huhu ,em bị mắc bệnh nan y rồi :(

Thảo luận trong 'Nguyên hàm và tích phân' bắt đầu bởi giotletim, 10 Tháng mười một 2007.

Lượt xem: 1,213

1. giotletim

giotletim Guest

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn học. Click ngay để nhận!

Bạn đang TÌM HIỂU về nội dung bên dưới? NẾU CHƯA HIỂU RÕ hãy ĐĂNG NHẬP NGAY để được HỖ TRỢ TỐT NHẤT. Hoàn toàn miễn phí!

Lúc còn thi dạng Tn thì em học toán thuộc dạng khá nhất lớp.Nhưng bây h nghe tin wa tự luận thì thầy cô cho bài tự luận.Làm thì dễ thật đó nhưng mà em toàn thế hoặc tính toán sai hết.Giờ ko biết sao nữa, ko chỉ thế cách trình bày của em h cũng lủng cũng lắm ko rành mạch dc rồi.Cứ điệu này thì em chết mất :(:)((

2. alph@

alph@ Guest

Thế bạn cần gì!?

3. marukokeropi

marukokeropi Guest

bạn cần thuốc j
    bệnh này khó chữa lắm
    thử nhờ akai xem
    nó nhìu bệnh lắm
    toàn nan y
    nên cũng bít chút về bệnht tật

4. giotletim

giotletim Guest

Em đang hoang mang lắm,Giờ cứ làm bài toán tự luận là cứ tự nghĩ sai.Cuối cùng sai thật :(

5. tình trạng này là tình trạng chung rồi bạn ơi
    theo mình thì nên làm nhiều bài tập để nhớ các bước giải , đến lớp ghi chép đầy đủ và mua thêm 1 số sách tham khảo về tự luận nữa ......

6. marukokeropi

marukokeropi Guest

thía thì càng phải làm nhìu
    như tui nè hay sợ sai lắm
    nhưng rùi cũng quen

7. ko làm đươc tự luận trở thành đại dịch rùi :(

8. mathuytinh91

mathuytinh91 Guest

Sao mình vẫn chưa học tích phân nhỉ :)

Hơ mấy bạn này kì ghê làm được Trắc nghiệm sao ko làm được tự luận .

Hãy cứ tưởng tượng như 1 bài trắc nghiệm cần tìm kết quả .... Khi đã ra rồi thì dựng cho mình cái dàn bài (như tập làm văn á :) ) Rồi cứ thế mà trình bày. Làm tự luận ít câu hơn trắc nghiệm và bớt nhầm hơn trắc nghệm :) (theo ý mình là thế chứ con theo người khác thì ai mờ bik được ;) )

9. giotletim

giotletim Guest

bạn nói có lý lắm,nhưng thật sự mình đã lún sâu vào Tn rồi :(.1 khi đã đổi PC làm bài thì khó sửa lại lắm bạn.

10. ancksunamun

ancksunamun Guest

còn tớ tt hóa làm chậm lắm,phần thử chất ấy :((

11. mathuytinh91

mathuytinh91 Guest

Ai bắt bạn sửa đâu :) chỉ thêm phần hình thức tức là thêm cái dàn bài giải thôi mà :) . Ôn trắc nghiệm tốt rồi thì coi như khả năng nhanh nhạy nhận biết 1 bài toán + kiến thức vững vàng (2 cái này TN đòi hỏi mà :) )

PS: nhưng nói chung TN được cái hay là tích toạch toạch vài cái là xong :) . Tui thi thi gồm cả hai phần nên tui chả lo chuyển đổi chi sất :) Mà có chăng thì lo sẽ bỏ thi tốt nghiệm hay ko =)) (bỏ đi thật sung sướng biết bao =)) )

12. ancksunamun

ancksunamun Guest

bạn có kn nào để làm bài tt hóa cho nhanh ko?

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted