cáilạnh giá của mày, tao nhớ những buổi sáng mùa dông ngủ nướng trong chiếc chăn bông ấm áp:D Giờ thì chẳng còn nữa... Ôi, mùa đông=((

B

baotrana1

Tui có một chủ đề: Trong 4 mùa trong năm, bạn thích mùa nào nhứt:) Ai có tâm hồn nhất tui sẽ thanks8-|
Đối vs t thì t thích mùa đông nhất, bởi vì mùa đó có tuyết (mặc dù VN thì chưa) nhưng roy` sẽ có một ngày t dc nhìn thấy tuyết, chắc phải đi du học:D. Còn một lý do nữa, mùa đông tuy lạnh nhung thực ra đó là ấm áp nhất...:)>- Thật tồi tệ vì mùa đông đang mất dần (trái đất nóng lên) :(( :-SS Các bạn hãy chia sẻ vs mi`k nhé :|
Ký tên: Thiên sứ Snowdrop
Tui thì #, mùa đông lạnh lẽo và cô đơn :khi (9):. ơ mà nước ta có 2 mùa mưa và khô màk!!! Tớ thick mùa mưa

Mưa tý tách rơi khe khẽ, làm thấm ướt mái tóc tớ
Mưa ào ào thấm ướt mọi vật
Mưa!!! Mưa!!! Mưa!!!
Chính mưa! mưa mang cậu đến bên tớ, và cũng chính mưa đã cướp cậu đi :khi (106):
Cậu bjk ko? Mỗi khi mưa, tớ nhớ đến cậu, nhớ lúc bé tung tăng tắm mưa để rồi ướt cả người về nhà bị mẹ mắng cho 1 trận :khi (137):
Mưa xoa dịu trái tim tớ, làm tớ nhớ về kỷ niệm bé thơ! :khi (155):
Mưa đến bất chợt và đi cũng thật nhanh
Cũng như cậu đã vội vàng ra đi
Chỉ còn tớ ở lại vs mưa :Mrofl:
Mỗi mùa mưa tớ lại mong cậu về. Nhưng chỉ thấy cậu khi tớ chợt nghĩ về quá khứ mà thôi :M06:
Cậu đang ở đâu? :khi (125): Tớ nhớ cậu lắm :khi (22):
Mong được gặp cậu ở mùa mưa năm này :khi (99):

H

hoa_giot_tuyet

Chết theng` nao` đấy hả bà, copy ở đâu mà cảm động thế. Tui thì ghét mưa, đơn giản là vì mưa thì phải mang áo mưa \Rightarrow nhọc =)). Trời nắng cũng ghét, thích mõi tiết trời mùa thu thôi. Mà tóm lại thì htích mùa đông nhất. Chắc pà chưa cảm nhận dk sự ấm áp của mùa đông, nó ấm khi ta ở cạnh một người nào đó, ấm khi có ngưưoì hỏi lạnh hok??? :) Ấm khi nằm trong chăn, ấm áp lắm pà ơi. Còn ai thicks mùa j` nua~ nói đi chứ???

P

poro_poro

Mấy pà tám quá tuyệt, mà tui bận đi học, giờ về thì không còn ai! Chán chết! hjx! :(

P

poro_poro

Đối vs t thì t thích mùa đông nhất, bởi vì mùa đó có tuyết (mặc dù VN thì chưa) nhưng roy` sẽ có một ngày t dc nhìn thấy tuyết, chắc phải đi du học:D. Còn một lý do nữa, mùa đông tuy lạnh nhung thực ra đó là ấm áp nhất...:)&gt;- Thật tồi tệ vì mùa đông đang mất dần (trái đất nóng lên) :(( :-SS Các bạn hãy chia sẻ vs mi`k nhé :|
Ký tên: Thiên sứ Snowdrop​

Pà hỏi tui mới nói, Ninh Thuận tui chỉ có 2 mùa, mà tui thích nhất mùa mưa. Bởi thích tắm mưa cực kì! keke! Bao lần tắm mưa với các bạn của tui, chạy thật nhanh về nhà duói trời mưa. Còn khi buồn hay cô đơn đều là những cảm giác đi thật chậm, kiếm cái đường xa nhà nhất và vắng mà đi về, đã bao nhiêu lần rồi! Nãy mới đi tắm mưa với thằng bạn, tuy mưa không to nhưng cũng dzui rồi! Pà con thử tắm mưa 1 lần nha! Nhớ đừng có tắm nhiều, bệnh là không tám đc đó nhá! :))

N

nhoklovely_two

tớk cụng thyk mùa mưa nàk. :D
có mưa thỳ k phải cúp điện, k thiếu nước nàk, rồi những kỷ niệm về mưa nữa :D
đy choy dưới mưa cũng rất vui. nhớ nhất những lần chạy trú mưa cùng đám bạn, đy vào trường mầm non làm con nít nàk, rồi choy mý trò trẻ con đã k choy từ rất lâu, còn chụp hình post lên blog nữa, nếu trời k mưa chắc cũng k có kỷ niệm này :D
có lần đy học toán mà trời mưa to, thế là cả đám tụi mình ra đường tắm mưa rồi nhảy tưng tưng như bỵ điên ấy :))
mà mưa nhìu thỳ chắc trái đất cũng k nòng lên đâu nhỷ :|
nói chung là yêu mưa, những lúc 1 mình ngồi ngắm mưa cũng rất thú vị đếy ;)

A

angel_97

ủa...mý bận co ' tí việc mừ tám ghê nhỉ :D....
tiếp tục chủ đề nhá ....
tui đêy cũng chung sở thjk...tức là thjk mùa mưa vs lạnh...:khi (132):
vào mùa mưa ...tui thường ngồi sau hiên nhà ý :D...gần cái phòng học của tui ;;)... những lúc như vậy...thì trong đầu tui nảy sjnh được bao nhiu chjn :D...ngồi tự suy nghĩ + ngắm mưa :khi (34):...tuyệt lắm :)...
còn vào mùa lạnh ...thì là mùa đông ý ;))...chán vì hok có tuyết rơi =.="... nhưng cũng rất muốn mùa đông thật dài :D...vừa quây quần bên gia đình>>> ấm cũng lắm nhé ;)...hok chỉ thía :D...vào mùa ni` ...tui cũng thường viết nhật kí :khi (151):...tự ghi cảm nhận về mùa đông ...vì tui thjk mùa nì mừ lại ...:D:khi (21):

A

angel_97

còn nếu để tui phân tích hết từ " lạnh" thì đối vs tui đêy nhìu lắm :D:khi (24):
chủ yếu là mý cái kỉ niệm bạn bè ý mà :khi (33): có kỉ niệm buồn...có kỉ niệm dzui :D...:khi (21):...nhưng vs tui ...chả co' kỉ niệm nào lại đẹp đẽ hơn ...khj 1 lần...mùa đông...lạnh...cả tụi bạn chúng tui cùng nhau ngồi kể chjn dưới gốc bàng trong h ra chơi...đối vs tui...đó là những j` đẹp nhất trong số những kỉ niệm này :D :khi (106): hok hỉu tại sao bi h lại muốn trở lại ...mong thời jan đừng có mờ trôi =.="...>"<...để cho tụi bạn này lại được ngồi đó ...rồi kể chjn..hát cho nhau nghe ...

Top Bottom