Tin tức Hướng dẫn v/v đổi quà bằng HOCMAI Coin

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Xin chào cả nhà,

Hiện tại có rất nhiều bạn đã hoạt động rất tích cực, rất chăm chỉ và nhận được nhiều sự tin yêu từ thành viên cũng như nhận được nhiều HOCMAI Coin.

Căn cứ thông báo Thông báo triển khai hệ thống tiền ảo trên diễn đàn HOCMAI các em hoàn toàn có thể đổi quà bằng HOCMAI Coin nhé. Không phải kết thúc giai đoạn 1 của hệ thống tiền ảo là các em không còn được đổi quà đâu nha. Các em chọn quà các em muốn đổi căn cứ vào các mốc phía dưới nha:
hmf_doiquatang-png.23722

Để đổi quà tặng các em đăng ký theo mẫu sau và gửi hội thoại về tài khoản @HMF Ban tổ chức nhé:
Các em phải gửi hội thoại để bảo mật thông tin cá nhân, KHÔNG ĐĂNG KÝ NHẬN QUÀ PHÍA DƯỚI bài viết này.

Tiêu đề hội thoại: Đăng ký đổi quà bằng HOCMAI Coin

Nội dung hội thoại:

Tên quà tặng muốn đổi:
Số lượng quà tặng muốn đổi:
Thông tin người nhận quà:
- Họ và tên người nhận quà: có thể dùng tên ba, mẹ, người thân
- SĐT thường xuyên sử dụng của người nhận quà:
- Địa chỉ người nhận quà: vui lòng ghi địa chỉ chi tiết và cụ thể nhất có thể
Tôi cam kết các thông tin trên là đúng sự thật, mọi sai sót tôi xin chịu hoàn toàn trách nhiệm.

Lưu ý: Nếu người nhận quà là người thân thì vui lòng thông báo tin cho người thân đó để biết và nhận quà khi quà đến.

Khi nhận được quà các bạn đừng quên thông báo về cho diễn đàn HOCMAI nhé :D

:rongcon10 Còn những bạn chưa có nhiều HOCMAI Coin thì sao nào? Các em hãy tích cực tham gia các hoạt động, cuộc thi, sự kiện,... do diễn đàn tổ chức để nhận quà và nhận HOCMAI Coin để đổi quà nhé.

Tổng hợp các hoạt động đang triển khai các em có thể xem tại Tổng hợp TẤT TẦN TẬT các cuộc thi, sự kiện, hoạt động trên HMF
Anh ơi... Cái tài khoản Hocmai là sao vậy ạ?

• Like
Reactions: Đình Hải

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Anh ơi... Cái tài khoản Hocmai là sao vậy ạ?
Nó giống như tiền em nạp vào để em đăng ký các khóa học trên HOCMAI á em. Ví dụ như em đổi tài khoản HOCMAI 100.000 thì tài khoản HOCMAI của em sẽ cộng vào 100.000 đồng để em đăng ký các khóa học em muốn.

• Like

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Nó giống như tiền em nạp vào để em đăng ký các khóa học trên HOCMAI á em. Ví dụ như em đổi tài khoản HOCMAI 100.000 thì tài khoản HOCMAI của em sẽ cộng vào 100.000 đồng để em đăng ký các khóa học em muốn.
dạ, em cảm ơn...
Em vs con bạn đang định mua 1 khóa học 3 môn, nghe đâu 800k thì phải...

• Like

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
  • Like

candyiukeo2606

Học sinh tiến bộ
Thành viên
15 Tháng bảy 2015
671
754
294
20
TP Hồ Chí Minh
Anh ơi, áo thun Hocmai là áo màu vàng hay áo trắng vậy anh? Em muốn dùng HMCoin để đổi áo màu trắng có được không ạ? Vì em có tận 3 cái áo màu vàng của Hocmai rồi :D

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
Anh ơi, áo thun Hocmai là áo màu vàng hay áo trắng vậy anh? Em muốn dùng HMCoin để đổi áo màu trắng có được không ạ? Vì em có tận 3 cái áo màu vàng của Hocmai rồi :D
Hôm trước em đổi thì màu vàng ạ, không biết có màu trắng chưa nữa :v

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Xin chào cả nhà,

Hiện tại có rất nhiều bạn đã hoạt động rất tích cực, rất chăm chỉ và nhận được nhiều sự tin yêu từ thành viên cũng như nhận được nhiều HOCMAI Coin.

Căn cứ thông báo Thông báo triển khai hệ thống tiền ảo trên diễn đàn HOCMAI các em hoàn toàn có thể đổi quà bằng HOCMAI Coin nhé. Không phải kết thúc giai đoạn 1 của hệ thống tiền ảo là các em không còn được đổi quà đâu nha. Các em chọn quà các em muốn đổi căn cứ vào các mốc phía dưới nha:
Các mốc đổi quà tặng
Mốc quy đổi Quà tặng
10.000 HMCoinTúi rút HOCMAI
15.000 HMCoinÁo thun Diễn đàn HOCMAI
30.000 HMCoinTài khoản HOCMAI 100.000
45.000 HMCoin Balo HOCMAI
55.000 HMCoin Tài khoản HOCMAI 200.000
80.000 HMCoinTài khoản HOCMAI 300.000
130.000 HMCoinTài khoản HOCMAI 500.000
[TBODY] [/TBODY]
Để đổi quà tặng các em đăng ký theo mẫu sau và gửi hội thoại về tài khoản @HMF Ban tổ chức@Ngọc Bùi 12345 @Cao Nguyên IT nhé:
Các em phải gửi hội thoại để bảo mật thông tin cá nhân, KHÔNG ĐĂNG KÝ NHẬN QUÀ PHÍA DƯỚI bài viết này.

Tiêu đề hội thoại: Đăng ký đổi quà bằng HOCMAI Coin

Nội dung hội thoại:

Tên quà tặng muốn đổi:
Số lượng quà tặng muốn đổi:
Thông tin người nhận quà:
- Họ và tên người nhận quà: có thể dùng tên ba, mẹ, người thân
- SĐT thường xuyên sử dụng của người nhận quà:
- Địa chỉ người nhận quà: vui lòng ghi địa chỉ chi tiết và cụ thể nhất có thể
Tôi cam kết các thông tin trên là đúng sự thật, mọi sai sót tôi xin chịu hoàn toàn trách nhiệm.

Lưu ý: Nếu người nhận quà là người thân thì vui lòng thông báo tin cho người thân đó để biết và nhận quà khi quà đến.

Khi nhận được quà các bạn đừng quên thông báo về cho diễn đàn HOCMAI nhé :D

:rongcon10 Còn những bạn chưa có nhiều HOCMAI Coin thì sao nào? Các em hãy tích cực tham gia các hoạt động, cuộc thi, sự kiện,... do diễn đàn tổ chức để nhận quà và nhận HOCMAI Coin để đổi quà nhé.

Tổng hợp các hoạt động đang triển khai các em có thể xem tại Tổng hợp TẤT TẦN TẬT các cuộc thi, sự kiện, hoạt động trên HMF
em nhận được balo rồi, đẹp lắm ạ. Mà anh ơi, đổi xong không bị trừ HMCoin ạ?

Last edited:
Top Bottom