Hội yêu ruốc =))

Status
Không mở trả lời sau này.
G

ga_cha_pon9x

Anh pemivip:anh đừng nghiêm túc quá được không,em biết anh đang trong kì thi,căng thẳng nhưng cũng đừng nên như thế,freakie tính nó là thế,chính anh cũng bỏ nó như con hâm cơ mà,anh thích nó bởi cái tính của nó
Cô freakie:Cô nên xin lỗi anh pemivip đi,tôi biết cô không cố ý nhưng cũng khiến người khác tức giận,cô đừng trẻ con như thế nữa
tớ không muốn 2 người bạn lại cứ tiếp tục thế này,tớ nói thật nhá,cả 2 người đều có lỗi,đều cố chấp,được,thích thì cứ đi đi,không ai muốn nơi này thành nơi tranh cãi cả,2 người đã là bạn,tuy không là bạn thân nhưng chí ít cũng hiểu nhau hơn những người khác
Có lẽ 2 người sẽ nói em nói nước đôi nhưng thực sự em rất muốn 2 người lại trở về như xưa,có lẽ,đã đi quá xa rồi...
Và,em muốn nói,có gì thì hãy gửi vào tnk của em,không nên tranh cãi ở đây

P

pemivip

đính chính lại một tí, hồi chiều là do thằng em họ anh nó nghịch máy của anh rồi nó gây tranh cãi ở cái pic này. Anh thật sự xin lỗi vì đã để cho nó nghịch để rồi các em hiểu nhầm anh như vậy. Anh có thể nóng tính, nhưng anh không bao giờ muốn phá vỡ một ngôi nhà do anh 1 phần vun đắp lên. Nếu anh muốn phá thì không phải là anh. Lần sau anh không để cho nó nghịch nữa
@Freakie: Xin lỗi cô vì thằng em anh nó nói như vậy, mong cô bỏ quá cho anh :D
Cô đã bị nó nghịch cho 1 lần rồi mà sao vẫn "ngớ ngớ" thế =))
@All: Anh xin lỗi! Đừng hiểu nhầm anh!
Anh không bao giờ chấp vặt những chuyện đấy cả, mong mọi người hiểu và hoạt động lại từ đầu!
Anh vừa xử lí nó rồi, nhưng mà mẹ lại mắng anh vì đánh nó nên anh lại bị đánh :))

Last edited by a moderator:
D

dcariem96

Sao Anh Thái cứ thích đi spam lung tung thía nhỉ :-w
Em mà là mod là em xóa hết những bài không đủ 3 dòng =))=))=))
Pemivip làm gì mà để thằng em nó nghịch dữ vậy à :khi:
Sao không out nick trước khi đi vậy :-w

F

freakie_fuckie

Tớ gửi bạn Gà + các mem Ruốc : Tớ đã tự tiện ra khỏi nhóm, tớ cũng không thể tự mình vào nhóm được :)
Cô Gà : nếu nhà mình tuyển thành viên thì cho tôi nộp pờ rô file ;))
Xin lỗi cô vì hành động phá hoại của tôi mấy hôm trước
Ps Pemivip : I've already forgiven yer ;))
-Tks-

P

pemivip

Tại lúc đó ta bị mẹ gọi phải ra ngoài chợ mua đồ, mà chợ thì rõ là xa. Đi mệt bở hơi tai. Thằng em họ lên chơi 1 tháng, thế là :)) nó nghịch máy. Thực ra ta ghi nhớ pass trong máy rồi nên mỗi lần vào không cần login, nó nghịch không ngờ phá hoại đến thế. Tức quá hôm qua vỗ nhẹ vào nó 1 cái nó đã bảo là đánh nó, rồi mách mẹ ta :)). Mẹ ta cuối cùng mắng ta, tức chết đi được >"<
Cô freakie, anh không vì 1 chuyện nhỏ như con tép như vậy mà để tâm, chả lẽ chơi với anh lâu thế mà cô không hiểu tính anh sao =)). Thực ra cô khá là trẻ con và đôi lúc ăn nói ngang bướng, nhưng đó là nét cá tính riêng biệt của cô, cũng là nét mà người ta thấy chú ý và thích cô. Nếu cô điệu đà, trầm tính, hiền dịu thì thử hỏi có ai thích nói chuyện với cô nữa không.
Anh cũng rất thích 2 cô Gà và Giun kích đểu nhau, những lúc anh đọc những dòng comments của 2 cô đá đểu nhau mà anh phát cười đau cả bụng =)). Các cô rất vui tính và thích cười, đó là nét chung của hội Ruốc, vui vẻ, hoà đồng.
Chú Lốc cũng là một cậu bé rất vui tính, chú co sở thích là chế truyện Doremon. Nếu không có những mẫu truyện ấy thử hỏi có còn những tràng cười sảng khoái vui vẻ nữa không? Anh rất thích nét cá tính đặc biệt này của chú, một nét tinh nghịch! Nhưng chú cũng rất già dặn, và đó cũng là điểm giúp chú gắn kết với những người trong hội!
Mỗi thành viên trong hội Ruốc đều có một nét cá tính đặc biệt, nhờ đó mà mỗi người đến được với nhau và cùng trò chuyện trong cái hội này. Quả thật đây là cái hội đầu tiên anh cảm thấy hạnh phúc khi được tám thoải mái. Mỗi người như một phần của một cái cây, thiếu đi bộ phận nào thì các bộ phận còn lại cũng chết dần chết mòn. Nếu chúng ta đoàn kết gắn bó thì chúng ta càng phát triển, càng gắn bó, càng kéo được nhiều pages. Nếu có bất hoà nữa thì mỗi người một phương, cách biệt chia lìa.
Anh là lớn nhất trong hội Ruốc, nên có lẽ anh hiểu mọi người hơn ai hết. Là anh cả anh không thể tự tay phá vỡ gia đình được, mà anh phải là người vun đắp nó. Nếu anh phá hoại thì đó không phải là anh, mà là một người khác đã thay thế anh. Rất mong mọi người hiểu anh! :)
Một lần nữa, những thành viên của hội Ruốc lại trở về thời hoàng kim nào =))

K

kuckutkute

=))
Pé mi, tớ nghĩ bạn nên đi học chuyên văn được rồi đó ;))
Nàng: gì mà cãi nhau kinh khủng khiếp cả lên, mà qua đoạn văn pé mi viết vừa xong thì ta thấy có vẻ nó đang ... với nàng rồi =))
2 NGƯỜI TÍNH SAO BÂY GIỜ NHỈ ;))

C

conlocmaudacam98

Sorry mọi người,hôm nay em bận quá,giờ mới rảnh,chém với Đô nào các ruốc=))

H

huyenthoai_smile

Hu la la =))=))=)) Pócánh, chấm =-----------------------------------------------------------------------------------------------------vui quá ta =))

Y

yooseung

sao ca? hội chỉ có = này người thui ah!
ruốc á? ăn khô lém nuốt sao dk!
thảo nào hội ít thành viên là phải!!!!!!!!!!!

C

conlocmaudacam98

Tên hâm kia,sao dám vào đây chém đểu Ruốc hả???Mi có biết Ruốc gồm những ai không?Mi có biết Đội tuyển ruốc đã phải chọn lọc khắt khe đến cỡ nào mới được bằng này thành viên không mà dám nói thế???Tất nhiên là hội phải ít thành viên rồi,còn ruốc,theo ta,là món ăn ngon số 1 thế giới!!!=))

H

huyenthoai_smile

Điệu này là hôm nào cũng ăn ruốc à ? :(
Vậy mỗi ngày các ruốc phải uống bao nhiêu lít nước ta :khi:

P

pemivip

Thấy em huyenthoai_smile toàn đi spam, chú thích anh defame ko :))
@Mèo: tớ cũng thấy văn mình càng ngày càng giỏi lên, viết ngẫu hứng mà dòng cảm xúc cứ tuôn trào =))
@All: Đã thi xong, giờ chơi thôi =))

K

kuckutkute

:))
CẢm xúc kinh gớm nhỉ, khi nào dạy kèm tớ môn văn nhá, tớ là tớ chẳng biết tẹo nào cả đâu :))
PS:Nàng ra khỏi nhóm ruốc rồi à pé mi :(:)((
Vẫn phải viết 3 dòng à T_T

F

freakie_fuckie

==! Chiều cắt mạng, khổ lắm các chiến hữu ạ :)) Cô gà mà không cho tớ vào lại nhóm thì tớ mặt dầy xông vào nhà vậy
=)) Cơ mà giờ này thì ai online ? khổ thân mình =))
PS Pemivip : sao thằng em anh nó cứ tìm em mà bới :))
Mèo : ta nè ta nè =))
Lốc : chị cảm ơn, có lẽ chị cần phải học làm bà cụ non (giống chú :)) ), không có chú chắc chị sẽ không nghĩ nhiều đến thế, yêu chú, xin lỗi chú :))
Bạn huyenthoai_smile : đề nghị bạn không spam nơi này ! Quá nhiều thứ tạp nham có thể làm chúng tôi lock pic, và mong bạn hiểu rằng cái topic này quan trọng thế nào với CHÚNG TÔI !
Tôi bực vì hành động của bạn
Bạn Yooseung : tinh tướng mà nói thì topic này là topic lên page nhanh nhất đấy nhé, thành viên có hạn (tiêu chuẩn 5 mems và 2 khách vip ) chứ không phải là ít mem tham gia như bạn nói đâu nhá (view thử các page trước xem nào ! ) >"< Bạn thấy cái sub này nhàm hay không thu hút thì ;)) thì thôi ạ, tớ chả đôi co ;))
PS Pemivip : anh chuyên làm ổn kg ?

K

kuckutkute

:))
TA cả ngày hôm qua ko đc onl nè, mất mạng liên miên
Bây giờ đang trên HN chơi nàng nè, nhưng mà trời nó mưa :(:)((
Chán kinh khủng, ko đc đi chơi, mai mà còn mưa nữa thì :((

T

tomandjerry789

Cho mem mới tham gia được không? ;)) .......................................................................

K

kuckutkute

Mà sao hôm nay nó buồn thế nhỉ :(
Chẳng có ai buôn dưa gì cả :(
MÀ nhà ruốc vừa xảy ra cãi nhau à, thằng em của pé mi rất chi là thái độ, chỉ muốn cho nó ăn đâp >"<

K

kuckutkute

Tom: nhà hết chỗ rồi bạn à, chỉ dành cho các Ruốc thôi, xl nhá :D
PS: VIết gì cho nó hết 3 dòng bây giờ cả nhà :(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom